Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ừ,lớp mình cố gắng đi cuối tháng 5 nhé,sang đầu tháng 6 là Dói ko đi được rùi,với lại mới nghỉ hè thì đi luôn cho nóng hổi,để lâu lại nguội mất ;)

Bây giờ cho một cái list ra, thích cái nào thì cứ cho ý kiến một phát, cái này chỉ là lấy dáng thôi, còn màu mè thì chọn sau, còn phải chọn cả các cái khác ví dụ như logo hay là chữ nữa

# 1

# 2

# 3

# 4

Tạm thế này đã
Bây giờ cho girls nào :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao đề nghị chọn kiểu thứ 3 cho boyz :)) Riêng Mỡ mặc kiểu đầu tiên hợp nhất.
Mà sao chưa thấy mấy kiểu cho girl

Nghe như bọn mày coi cái này là trò đùa ý nhể :-?

Girl
# 1

không biết bọn con gái có ngại mặc váy không nhỉ ? Tao thấy quần thì hơi khó mà đẹp được lắm, mỗi đứa 1 kiểu.

Cái này có thể tốt nếu bọn mày sợ mấy cái bộ trên kia nó body quá

Boy
# 5

# 6
Hoặc là

2 Cái màu hay quá ;)
Tao thấy màu chóe như thế này hay đấy. bọn mày thử xem có được không nhé ;)

# 7

Không hiểu sao con gái ít quần thế, toàn váy là váy :(
Mà toàn quần xấu. Hay là bọn mày tìm hộ tao đi

http://www.style.com/

Bọn mày bình tĩnh, tao đang tìm quần áo cho girl đây :(

Những bộ ăn nhau nhất tao thấy :

Girl # 2

Boy # 8

Bộ này không cần body
Tương tự như cặp này

G # 3

B# 9

Tao thấy con gái mặc váy dài đến đầu gối thì cũng được mà, đẹp là đằng khác

Có những đứa bạn trong lớp mình thích mặc váy đấy. ;;) Như là Quỳnh chẳng hạn :D
Không biết các bạn khác thế nào :-/
Tao nghĩ là quần hết cho đồng bộ + rẻ nữa ;)
Mà bọn mày cũng phải cho ý kiến đi chứ ? Màu gì chẳng hạn, thích dáng nào chẳng hạn :-/ Sao lại im tịt thế b-(

Ngày mai là tổng kết roài,CN họp phụ huynh xong ăn chửi trong tầm 2 tuần nữa là hè roài:D
Hôm bế giảng lớp mình có làm giề ko ???Hay lại về nằm điều hòa như mấy hôm nay à????Lớp mấy hôm nay vắng quá,:D công nhận là hồi đầu năm vào tao ko nghĩ cái lớp này nó sẽ đổ đốn đến mức tuần cuối cùng chẳng đứa nào thèm đi học thế này đâu:)):)):D

Tao thì chỉ nghĩ là có mình tao ko thèm đi học thôi. :))

mặc váy hay đấy,lại nữ tính nữa,Dói cũng thích mặc váy :X
màu thì...chóe 1 tí cũng được => cho nổi :D
còn boy,Dói nghĩ ko nên mặc áo body,vì Hưng thì hơi mập,còn Tú thì hơi gầy...

hôm nay là buổi cuối cùng đến lớp của năm học,chỉ còn phải đến trường hôm bế giảng nữa thui là chính thức được nghỉ hè rùi.lúc đi học thì sao mà mong nghỉ thế,nhưng lúc nghỉ rồi,chơi chán rồi thì lại muốn đến trường...sau kì nghỉ hè,ngày đầu đến trường tập trung trong lòng cứ thấy rạo rực vui sướng vì sắp gặp lại bạn bè sau 3 tháng trời...

9 tháng ko phải là dài,nhưng trong 9 tháng wa,lớp mình đã có biết bao kỉ niệm vui buồn,sau mỗi kỉ niệm,mọi người lại xích gần nhau hơn,hiểu nhau hơn,yêu thương nhau hơn,Dói thấy lớp mình giống như 1 gia đình lớn.đầu năm,Dói quyết định chuyển sang Trung Anh chỉ vì 1 số lí do đơn giản là có bạn thân nhất ( Khồn ) và người chị yêu quí ( Phương ),và...đội ngũ thầy cô của Anh2 quá...khủng khiếp...thực sự là lúc đầu Dói cũng cảm thấy ko hòa đồng lắm,nghĩ là ngoài những bạn mình đã wen từ trước thì chắc cũng chẳng chơi được với ai vì có vẻ như lớp này toàn những bạn học hành chăm chỉ tanh tưởi chứ ko phải thể loại lúc nào cũng nghĩ đến chơi như mình :D.nhưng càng về sau càng thấy lớp mình rất hay ho,mỗi người 1 nét riêng biệt,ai cũng tốt,ai cũng hay,càng thấy quyết định của mình là đúng
năm sau,gia đình lớn đó sẽ ko còn đầy đủ 31 thành viên nữa nhưng Dói chắc là mọi người sẽ luôn nhớ đến nhau,right???Trang với Téo là có thể được coi là 2 đứa con gái nghịch nhất lớp mình,những trò đùa của 2 đứa tuy hơi...dại ( :p ) nhưng rất vui,luôn làm cho mọi người cười,năm sau 2 đứa đi rùi,lớp mình chắc sẽ bớt đi những trò nghịch dại đó,kể ra thiếu 2 đứa cũng buồn thật ( tao ko muốn để bọn mày hả hê đâu nhưng đúng là phải công nhận điều đó :D ).bình thường thì trêu chọc nhau là thế,nhưng khi xa rồi chắc sẽ nhớ lắm :((...ko biết sau này có còn cơ hội gặp lại nhau nữa ko,nhưng mong là tất cả 31 thành viên Trung Anh sẽ luôn nhớ đến nhau,nhớ đến đại gia đình Trung Anh nhé ;)
chúc mọi người 1 mùa hè thật vui vẻ,chơi hết mình,nhưng ko được quên nhiệm vụ ( như cô Hoan nói :D )
iu lớp mình nhìu :X

Hì, công nhận là ngày đầu tiên năm học mới bao h cũng hay. ;;) :D

9 tháng qua nhanh thật, nhớ hôm nào còn thi tốt nghiệp, rồi thi ams, rồi biết đc vào ams, đi học, tập quân sự, thi hk, bùng tiết.... các kiểu mà cũng hết. Lớp mình ngoài 2 đứa chắc chắn sẽ đi sau hè thì quân số chắc cũng giữ đc như vậy đến hết năm sau (hy vọng là thế :(), hic, lớp có 30 đứa đã thấy vắng rồi, còn ít hơn nữa thì ko biết thế nào đây... ktra cứ gọi là vãi khó hoạt động. :((

Hix, mày chỉ nghĩ đc đến thế thui hả Trung. Ngồi dưới cùng thì lo đếch j ??? Ngồi bàn đầu như tao mới sợ nè.
Mà mấy cái kiểu for girl của thằng Hưng trông sexy quá, với lại may kiểu đấy VN làm sao đc. Đồng phục đi học cũng không thể cầu kì quá đc đâu. Tốt nhất là nghĩ logo in lên áo đi

@Xu, Quỳnh Anh, Huyền Anh, cái vụ thời trang thiếu nhi ngộ nghĩnh đến đâu rồi, sáng ngày mai, thứ 2, cho tớ biết kết quả được ko?
Ko cần đẹp đâu, làm buồn cười càng hay, bọn trẻ con nhìn thấy ngộ là được.

Giúp nhé, còn có 1 tuần nữa thôi, mình phải nhanh nhanh lên.

Năm nay lại được dự 1-6 rồi ^^

Hix, mày chỉ nghĩ đc đến thế thui hả Trung. Ngồi dưới cùng thì lo đếch j ??? Ngồi bàn đầu như tao mới sợ nè.

Hê hê, năm sau xin chuyển xuống dưới ngồi đê, bảo mắt em bị viễn. :D
Hic, hôm nay bị mưa đi vật vờ ngoài đường mãi mới về đc đến nhà, ướt như chuột.

Thấy hum nay mẹ về bảo là phụ huynh đồng ý cho đi tham quan rùi.!!!!!!!!!!! =D> hura :> Nhưng mà sẽ ko đc đi Tam đảo vì lí do đường đi ko an toàn :(( Hình như phụ huynh đồng ý đi Hồ núi cốc ,nhung mà NHí chưa đi bao h ,ko bít có hay ko??? :-/ Miễn là cả lớp đi cùng nhau là ok :x Hình như đã có 6,7 vị phụ huynh muốn đi cùng rùi đấy(có đông wa' ko nhỉ??? ;) )Mà sao mọi người lại bàn đi thứ 7,Cn .Hum thứ 7 28/5 là ngày hội 5 trường muh,hẹn hết lũ bạn cũ mất rùi ,mai có j đến bàn đi muộn hơn hoặc sớm hơn đc ko ???

đi Hồ Núi Cốc chán lắm,nhưng thui,đàn đúm là chính,ngắm cảnh là phụ :D.mà đi sớm đi,28 mới đi thì đợi lâu quá :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên