Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!FORGET IT!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Vẫn chán :D
Hehe, hôm nay sinh nhật XU !!!! Háp bì bớt đây XU !!!!!!!!

Happy birthday Xu !!!
Xu ah, hành hạ anh ghê quá, mãi anh mới về tới nhà (bố mẹ em có nói gì ko ???)
Sao xuống trang 2 rồi ah (kéo khẩn cấp).
Mai làm love day rùi, Hưng mỡ cố lên nhé. Chờ xem mai mày giở trò gì ra.

:)) Bọn mày anh em từ lúc nào thế, nghe ngọt vãi lúa, thằng Thành Trung với con VAnh học tập đê. :D

Hờ, mà mai ktra lý 15' nhỉ, hic, từ hk2 đến h trong đầu ko có tí j về lý cả, chết mất thôi...

NGại thật,Dũng với Xu dạo này tình cảm quá ..... :X,1 Vanh-Thành Trung thứ 2:))
Mai kô hiểu love's day thế nào,hy vọng là ko đến nỗi quá khủng khiếp!!!:D:))
Mai cả nhà làm Lý tốt nhé:)):D

êu,love's day của lớp bọn mày là cái khỉ j` thế?:)

Chẳng bíêt được :-/???Có mỗi thằng Lê Hưng biết .... Tao có linh tính không lành ... :(

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Forget It!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay thằng Lê Hưng làm sao thế nhẩy???Thôi kệ,được cái bánh khá ngon, kô sao chứ cả nhà???:D
Mà bõ lớp mình dạo này chán quá,chỉ có mấy đứa lên .....:(

ÔNG ỚI!có gì thì phải nói ra thì mọi người mới bít mà giải quyết với nhau chu!Ai cũng thích ý t­ưởng Love day của ông cơ mà,ông làm thế thật là...:(
To da jia: xiexie cả nhà, hôm ấy Xu về nhà bóc quà ra ngắm cả tiếng,lòng tràn đầy hạnh phúc.Yêu mọi người ­wa !:X
To DVD:thank u so much!I love u:X

Bánh ngon ko ???? Nhí mua mà ;) Dù sao thì cũng chúc mừng LOVE'S DAY .Chúc tất cả những đứa lớp mình đặc biệt là những đứa nào đã "chẳng may" nông nổi bồng bột vướng phải lưới tình thì ngày càng vướng sâu hơn :)) ;) Còn với những đứa theo tư tưởng "sống 1 mình tẩm bổ sướng hơn" thì ngày càng béo múp míp như con mèo của Nhí (Ờ thì phải béo để còn về sau iu ai đến mất ăn mất ngủ gầy đi là vừa :> ).
To Lí Xìng:mày hâm lắm đấy nhé.Có bít là vì mày mà hum nay cả lũ mất zui ko hử?? [-x Lần sau ko được dỗi vặt đâu đấy nhé ;) cả lớp iu Lê Hưng mừ :x

Cái bánh ăn ngon ghê cơ.Bình thường mình ở nhà ăn mãi chả thấy gì,đến lớp lại ngon 1 cách ...đáng ngờ:)).
To ông 2nd:nghe thấy Nhí nói gì chưa hử:cả lớp yêu ông cơ mà :x.Bao nhiêu người chạy ra hỏi cháu là ông làm sao thế?,rồi hỏi ai làm gì ông thế?Hừm,phải xin lỗi cả lớp đi đấy,ông nhé:D
To Nhí:quyển sổ Nhí tặng đẹp đến mức Xu ko dám viết vào.Bắt đền:((
To Quỳnh,Mo,Nông,Ngọc,Vanh,Tuyển....tất cả ai đã tặng quà cho Xu:Xu thích quà của mọi người lắm:) :X
To DVD lần thứ n:sorry vì đã hành hạ anh,but rõ ràng là cái phố đấy đẹp đến chết được,dui ma?:X
Today is Saturday,tommorrow is Sunday,I won't go to school,won't meet u guys_my family,won't meet the one I love.So SAD:( :(( :((
Xu yêu lớp mình hen duo a!!!!!!:x :x :x

uhm...trào lưu yêu lớp bùng phát ko kém gì H5N1...bon chen phát...IU LỚP MÌNH LÉM :X

Ồ !
Hưng iu lại được iu nhiều nhỉ
:D
Sao lại làm gì mà để các bạn thất vọng thế
:)

Vo đã viết:
Hôm nay thằng Lê Hưng làm sao thế nhẩy???Thôi kệ,được cái bánh khá ngon, kô sao chứ cả nhà???

Hehe, cảm ơn mày :D

Ngày hôm qua không có gì liên quan đến lớp mình đâu, chẳng qua là tại một quá khứ đen tối nên thỉnh thoảng hơi crazy một tí thôi ;)

Xin lỗi cả nhà nhé, đừng buồn, thứ 7 này làm lại cái mới hay hơn ;)
Nhớ tham gia nhé, yêu cả nhà minh rất nhiều.
Khổ thân Nhí phải mua cái bánh :(
Hôm qua làm tớ thấy hơi bất ngờ về độ quan tâm lẫn nhau của lớp mình đấy ;)
Cảm động quá :((
Hì, thanx da jia :*

H iu đã viết:
Ồ !
Hưng iu lại được iu nhiều nhỉ

Sao lại làm gì mà để các bạn thất vọng thế
Không phải việc của em, đã bảo là không dùng nick này nữa cơ mà, đưa pass đây mau ! X(

sao nhiều Hưng thế????CONFUSED...........
Thứ 7 tuần sau cơ à???Kô sớm hơn được à???:D(Tinh thần ăn chơi trác táng:D)

:)) Được chứ :)) Làm càng sớm càng tốt đề phòng lại nhớ lại quá khứ đen tối :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên