Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Huhu.....bắt đền Xu đấy.Nhí định dành bài 1000 để viết 1 cái gì đó thật ý nghĩa mừ Xu lại...Thui,thông cảm cho người đang fall in luv vậy!
Hum nay Nhí đã đọc được 1 bài rất hay và khi đọc nó người đầu tiên Nhí nghĩ đến đó là Quỳnh và Mo.Nhí lúc nào cũng chỉ muốn nói"Tao yêu bọn mày nhiều lắm".AMY đã cùng nhau vượt qua rất nhiều khó khăn để cùng nhau vào AMS ,để cùng là thành viên của lớp mình.Đối với Nhí đó là 1 điều kì diệu vì có lẽ ông trời luôn muốn cho Nhí được ở bên cạnh Quỳnh và Mo,để luôn có một người yêu Nhí và 1 người luôn muốn bảo vệ Nhí.

"Một người bạn là..........."

Một người bạn là người mà bạn yêu quí .Bạn quan tâm đến họ và nghĩ tới họ ngay cả khi họ không ở bên cạnh bạn.Bạn nhớ ngay đến người đó khi nhìn thấy 1 thứ họ có thể thích ,và bạn biết rõ những gì họ thích ,vì bạn rất hiểu họ.Họ là những người mà bạn giữ ảnh trong ví ,hoặc trong ngăn bàn ,nhưng cho dù không có ảnh thì khuôn mặt họ vẫn luôn ở trong tâm trí bạn.

Một người bạn là người mà khi ở cạnh họ,bạn thấy an toàn, vì bạn biết họ luôn quan tâm đến bạn.Họ gọi điện vào lúc nửa đêm chỉ để hỏi xem bạn có khỏe không và...bạn đã ngủ chưa ,vì một người bạn không cần một lời thanh minh nào cả.Họ nói thật ,và bạn cũng làm như vậy với họ.Bạn biết rằng nếu bạn gặp vấn đề gì ,họ sẽ luôn có mặt để lắng nghe.

Một người bạn là người mà bạn sẽ ôm và khóc khi bạn bị trượt đại học,hay khi tốt nghiệp với số điểm cao,hay khi chia tay với bạn trai hoặc bạn gái.Họ là người mà khi bạn ôm họ,bạn sẽ không nghĩ đến việc ôm hoặc nắm tay trong bao lâu thì đúng phép lịch sự,hoặc ai đó nên là người buông tay ra trước.

Một người bạn không cười vào những sai lầm của bạn và không làm bạn bị tổn thương.Và nếu họ có chẳng may làm bạn bị tổn thương ,họ sẽ cố gắng để "bù đắp".Họ là người mà bạn thật sự yêu quí,dù bạn có thường xuyên nhận ra điều đó hay không ,dù bạn có thường xuyên nói ra điều đó với họ hay không.

Một người bạn là người ngăn bạn đừng phạm sai lầm ,và giúp bạn nếu bạn chẳng may sai sót.Họ là những người mà bạn có thể nói bất cứ điều gì ,có thể ôm hôn mà không cảm thấy kì cục,vì họ hiểu những điều bạn làm và yêu quí bạn vì những điều đó

Một người bạn luôn ở bên cạnh bạn.Họ nắm tay bạn.Họ dõi theo cuộc sống của bạn ngay cả khi bạn ở rất xa ,và bạn học từ họ.Cuộc sống của bạn sẽ không bao giờ như cũ nếu một ngày bạn mất đi một người bạn....

Cảm ơn tất cả mọi người vì đã cho Nhí thấy ý nghĩa của tình bạn

Nhí ah, cứ tiếp tục đi, topic của lớp mình cần những bài viết có ý nghĩa 1 chút (tao ám chỉ mày đấy Mỡ).
Và Xu, bài viết thứ 1k của em anh nhớ rùi, anh sẽ có quà cho em.

Này bà kon, Xu với DVD là thật hay giả đấy ??? Chả hỉu gì cả. Sao nhanh thế nhỉ??? Vậy là lớp mình chỉ còn xót lại 4 thằng con trai. Tao đăng kí bạn Han ...yeah

:(( Xu ơi, ông mong đợi bao lâu để được viết bài thứ 1000 của box lớp, thế mà cháu nỡ giành mất :(( Ông đang định làm một thứ special :((

Hôm nay hay nhỉ, mình được 50k tiền nộp vốn + 150k tiền điện thoại :)) Hay ghê :))
Thằng Dũng ám chỉ gì đấy ? Nói móc nhau đấy à ? Bài của mày thì hay lắm chắc X-(
Hôm nay cô Liên buồn cười nhỉ, cứ ngồi phán, bó tay với cô :))

Hôm nay lúc họp về vấn đề chia tiền thì gay gắt thế,mà kết quả cuối cùng thì ... y hệt lúc đầu...:( cuối cùng cũng là chia đều,nhưng kô sao:D

Thôi đành chấp nhận:( chứ biết làm sao???Cả lớp đã quyết định thế roài ....
Dạo này ít đứa vào HAO quá...:( toàn là tao phải kéo topic lên thôi

Hơ, thế àh, thế thì tao vào câu bài cho nó lên vậy. :D

Vừa vào đã thấy được bạn Hưng nhắc tên,cảm động quá cơ!!!!!! :))
Tao thấy cái chiện chia tiền thì túm lại thực ra là bọn mày chỉ nhắm vào mấy đứa như con shui chứ j, :-/ thế thì sao ko nói thẳng toẹt ra đi,làm thế này chỉ tổ thêm xích mích mà mọi người ,nhất là 1 số đứa từ trước tới nay đã ko hòa đồng được bi h lại càng thêm mặc cảm thoai!!!!!Được thì cũng được thêm có mấy nghìn,đành rằng là quyền lợi cả nhưng chỉ vì thế mà làm cho lớp mình mất đoàn kết thì ko nên,tao thấy có 1 số đứa cũng muốn giúp nhưng chẳng wa bọn mình ko tạo điều kiện cho bọn nó được giúp thôi(như con giang chẳng hạn????!!!!)
Thôi ,nói chung chiện này cũng đã wa ,end topic tại đây đi nhé????(thằng Hưng đừng có cay cú mà khơi thêm chiện j đấy,đằng nào mày cũng được 237k rùi mà(tao thì có mỗi 87k thoai,hix :-s )
ah,tao thích lớp mình nghĩ ra trò j đấy làm cho hay hay sau khi giao lưu với A1 được ko?Sắp hết năm rùi ,nhanh quá, tao chả mún thế đâu,lên lớp 11 thì mọi người lại đi hết rồi :(( ,nhé????????????????????????????

Tiền nong gì, như nhau cả thui, tao cũng không nhớ tao được bao nhiêu nữa. Thực sự thì chia tiền sòng phẳng hơn nhiều - làm ăn là phải thế. Như vì vài chục - trăm k mà lớp cãi nhau mất đoàn kết thì ko đáng <- thà ko chia còn hơn, nhét hết vào quĩ lớp.
Còn chuyện giao lưu với Anh 1 là dịp cuối chơi bời trước khi thi hk2, tao nghĩ thế. Bọn mày nên tranh thủ nghĩ xem hè lớp mình nên làm gì luôn đi.

Đcm, ai cãi nhau ??? Cứ nói thế chứ đây là nói chuyện nghiêm túc, cãi cái đ j`, nói ngu bỏ mẹ. Thôi, đằng nào chả xong rồi, nói vãi lắm, bực mình vãi đái

Mình ăn nói vớ vỉn thật, mọi người bỏ qua cho nhớ, hớ hớ :))

:(( Music box của tao sao lai bị xuống 4 sao thế kia ???????????? Kíu kíu, vào đấy đánh giá nó 5 sao hộ tao cái :D Cám ơn bọn mày ! Hì, thứ 7 này là Love's Day, tao sẽ cố làm vui vui 1 tí ;)

Ừ ko hiểu thằng Hưng mỡ này bày ra được lắm trò thế nhỉ???Nhưng mà càng zui nhẩy?? Lớp mình khá xing fu vi có những đứa như thằng Mỡ+con Lam(hợp đôi nhỉ????:D:p)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên