Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ui`!!!!Lớp mính dạo này chán we'!!!!!Kìu đây !!!!Bí thư đây !!Dzo^ topic lớp mình khuấy động pt nao``!!!Da jia jia you a!!!!!!

hey chúng mày ơi, bon chen tí.

Bọn mày ơi có ảnh chụp hôm 66 không up lên đi cho bọ lớp tao xem với! Hôm đấy A1 chả ai mang máy đi cả, nhục vật :((

Up được thì up nha, thanx, yêu cả lũ :x

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Vui lên nhé, tuần sau sẽ cùng mấy đứa làm Boys' Day ;) ok ?
????????? :eek: Tao cá 100% là con gái lớp mình ko đứa nào bận tâm làm cái nì đâu [-( [-x

Hoàng Anh Tú đã viết:
????????? :eek: Tao cá 100% là con gái lớp mình ko đứa nào bận tâm làm cái nì đâu [-( [-x
:)) exactly!!! càng ko có đứa nào chịu bỏ tiền ra mua quà đâu :p
nói thế thôi,các bạn nam lớp mình đã mấy lần "wan tâm" đến các bạn nữ rùi => bi h cũng phải được đền bù xứng đáng chứ => ko nên hoãn cái sự sung sướng đó lại.Hưng mỡ nghĩ ý tưởng đi nhé,tớ cá là 99% girls 10 Trung sẽ ủng hộ ;)

Hic,bọn mày phải tích cực vote đi chứ, đã cố lắm mới giữ được 2 đứa (mà tao cho là thực sự/ mà tao muốn được ) hot nhất ở # 1 đấy, mọi người phải nhanh chóng vote cho Long Con và Khồn đê, nếu để #1 về đứa khác thì khó mà lấy lại được lắm. Cẩn thận Ngân xôi, đứa con của quá khứ (cả bây h) ấy của tao sẵn sàng vùng lên bất cứ lúc nào, nhưng mà tao muốn con Khồn được hơn :p :))

hic hic, tao biết ngay mà, Trà Phương = Khồn rồi :(( Nhanh lên nào mọi người :(

hôm nay mọi người bùng hết,lớp chỉ còn lại 12 người ,nhưng mà theo lời bọn nó thì ko thầy cô nào tỏ ra phiền lòng cả,ừ,chứ còn j nữa,nóng thế ngồi ở lớp đông đúc chỉ hành hạ nhau thêm........lại cũng theo lời bọn nó thì bác cử lấy học bạ ra hành sự còn Mr.Phức thì ngồi bói bài :D
tao,Mèo trăng,về nhà Ngọc nằm điều hòa,oài,nghĩ lại vẫn thấy mát,ah,lớp mình xúc tiến tham wan thế nào đi chứ???????HÈ RỒI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Công nhận mấy hôm nay đến lớp chả làm j cả.Nóng kinh người ,cứ về đến nhà là nhảy vào ....bathroom ko thì ko thể chịu được :)) Mà hôm nay bói cho thầy Hóa may mà còn ra quí chứ thầy bói với vợ thầy mà ra iu người khác thì...chẹp chẹp ;)
hóa ra hum nay bọn mày về nhà Ngọc ,lại còn điều hòa nữa,sướng nhất rùi còn j :x Đang chờ ăn khao đây.hehehe ;;)
Còn cái vụ boyz'day thì ok.Chỉ tội Nhí đang trong tình trang thiếu thốn trầm trọng :(( Còn giúp sức thì luôn sẵn sàng =D> Nhưng cứ tình trạng này thì bọn nó chả buồn đến lớp nữa thôi [-x
Hum nay bắn gunbound vui phết ;) (dù bị bắn trúng rất nhìu :-$ )

Boys' day hả?Ủng hộ cả 2 tay 2 chân.Làm đi:D
Đến lớp để mà làm gì?Trời nóng,muốn học cũng không được,ngồi vật vờ như 1 con chết trôi,lớp thì vắng đến hiu hắt:(
Mai tao bùng cả ngày .Nhớ xin phép cho bạn.Lí do: bị dị ứng.Thực tế là tao đúng là đang dị ứng thật,cố lết chắc cũng ok thôi nhưng mà tội gì :p
To Dói: mày vẫn ổn chứ mày?

Tình hình là sửa đc ổ cứng rồi, mịa, mất hết dữ liệu chắc phải vài ngày mới cài xong hết đc. :((
--> Ảnh phải mấy hôm nữa mới post đc, mọi người thông cảm.

to Xu : cám ơn mày,tao cũng khá hơn rùi,năm sau sẽ cố gắng,chỉ khổ thân cho mẹ tao phải đi họp phụ huynh cho tao :((.mẹ ơi,con xin lỗi mẹ :((
mai tao với Phương cũng sẽ bùng cả buổi luôn,ở nhà chơi The Sims +...đồ hàng :D

Tú lớp mình cũng có trong hot boy mà,sao Hưng mỡ ko vote cho Tú mà lại vote cho Long con thía??? b-).vote cho Tú đẹp zdai phát :X

khốn nạn, thế là đi tong mấy phiếu X( Vote cho Long Con, tao đang nuôi, mie X(

Mie. tình hình bơi biếc đi chơi thía nào roài bà con ơi??????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên