Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe, có nhiều trò lắm, để tao đưa cái danh sách cho đứa nào đấy đề phòng như thứ 7 nhé ;)

Tình hình tập 2: Ảnh Hà Minh cũng lên rồi, hì hì, cầu mong ngày mai mình đến trường vẫn còn nguyên vẹn. :D

Hầy dà,thật đau khổ cho 1 con người:(Tao bị DVD cho leo cây,đã hẹn online rùi mà đến h này vẫn chả thấy đâu.Thui,tao ko thèm chờ nữa:-<
DVD ah,Xu biết là ngày nào anh cũng lên đây đọc bài,nếu anh đọc được những dòng này thì nói cho anh biết là Xu đã đợi anh 2 tiếng 09 phút rồi ,và Xu sẽ ko đợi nữa đâu:(
Êu Đăng ui,tao lấy ảnh về rùi,có gì mai mang cho lớp xem rùi mày vế scan lên nhé?:d
To ông: Ông ơi,thế lần này có gì ăn?:p

Okie, anh đây. Anh nói rùi mà, anh ko quên mà là anh ko thể lên được.

Chả lẽ đã lên đây rùi lại ko post bài nào:D.
Hôm nay con Mặt trăng làm tao bị chảy máu, móng tay nó thật là khủng khiếp,mọi người cẩn trọng:(.Nợ máu này nhất định phải đòi:D
Uh,To DVD:wo dong le:D,ai ni hen duo:x

Hờ, tình hình là sắp thi hk rồi nhỉ, mà nghe đâu thực hành tin ông ấy ktra bài tập đấy, ko có ko đc vào lớp, khốn nạn... Hóa lớp Nga cũng ktra vở bài tập, tình hình là sắp đến lớp mình rồi đấy. :((

Tin kiểm tra bt huh, wtf ???
Ờ, lớp mình thì hình như chỉ có Nam Phương làm bài tin thôi, mai chuẩn bị tập chép nào các bạn :D .

Hờ, tình hình là sắp thi hk rồi nhỉ, mà nghe đâu thực hành tin ông ấy ktra bài tập đấy, ko có ko đc vào lớp, khốn nạn...
Uầy, sợ nhể :| :))
Hóa lớp Nga cũng ktra vở bài tập, tình hình là sắp đến lớp mình rồi đấy.
Nếu thế giờ hóa ta đi học Tin :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn mày ơi, thứ 6 mang máy ảnh đi nhé, bọn mình cần lấy lại vị trí thứ 2 về lượng ảnh (đã về tay A2 rôi :() Hê hê, thứ 6 này làm tiếp Love's Day hôm nay còn dở dang :x

Thế thì tớ hiểu nố ấn thượng thế nào rồi(không dám xỏ xiên)nhưng cụ thể nội dung ra sao????

:D Nói trước mất vui cho nên mạn phép không nói nhé, thông cảm ;)

không đòi hỏi gì nhiều,chỉ cần biết cụ thể ban tổ chức có những ai???

Nghe to tát quá, thực ra chỉ là một cái party của lớp thôi nên tổ chức chỉ có 1 người và đó là tớ :))

Hey, mấy đứa cấp 2 học 9C Ams thì kéo vào cấp 2 cho vui vẻ nhé ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên