Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hỏi đến nhạt :)|
Thằng Tú nói thế thôi chứ hôm nào chả vào hao, chẳng qua muốn giữ lời không post bài thôi, Tú nhể :)) Được thể cho liền 2 bài, mẹ thằng dở hơi :)|
Giao lưu phải hỏi con Lam chứ blah blah trên này làm gì :)|

Óe, cái music box của tau bị dán lên thành chú ý từ bao giờ thế ???? :-/ :eek:
Uầy, tự hào :))

Tao đây, đang ở Tuần Châu đây, buồn quá lên post 1 chút xíu. Mk cái máy của bưu điển chậm như 1 con rùa :(
Bài tin thì phần mảng tao thấy chưa học nên chưa làm :D, phần kia thì đang làm đây (đi tắm biển cũng phải mang theo :D)
Tao ủng hộ tất cả các kế hoạch đi làm, bơi, chơi của bọn mày :D, mai tao về sẽ nói tiếp.

Tốt ghê nhỉ, mấy anh trai kia đi hết rùi à?
Có phải bọn mình đi coi phim hôm T7 ko? Hôm qua là 1 ngày kn:((

hầy,tao mới đi chơi về,mệt :DTình hình mọi người ăn chơi mấy hôm rồi như thế nào?Nghỉ mãi ko gặp cả lớp kể cũng buồn:(

hôm wa bọn mày đi xem film j thế?????????ko đứa nào báo cho tao cả,hix :(( :(( chả nhĩe tôi bị ghỉe lạnh đến mức này sao???????????? :((
Hey,iêu cầu bạn Xu và Dói về dạy lại chồng nhá,ai lại để bọn oắt con đi nêu nổng trêu gái thế bao h ko??????????????????HƯ!!!!!!!!!!! [-x
hố hố,mai thi Sinh,môn mà chúng mình dốt chỉ sau Tin ,nhưng ko sao,tiết Ný bác cử mà lị......hì :>

Thư Siến,chồng tao đi trêu gái lúc nào thế??? 3 mặt 1 nhời,mày nói rõ ràng ra để tao còn xử lý b-)

tình hình là mấy ngày nghỉ vừa wa đi chơi suốt,hình như chỉ về nhà ăn và ngủ thì phải => ko động đến 1 tẹo sách vở nào ( mặc dù trong lúc đàn đúm đú đởn thì thỉnh thoảng cũng thấy cắn rứt về chuyện học hành :D )
ko bít thi xong rùi thì Toán với Trung có còn điểm nào nữa ko nhỉ??? để Dói còn gỡ :((
chắc hè này phải ở nhà mài kinh dùi sử thui,lên lớp 11 ko thể để tình trạng học hành bê bối thế này đc.ôi,hè của tôi sẽ gắn bó với sách vở + ...con mèo ( cũng vui vì sau 1 thời gian dài xin xỏ dát cổ bỏng họng thì cuối cùng mama thân yêu cũng đồng ý cho nuôi mèo :) ).hô hô,kể ra ở nhà suốt ngày cũng có cái hay,đỡ bị...đen da :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Gớm, có thật là hè của Dói chỉ gắn liền với sách vở và con mèo thôi ko??? Có Khồn ở đây thì không bao h có chuyện đấy nhá :)) Mà tình hình chó mèo là thế nào đấy? Bà liệu liệu mà mua cái chuồng nhá -> lúc nào tôi đến thì nhốt lại, không lông liếc lại bay tứ tung. Báng bổ báng bổ
Thằng Trung không trêu gái, chỉ tán gái thôi !!!

:eek: thế á
Uầy
:))
Hôm nay thi Sinh mà không có phao phiếc gì cả :(
Làm thế nào bi h ??? :((

Mà tình hình Sinh siếc không bít thế nào nhỉ? Mấy hum nghỉ ở nhà mà tao cũng lười chả thèm làm phao. Mong là tí nữa lên lớp có đứa nào đấy photo thừa cho mình.
Không bít hum nay cô Tú Oanh có nghỉ không nhỉ? Trời nóng thế này chắc cô ở nhà ngủ cho sướng thui. Khổ, tao chưa soạn một tẹo nào phần VH nước ngoài, bà ý mà chấm vở thì chỉ có chết

Thôi, cô chả chấm vở nữa đâu mà lo. Muốn cô cũng chả chấm nữa.
Hôm nay như cứt :(

hôm nay mưa to quá cả nhà nhỉ?Đến khổ,Xu với DVD về đến nhà ướt như chuột :((
Sợ thật---->kinh nghiệm: nên nhớ tên các vị thần linh một cách chính xác ,và nên đi đền Cửa Ông nhiều hơn:))
Bư ơi,chồng tao đi trêu gái bao giờ cơ?Bực thật đấy,đã nói Quảng Ninh có tỉ lệ HIV nhiều nhất nước rồi mà [-( ...Chậc chậc... [-x

Hic, công nhận mưa to vãi, tao lội vào ngõ nhà tao nước đến tận đầu gối. Trong nhà nước lên tầm 3 phân.

Tình hình là tao ốm luôn rùi :(
Zuo tian tian qi bu hao, wo men hen liang kuai.
Còn cả 1 mùa hè - mùa mưa ở phía trước cơ mà, cứ từ từ mà thưởng thức.

2 Dói + XU: Bọn mày dạy thế lào mà để bọn nó cứ nhin thấy tao là tuôn ra 1 tràng bình phẩm nông mới chả ná,kinhxx!!!!!!!!!!hôm nay tao đang ngồi trong lớp, cú lão bảo vệ ko choa ra ngoài ,mà trời thì nóng chảy mỡ,tao xắn quần lên 1 tí mà thằng DUNG nó vào tao lại phải lặng lẽ che đi,là sao hả???????? :((
hôm wa đi về ướt hết,chưa bao h được tắm mưa đã thế,lại còn phải lội nước hơn 1km đi bộ về nhà ông bà,tao đi giày nữa chứ,khiếp,cứ gọi là ọc à ọc ạch toàn nước cống đến tận đầu gối ,lúc đấy việc duy nhât tao nghĩ đến là chân ko hỉu có ghẻ ko,ghẻ thì sao mừh đi tông được đây????? 8-}

hừm...Bư ạ,mày cứ yên tâm,tao sẽ bênh vực mày...trước mặt bàn dân thiên hạ lớp 10 Trung,Dói chính thức cảnh cáo chồng mình là Đăng Trung,từ nay chồng ko đc phép trêu Bư nữa,nếu còn tái phạm,quyết ko tha :D.còn DVD thì nhờ Xu xử lí nốt ( tiện thể mách luôn,DVD trêu cả Dói nữa :(( )

ghẻ có là gì đâu hả Bư?Tao e là với làn da của mày thì đến ghẻ cũng ko phân biệt được da và.... để lách.:))Mọi năm mà mưa là trường mình ngập đến nửa sân,năm nay khá hơn nhiều rồi.Nhưng tao thích như cũ hơn,ko ngập mất vui:(
Tình hình là hôm nay cô Hoan ko dạy dỗ gì nên tao chuồn từ tiêt1.Ở lớp có gì ko mọi người,kể cho Xu với.Mà có ai biết điểm Trung của Xu ko?
Cả lớp đều dầm mưa ,chỉ có DVD ốm là sao?:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên