Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cai forum cua bon nay chi co le te thang Dang Trung va thang Le Hung len.....toan thay post cua chung no......that la buon te......tao rat la buon cho lop trung day....

HÊ hê, đi chỗ khác chơi, bọn tao lẻ tẻ còn đỡ hơn mấy thằng ngồi ko có j làm post 4,5 bài một lúc. :))

Hè đi đâu tham quan đê, cả năm đã học hành khổ sở roài, hk2 này tình hình học hành của nhiều đứa cũng khả quan hơn nên chắc xin đc đấy. :D

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
HÊ hê, đi chỗ khác chơi, bọn tao lẻ tẻ còn đỡ hơn mấy thằng ngồi ko có j làm post 4,5 bài một lúc. :))

Hè đi đâu tham quan đê, cả năm đã học hành khổ sở roài, hk2 này tình hình học hành của nhiều đứa cũng khả quan hơn nên chắc xin đc đấy. :D
Tao thì cả 2 học kỳ đều tồi tệ hại như nhau => nhưng ông bà già làm sao cấm được???:)) :D Tao đề nghị cả lớp đi .... Gia Lâm:D

Tao thì cả 2 học kỳ đều tồi tệ hại như nhau => nhưng ông bà già làm sao cấm được??? Tao đề nghị cả lớp đi .... Gia Lâm

:)) Gần quá, cái "ấy" thì đâu cần phải Gia Lâm đâu, đâu chẳng đc, càng xa càng tốt. :D

Phòng 315 tầng 3 trường Ams vậy:))
Thế thì phải phân công lao động đi:D

anh trai ơi, sao nói lên tầng 3 là lên ngay được. Phải có câu mời chào trước đã chứ:
Voulez vous coucher avec moi ce soir?
Học tập em gái đi.

To Lê Hưng: Mày thích " kẹo mút" của hãng nào để mai tao còn mua. Mày chỉ có 2 cái thôi đấy nên khéo khéo mà chọn cho ưng ý.

Hoàng Anh Tú đã viết:
Tao thì cả 2 học kỳ đều tồi tệ hại như nhau => nhưng ông bà già làm sao cấm được???:)) :D Tao đề nghị cả lớp đi .... Gia Lâm:D
:eek:
đi gia lâm làm gì thế,tao ko biết :-/
:))

Hóa ra con Hà đi cùng mày đấy hả Bư? Khổ chưa, thế mà tao ko bít gì cả. Chỉ nghe bọn nó kể con Hà phải vào viện 3 tháng thui. Hix thế thì bao công học hành rùi mà ko đi thi được khổ ghê. Cũng may mày cũng chẳng sao.
Đến bây giờ may mắn đã có thêm Quỳnh vào box lớp mình, lâu lắm lại ko thấy Nhí nữa rùi.

có đứa nào biết ai cầm nhật kí lớp ko?làm ơn nói ra vì đang sợ là mất

Hic, chắc ko có chuyện đấy đâu, đứa nào cầm thôi.

Uh, nhật kí lớp mà lọt vào tay ai đó như cô Hoan hay thầy Tuấn chẳng hạn ...
Hồi trước cũng có 1 vụ tương tự rồi, hình như bị kiểm điểm trước toàn trường thì phải.
Nói chung là no prob, chỉ tiếc là tao chưa kịp đọc mấy trang cuối thôi, thằng Mỡ viết đang hay.

:((,đang chat voi DVD này,mạng tự nhiên có vấn đề,ko sign in đươc nữa.Khổ thân tôi wa!:((

Gửi cho cả lớp cái này:
Let's always be the kinda friends...
like we are today
Let's always be there
for each other no matter what
Let's promise to be friends
when we 're eighty
and have as much as fun then
as we do now
Let's always share the laughters,tears
and celebrations of a life time
Let's be my friends...forever....
'coz I love u guys.....:x
Nhắc lại lần thứ n: yêu lớp mình nhiều lắm :x

Ủng hộ Xu mấy dòng nè:

Friends are like blue skies,
shining brightly and vast.
Friends are like a speeding car,
they get to you real fast

Friends are like good underwear,
they stick to you like glue :D
Friends are like a great bra,
they support you in all you do! :))

Mọi người có nghĩ Shui cầm ko?:-& Min sợ thế lắm. Mấy hôm ở lớp Shui cứ đòi coi NKL, thế là lần lượt mọi người phải ra tay đòi trong khi Shui cứ thế mà kêu " tớ đọc thì có sao đâu"...hình như lí do là bạn ý đọc hết truyện tuần trước rồi thì phải=> NKL:(. Xót xa làm sao
Hình như hômnay cô Hạnh bảo học tiết 4, tiết 5 cho về => hết tiết 4 cô Hoan sang nhắc lớp mình vê cho coi. Tội lỗi quá.
To DVD: đã làm cái hình đấy chưa?(ko bít gọi nó là hình gì ca:D)

:(( Cô Hoan cầm thì tao chết luôn :((
Shui cầm còn đỡ lo :D
:eek: Con Bư đi cùng con Hà à ? Nghe chiện con Hà thấy chuếnh quá :(
Khổ thân con Hà :(
Bọn mày không cần đi Gia Lâm đâu. Cứ qua nhà tao ;) có air conditioner, giường chiếu đầy đủ cả, lại còn phục vụ nước uống ;;) Giá cả hợp lý và nhất là rất thuận lợi cho việc ... ;;) ngủ tập thể :)) :))
Tao giả vờ vui vẻ cũng giỏi nhể :(

Khỏi, dịch vụ đấy đến nhà dói cũng đc mà, nhỉ dói nhỉ. :))

thứ nhất : NKL Hạnh đang giữ
thứ 2 : "dịch vụ đấy" ở nhà Dói chỉ dành riêng cho Khồn ( bị bắt buộc,ko cho ko đc :(( )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên