Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ặc, gì thế, ko hiều j cả?

Hê hê, mà HAO mới add thêm cái zodiac hay phết nhỉ, có cái này:
... :))... dễ liên tưởng lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:
HSG thì sao .. chỉ là phù du thôi
học sinh giỏi Anh có nói được accent của Uk như tớ ko :)) :)) có nói được accent của US + .... hay là accent Vietnam .... nói chẳng ai hiểu :)) lol

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Ặc, gì thế, ko hiều j cả?

Hê hê, mà HAO mới add thêm cái zodiac hay phết nhỉ, có cái này:
... :))... dễ liên tưởng lắm.

Thằng này được :)) :))

69 :)) :)) :)) :)) :))
Mất dạy quá đấy, nhưng mà tao thấy trò này không hay, thực ra mà nói là chán bỏ xừ. Một người thôi, hai người mệt lắm :)) :))

Ngày mai tao tổng kết xong rồi thứ 7 làm Thủy's Day nhá ;) Đồng ý nhé bọn mày ;)

Mua cho Thủy cái j` bây ??

Bọn mày có cần ảnh để minh họa cho cái
không ? Tao post cho ;;)

Hôm nay lớp mình làm cái survey cũng vui lém:D.Kết quả là Nhí và Vo là best boy va best girl.:D.Hỏi nhỏ,những đứa đã xem thấy lớp mình nhảy nhót zen me zhang?

12 h 38' wan shang,Xu vẫn đang online.Chán wa!!!:(Mai bọn con Dói,Khồn,Trê,Tuyển,Phương,Min,Bư,Ngọc sẽ đến nhà Xu:D.Nhắn với những đứa sẽ tham gia nhạc kịch:Xu với Ngọc đang viết lại kịch bản,có gì góp ý+ý tưởng xin cứ nói.Thôi,Xu đi ngủ đây....Oáp...

Cháu iu đã viết:
Hôm nay lớp mình làm cái survey cũng vui lém
Ông làm mà cháu ;)
Hôm nay chán quá, chả biết làm gì, lại nhớ ra phải học Truyện Kiều.
Lớp mình nói chung vẫn còn chán lắm :(

Buồn ngủ quá
:)|
Ghé vào đây bon chen phát
Mẹ, có mấy con điên ngồi cạnh mình cứ rú lên
Mấy con dở hơi
:)|

Hic, bó tay thằng Hưng, nik nào là mày đấy?

Hơ, mà tuần sau đen nhỉ, 1 tiết sử + địa, 2 tiết văn, toàn môn học thuộc lòng thì đỡ thế nào đc, vỡ mịa nó đầu. :((

ừm,thì cố đến đâu hay đến đó,mặc cho dòng đời đưa đẩy vậy:D
Lớp mình nói chung vẫn còn chán lắm
Sao ông lại nói thế?:(.Cháu thấy lớp mình như thế này là rất tuyệt rồi:):X

Nick mà có avatar là tau, không có là không phải tau :D
ừm,thì cố đến đâu hay đến đó,mặc cho dòng đời đưa đẩy vậy
:)) :)) Phao để đâu mà đưa với đẩy ? PHAO là phương tiện cứu sinh hiệu quả trong tình huống nì. Mấy tuần nay mình có học hành gì đâu :)) :)) Khổ thân những con ng` 10 Tr chăm học

Ặc, tao bị 16,5 thì được cái we' gì, không ngờ thi học sinh giỏi tp cũng không đc giải, buồn quá :( :((
Con Ngọc sướng nhá, cả lớp mình phải bắt nó khao đến kiệt thì thôi. Bực mình qué, sở chấm bài + ra đề như shit, bức xúc vãi ạ :((

Hôm nay lớp mình có gì vui không nhỉ để tao còn đến lớp :(

Bà kon, Khồn mới đổi ava . Đẹp không???
Còn phải đổi cả chữ kí nữa mà mãi chưa kiếm đc cái j liên quan đến mắt cả. Đứa nào bít lyric bài hát có nhắc đến mắt thì bảo tao nhá. Thằng Đăng Trung bảo lấy bài Spanish Eyes nhưng mà cứ kỉu gì ý.

:)) Bây h mới để ý, sao của mày cũng là cancer hả Khồn, đúng với bản chất nhé... ;;)

Spanish có cái đoạn When I look into your Spanish eyes I know the reason why I am alive And the world is so beautiful tonight

Tao lấy lyric Eyes on me rùi. Nghe cái đoạn kia cũng hay nhưng mà như của con trai ý. Mà tao nói với mày là tao cung Cancer từ trưa rùi mà, bi h mới bít à? Ngu!

Hizz, mà hình như lời bài này cũng nói về mắt thằng con trai. :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên