Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Thanh Loan đã viết:
Gớm, có thật là hè của Dói chỉ gắn liền với sách vở và con mèo thôi ko??? Có Khồn ở đây thì không bao h có chuyện đấy nhá :)) Mà tình hình chó mèo là thế nào đấy? Bà liệu liệu mà mua cái chuồng nhá -> lúc nào tôi đến thì nhốt lại, không lông liếc lại bay tứ tung. Báng bổ báng bổ
hehe,nhờ bà con ở đây chứng dám,hè này Dói quyết tâm tu tỉnh,trừ những lúc...đi chơi với Khồn ra thì sẽ ở nhà ôn luyện chăm chỉ :D.các cụ đã có câu "quay đầu là bờ" mà,bi h sám hối vẫn kịp :)
còn chuyện chó mèo nhà tôi ý Khồn ạ,bà rỗi rãi thì đến...bắt rận ( or giận or dận gì đấy ) cho con mèo nhà tôi nhá :))

DVD trêu gì vậy?sao Xu không biết :eek: .Chết thật,có người lợi dụng lúc tôi vắng mặt giở trò với mọi người cơ đấy [-(
DVD!Xu_vợ của anh đang nói: từ nay ko được lợi dụng lúc tôi đi vắng để trêu người khác,cảnh cáo lần 1 b-)

Huhuhuhu :(( :(( :(( tao xin lỗi bọn mày .... (tao là DVD)
Tao thật là ngu ngốc .... vô dụng ...

:)) Sao thằng DVD xui thế ? Đến khi thi thì làm bài như giẻ rách.
Thi xong rồi, đập phá đi các cưng :))

Hic, thứ 2 giao lưu mà bây h chưa chuẩn bị j cả, ko biết ra sao nữa. :(

ông ah,sao cháu thấy dạo này ông cứ chán đời thế nào ý nhỉ?có chuyện gì ah?Vui lên đi chứ,hè rồi mah:D
Sao lớp mình làm giao lưu cứ như bánh đa nhúng nước thế này?Lúcđầu ai cũng hào hứng lắm kia mah? :-s Chán :|

DVD ơi,đừng buồn thế,đến bác học còn có lúc sai sót nữa là...tại vì DVD bận làm bài giúp mọi người quá nên mới ko đọc kĩ đề bài của mình => vì nghĩa diệt thân,vì dân vì nước => đáng tuyên dương chứ sao lại phải xin lỗi???thui coi như xui xẻo đi,bỏ qua !

Hì, còn mai nữa là xong nhỉ... từ tuần sau ko vướng bận j nữa. :D

hehehe Có net là Nhí lên HAO lun ;) Tình hình là thi miss Ams có vẻ đông zui quá .Nhí và Mo sẽ làm managers cho Quỳnh .Nhưng cái chính là phải qua vòng gửi xe ,chấm cái bản đăng kí đã.Sẽ cố gắng để làm được 1 cái j đó :x
Hum qua khá là bức xúc (ko hỉu cả lũ ăn phải cái j mà chán đời như rứa ) bực mình định lên mắng mỏ cho hả giận.Nhưng mà đang cơn cao trào thì ông TB đòi máy :(( đến hum nay thì lại bay biến hết [-( Bực tại vì cả lũ chẳng lo cho giao lưu A1 ,bực vì các phong trào cả lũ ko hào hứng tham gia,bực vì cô VĂn dỗi như trẻ con.......................................Stupid !!!!!!!
forget all!
Tuần sau là thoải mái ,có j đi chơi sả láng nhé cả nhà :* iu cả nhà nhìu nhìu

Chả hiểu sao mà hôm nay tao thấy phởn đến lạ. Không phải là sau này sẽ rất down hay không nhỉ ? :)) Uầy, thấy yêu đời quá. Tao đúng là một con người kì lạ, có thể là quái lạ. Nhưng mà kệ, mặc kệ hết. Đời còn dài, điên thì sau này chữa :))

Sắp có bài thứ 1234 rồi. Cố gắng nặn một có gì có ý nghĩa :D
Hôm nay tao mới biết là Hạnh xinh vật :x
Cả Quỳnh cũng rất ăn ảnh :*
Phương thì xinh ... ôi thôi :* :x
Cả Khồn, Min, dói nữa :D
uầy, lớp mình toàn bạn xinh

Tao vừa biết một tin rất không hay :((

Chuyện ;;) ...Bây giờ ông mới biết à? [-x Lớp mình mà lị :* .Nếu cả Mo,Bư,Thùy Trang cũng đi luôn thì tuyệt .Lớp văn những 8 đứa cơ mah.
Chúc cho những bạn mai đi thi thành công tốt đẹp nhé.Đừng ai căng thẳng.Cả lớp luôn đứng đằng sau cổ vũ. =D>
Mah hôm nay cả nhà thi tin ra sao?
Nhí ơi,cô văn dỗi gì cơ? 8-}
Hôm nay mấy đứa đi về bảo cô Hoan buồn lắm.Thương cô ghê.:(

Hôm nay lại thấy yêu đời trở lại,chẳng hiểu vì sao.Nhìn thấy Mo ngồi chơi scrable với Thủy ,cố giảng giải cho bạn í hiểu rồi 2 người ngồi cười ngặt nghẽo-->rất dễ thương :x Thấy Hạnh và Quỳnh ngồi viết bản đăng kí miss AMS rất đăm chiêu-->tự hào.Rồi cả lúc xem ảnh bọn nó chụp mới thấy con gái lớp mình cool như thế nào :)>- =D> :x :* Mai 8h sẽ thi vòng 2 , có đứa nào đi cổ vũ cho bọn nó được thì đi nhé.(lớp trưởng cố lên,hum nay cả lũ ở lại "huấn luyện 1 khóa cấp tốc rùi muh" :x )
Mà chiều mai nhớ đúng hẹn 2h chiều đến đấy ;)

Phan Thanh Xuân đã viết:
Nhí ơi,cô văn dỗi gì cơ? 8-}
(
hix,cái này là tại Dói...nhưng mừ Dói thề là lúc đấy vào lớp hổng bít là có cô đang ngồi đấy ( khổ,tại ko đeo kính mừ,nhìn xa có phân biệt được ai với ai đâu :( ),với cả,thấy con Bư với Trang đàn đúm ở ngoài hành lang kêu là lớp mình đang tập hát => thế là Dói hùng hổ bước vào lớp,mồm ngậm túi sữa tươi mà ko chào cô => cô dỗi,bỏ đi luôn

hơ,tự nhiên Hưng mỡ đáng yêu nhỉ??? nhưng mừ hum nay bảo đèo Dói về mà lại chui tọt vào hàng net ngồi,may mà Khồn với Min mượn được xe nên mình ko phải cuốc bộ về nhà b-)

Dói thật là ... :))
Đã 9 h kém rồi mà đâu thấy đứa con trai nào đến nhỉ, ngoài mình :-/ Sao thế, không hòa hứng à :-/

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên