Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hề hề,cả nhà ơi,phởn quá:D
ăn chơi đi,đừng có tiếc tiền làm gì,chơi chơi chơi.....:DCuối năm thuyết phục cô Hoan cho đi chơi xa nhé ?:-*:D

đi đâu giờ?????????mà đã đi thì phải đi cho mấu vào,2 ngày hay 3 ngày cũng được,miễn là đi xaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

thôi đừng đi bơi mà,tao ko thích.......

Hê hê, còn 1 tuần để wax cơ mà, lo giề. :))

Đề nghị đi bơi đê, nóng lắm rồi, hôm nay định đi rồi nhưng mà vướn vụ bi-a team HAO ko đi đc phí quá, đến bảo bình ko có máy lạnh đáng nóng vãi lúa, chảy đc vài cân mỡ là ít. :D

Wax e là cũng ko hết nổi mày ah :)) thương mày quá :))
Còn 3 tuần nữa: giao lưu, thực hiện các kế hoạch linh tinh & chuẩn bị cho HÈ. Wooo !!!

Ơ,chào mọi người. :eek:
1, Anh người rõ ràng nên viết theo kiểu đánh số cho dễ. :p
2. Cám ơn mấy em đã trả lời anh. :argue: :guitar:
3, Trả lời câu hỏi của Hưng,anh ko nổi tiếng đâu,nếu em đã nghe tên anh thì có thể là trong danh sách đội tuyển quốc gia.(Hi Hi ,khoe tí.) :p .Tiện thể,ai thích môn Vật Lý,đặc biệt là cơ học thì liên lạc với anh nhé. >:-D< :beerchug:
4, Trả lời Mai,ko phải bạn bè xa lánh nhưng anh thấy càng đông bạn càng vui,chỉ khổ trí nhớ anh hơi kém ,nên hay quên mặt bạn bè.Tệ thật! :(( X(
5, Nói rõ luôn,anh chẳng câu bài mà làm gì đâu [-x .Làm thế chán òm,mà người ta lại đánh giá mình. :-? :-$ .Thanh niên thủ đô ,ai lại làm thế,người ta cười chết. :>
6, nick của anh là: catofcarp
ai có nhu cầu liên lạc kết bạn thì xin mời.Cám ơn. :)

Đặng Sơn Tùng đã viết:
Hơ,Ba ngơ nhỉ.
Tớ là Tùng Buôi. 8-}
Vào đây với mục đích là có thêm bạn.Tớ ít bạn quá.
Xin lỗi anh chị,thằng này là thằng điên mới xổng chuồng:pem xin lôi

Đặng Sơn Tùng đã viết:
Ơ,chào mọi người. :eek:
1, Anh người rõ ràng nên viết theo kiểu đánh số cho dễ. :p
2. Cám ơn mấy em đã trả lời anh. :argue: :guitar:
3, Trả lời câu hỏi của Hưng,anh ko nổi tiếng đâu,nếu em đã nghe tên anh thì có thể là trong danh sách đội tuyển quốc gia.(Hi Hi ,khoe tí.) :p .Tiện thể,ai thích môn Vật Lý,đặc biệt là cơ học thì liên lạc với anh nhé. >:-D< :beerchug:
4, Trả lời Mai,ko phải bạn bè xa lánh nhưng anh thấy càng đông bạn càng vui,chỉ khổ trí nhớ anh hơi kém ,nên hay quên mặt bạn bè.Tệ thật! :(( X(
5, Nói rõ luôn,anh chẳng câu bài mà làm gì đâu [-x .Làm thế chán òm,mà người ta lại đánh giá mình. :-? :-$ .Thanh niên thủ đô ,ai lại làm thế,người ta cười chết. :>
:)),nhạt nhòa Đặng Sơn tùng:p 8-}

Tôi là tôi rất ghét cái kiểu vào một cái 4rum của lớp khác nói mấy lời vớ vẩn rồi câu nhăng quậy. Thể loại gì đấy ?
Hôm nay đi xem phim ghê bỏ mẹ, dek tả nổi sao lại có thứ phim gì mà lại nhạt nhẽo đến mức phải cho mấy cảnh sex vào cho nó đỡ nhạt như thế. Bố khỉ, sở Văn hóa thông tin làm ăn kiêu ma tịt gì thế không biết. May mà mấy hôm trước đi chơi với em gái iu quý không xem cái này, không thì 8-} Mẹ, god damn it.
Đây là bài viết thứ 1200 của tớ, tớ muốn nó special một tí, với lại cũng phải thực hiện lời hứa với Nhí.
Hề, không biết phải nói về chuyện gì nhỉ ?
Xem nào,
...
...
Hình như chả có chuyện gì cả,
...
...
...
Hầy, nhưng mà cũng cố mà nặn ra một cái gì đấy để viết chứ nhỉ,
...
..
Sắp hết năm học rồi mà lớp mình chưa có dịp nào đi chơi mà đông đủ cả. Thật là chán. Tớ đề nghị mấy tuần nữa đi chơi nhé, không đi xa được đâu, cô Hoan sẽ không cho vì bọn mình làm bài thi như shit thế này rồi.

Năm sau thì thế nào nhỉ. Năm sau có mấy đứa sẽ đi du học này, một (hay vài) đứa chuyển trường này, thành ra lớp mình cũng chả còn mấy mống đâu.
Năm sau có con Téo đi này, con Thu Trang Trăng này, như Nhí nói thì Quỳnh cũng muốn đi lắm rồi, tao cũng muốn thoát khỏi chốn này lắm lắm rồi. Hề hề, năm sau hẹn gặp lại bọn mày trên một đất nước khác, nơi mà học sinh không còn bị đày đọa và phải học và phải đoán ra mà làm bài cái thứ Vietlish chết tiệt. Rồi thì có cả thằng Vo hay sao nữa ý. Mà sao lâu nay nó ko lên HAO. Hay là đã dứt áo ra đi thật rồi (sau câu truyện đã được tao xóa trên này rồi). Ui giời, kệ cha mày, không lên thì thôi. Còn cả Nam Phương nữa, hình như năm sau NP chuyển sang trường Nguyễn Tất Thành thì phải :-/ Chả biết
Hề hề, thật ra cái đứa tao muốn cút đi nhất thì vẫn cứ ỳ ra ở đấy mà đọc truyện. 8-}
Hè năm nay bọn mày có định làm cái gì hay ho không ? Đi làm thêm chẳng hạn, có gì hay ho cứ rủ tao nhé, hì, ủng hộ hai tay luôn.
Cứ thế đã, cứ coi đây là một bài có ý nghĩa đi đã, chả bới đâu ra mà viết nữa.
Tao, Lê Hưng​

2 con lợn Trung Anh + Sơn Tùng phản cảm quá đấy [-x ,xin lỗi em Hưng đi
có điều là chú ghét cái gì thì ghét chứ liên wan gì đến bọn anh ??? :))

( ....ko hiểu mình vào đây làm gì 8-}...)

Đặng Sơn Tùng đã viết:

có ai hỏi nick của anh ko nhỉ??? :p
Chít,hơi bị lộng hành quá rùi đấy,ai cho vào đây câu bài hả,lừa mấy em cấp 2 chưa đủ à??? b-)

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Mà sao lâu nay nó ko lên HAO. Hay là đã dứt áo ra đi thật rồi (sau câu truyện đã được tao xóa trên này rồi).
quân tử nhất ngôn,đã nói là làm mà! biết là Vo sợ Shui kinh điển nhưng cũng ko ngờ là sợ đến mức này.Vo ơi,Mỡ del cái truyện báng bổ đấy đi rùi,come back đê,cho nó nhộn nhịp!

tiếc quá,hôm nay ko đc đi xem film cùng mọi người ( tiếc hay là may nhỉ??? ),nhưng sau khi hết film,đứng ngoài cổng rạp thấy mặt Nhí mếu máo,thần sắc...hoảng hốt,còn Tú Vo với Mi Téo thì...tươi như vừa bắt đc vàng => đủ biết là mọi người vừa xem thể loại gì rùi :))
chắc cuối năm cô Hoan cũng chẳng cho đi chơi xa đâu,bọn mình "câu kết" với mấy vụ phụ huynh dễ tính tự tổ chức có đc ko nhỉ??? ( khoan đã,lớp mình có phụ huynh nào dễ tính ko ý nhỉ??? )

Tại anh mà mấy thằng điên kia vào quấy nhiễu các em hả
anh xin lỗi nha
Quả là làm việc tốt cũng ko dễ
thôi ,anh ko vào nữa đâu

Sao nghe ông Hưng Ú của tớ viết bài vẻ chán đời thế huh ông?Lớp mình vẫn còn đủ mah,cứ tận hưởng,vui lên chứ:D

Mie. mấy hôm rỗi rãi ko biết làm gì,vào lại HAO toàn thấy mấy thứ vớ vẩn lăng nhăng làm quen,.... chán quá đấy...Vào topic của lớp người khác post bài thì đỡ nhạt duyên 1 tí để cho topic nó đỡ chán chứ??:))

Này,tình hình đi chơi+đi bơi+đi tham quan+giao lưu của lớp mình thế nào roài,sao dạo này phong trào giảm xuống đáng kể thế???:-/:(:((

xem ra lời nói của mình có trọng lượng phết...hehe...hôm wa vừa ra lời kêu gọi thì hôm nay đã thấy Tú vo tái xuất rùi :))

Sao cái topic này chán thế? Toàn lớp 11L1 vào thế là sao????
Hix ai nghĩ ra là cái phim hôm qua lại ngớ ngẩn thế nhỉ? :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên