Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)):)):))Rạng danh cho lớp mình????:D Rất tiếc tao ko nằm trong số đó roài,làm bài như phưn ý!!!!:(

Keke ...hum qua đi chơi rất vui.iu lớp mình
Còn hum nay đi thi cả lũ cố làm bài cẩn thận ,đừng có hấp tấp , và cố gắng hết sức nhé Phải làm rạng danh cho lớp mình chứ
Tao làm 45' rồi về
:D cái bài sắp xếp tao làm là : e b ... ... d ... ... ... gì đó, quên rồi, chả biết đúng không. :(
:) Mong là giải nhì, m.ị.e thằng Tú ngu thế, bài dễ như phưn mà lại làm như phưn , mày chỉ thế thôi :))

Ơ mày ơi nhầm roài,ko phải là bài làm như phưn mà là ra đề như shit!!!!hehe
Tao đi về trên xe buýt nghe thấy mấy con trường khác (nghe tên lạ cực) chúng nó chửi trường mình như điên,nào là bọn Ams toàn bàn bài mới làm được,rồi là giám thị thiên vị ko nhắc,nào là bọn nó mà ôn tử tế thì đã làm được hết(ọe)==>ức chế,ở nhà nghỉ học thêm lun(hớ hớ ,thực ra đây chỉ là cái cớ thoai!)

Ghét lớp trưởng ghê, sao ko thi thế? Cả Dói nữa!
Con Thư hâm, vả chết cái bọn ăn nói vớ vẩn đấy đi chứ, để bọn nó sống làm gì???

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao cũng chẳng bít làm bài có tốt ko..nhưng mà làm xong thấy nhẹ người.Thấy so với bọn nó cũng có mấy câu sai nhưng mà vẫn vui như thường :)) Bọn mày cứ ăn ngon ngủ kĩ ,kết quả chăc là nhanh có thui.

PROUD OF NIMEN............

nào là bọn nó mà ôn tử tế thì đã làm được hết

...tao mà làm đúng hết thì tao cũng đc giải nhất. :))

Đùa, mình mơ cái giải khuyến khích chắc cũng ko có. :))

Tao nghĩ mày phải làm tốt chứ nhỉ, trông mày cũng thuộc dạng học giỏi Anh đấy chứ :-/ Chán chú :( Thế bọn mày làm được độ mấy điểm thì cứ khai ra còn tính.

Hơ, thì lúc làm xong tao cũng nghĩ thế, nhg ra xong mới thấy sai nhiều lỗi vớ vẩn quá + thêm cái bài sắp xếp câu mất mịa nó 3d rồi thì còn giải thế nào đc nữa. :))
Hì, mà tao cũng ko tính toán j nhiều lắm, nhớ cái hồi thi ams tính toán trừ hết chắc mẩm vẫn còn khoảng đc 7, cuối cùng... nhục vãi lúa :)) Nên bây h cứ kệ nó, khi nào có kết quả thì biết, đỡ mệt.

2 đ thôi chú ạ.
Hồi thi ams được mấy anh thế :-/
Nhìn xuống điểm chất lượng mới thấy mày cũng cao điểm phết :D Bằnng tao là khá lắm roài :D Điểm đâu ra đấy :-/

Ừ thì viết mấy bài dài dài, có ý nghĩa thì đc +...

thôi đừng nhắc đến thi HSG nữa,đau cả người.Được cái hôm ấy Xu ngồi thi ngay cạnh cái cửa sổ trông ra hồ Tây,mát+đẹp vãi,mải ngắm quên cả thi :p
À mọi người ui,ảnh lớp mình mới up lên đẹp nhỉ!Xie xie Đăng,còn 1 đống trong máy con Dói mà nó lười chả chịu up,nhờ mày nhắc nó lun.:D Mà Xu mới phát hiện ra rằng ngồi cạnh Dũng hay phết(DVD ấy mà).DVD cũng tốt,Xu tặng bạn ý 1 cái bút mà bạn đồng ý dạy Tin cho mình.Sao tự nhiên mình lại có hứng thú học tin nhỉ?:p

***** bọn này toàn câu bài,hôm qua bùng Tuấn tin có nói gì ko thế???:-/

***** bọn này toàn câu bài,hôm qua bùng Tuấn tin có nói gì ko thế???

... có, ông ý hỏi thằng Tú vo đâu rồi ghi sổ, tao thì ko sao. :))

Hê hê, mà tình hình là mai giao lưu 2 tiết đầu nhể, ngon phết, còn 1 tiết toán thôi. :D

ơ mai có giao lưu gì thế??? Có gì hay ho ko?
Thằng LH gặp rắc rối gì thía?

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp lý hay sao ấy, ko rõ lắm. Hơ, mà mai có bài j ko nhể.

Đang giao lưu, lớp 11 Anh 2. Chán quá :)|
Hôm nay nóng quá.

:D lại bùng 2 tiết Anh roài,hôm nay ko hiểu lớp mình có ? đứa bùng???:D Xem nào:Tao,Đ Trung,Mỡ,Khồn,Dũng,My Téo,Quỳnh,Mo,Nông,Ngọc,Mai,HMinh,... ngại thật!!!:D

...phù du thôi. :))

Mai ko có tiết nào bùng đc nhể. :D

Thế này thì còn học TA làm gì nhấy? Còn có 1/3 lớp chịu học thôi mà. Khổ thân bà ý

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên