Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nông bảo Anh có bài 19 điểm đấy, tình hình này là [-( Thui kệ nó ,bọn mày nhỉ ;) Mà ko hiểu tại sao từ sau dạ hội tao thấy học hành cứ nhẹ tênh í,ngại we' :)) Hum qua kt tính sai mấy cái phân số thế là ra cửa sổ ngồi hóng gió -->thế là chả buồn bực j nữa.Mà bọn mày chọn hôm nào đẹp như hum qua ,có nắng có gió ra ngồi ngòai cửa sổ ;) sảng khoái cực :x

:)) Nhí ơi là Nhí,dạo này tâm hồn bay bổng quá đấy,hay là để ý anh nào roài??? b-) hôm trước lại còn làm thơ nữa chứ :p

Mai ko có tiết nào bùng đc nhể. :D
:)) :)) :)) :)) Ai lại nói thế, tớ đang bùng đấy thôi :)) :)) Ngại quá, ngại quá
Thế này thì còn học TA làm gì nhấy? Còn có 1/3 lớp chịu học thôi mà. Khổ thân bà ý
Lúc sau tao có quay lại đấy học 1 tí, mới thây khủng khiếp, lần sao thì chỉ có bùng thôi, còn lâu mới thèm học :(

Bọn mày ời, trong lúc bọn mày đang ngồi học hành, tao ngồi một mình ở nhà chán quá, hay là tao nói về lớp mình nhé :) 0:)

- Khá nhiều đứa trong lớp mình bảo lớp mình cũng hay nhưng mà hình như thiếu đoàn kết thì phải. Ví dụ như Phương. Nhưng mà ví dụ điển hình nhất là Giang. Nó cũng không phải là một đứa quá kém hòa đồng, thật ra là rất muốn là một cái gì đấy trong tập thể 10 Tr. Nhưng mà chả hiểu vì sao mà nó không thể. Nếu mà bọn mình nghĩ thoáng hơn một tí ... Đầu năm, nhìn cái mặt dài thượt của nó vì chán lớp mình, đành phải tỏ ra tốt tốt một tí với nó, cuối cùng lại để nó hiểu nhầm là tao thích nó.

- Tiếp theo là ví dụ về bạn Thủy. Tao nghĩ cũng chả phải nói nhiều nhưng mà con Thủy thấy nhiều đứa đánh giá là cũng không điên lắm. Nó chắc cũng như con Giang nhưng lại thể hiện ra mặt = 1 cách khác : đọc truyện. Trong lớp cứ lúc nào rỗi rỗi là nó đọc truyện, dần dần quen thì đọc cả trong giờ. Rồi dần dần thành ngứa mắt với cả lớp rồi thì bị cả lớp ghét rồi thì ... ghét lại cả lớp. Con Thủy, theo tao nghĩ thì chả bao h còn hi vọng hòa đồng, hoặc nếu có thì chắc cũng là cuối năm 12.

- Còn một số nhóm các đứa, không tiện nói ra ở đây, thì cũng chơi với nhau, có thể thân nhưng mà lại ít chơi với những nhóm khác, tóm lại là chả có ai chơi với cả lớp được cả, hoặc nếu có chơi cũng chỉ là nói chuyện xã giao. Bó tay !!!

- Lớp mình trông thế mà lại ì cực kì. Gần như là không có bất kì hoạt động nào. Vẻ ngoài thì cứ đi chơi đấy nhưng mà đi chơi thì chán không tả nổi, có đứa nào đấy vui thì cũng là vui trong 1 cái nhóm đấy thôi, chả phải vui vì cả lớp đâu có vui. Hôm 8/3 cũng là ví dụ, hứng lên thì tổ chức chứ đảm bảo không hứng lên thì quên mẹ nó đi, còn lâu. Tao thề là không phải tự dưng tao được mấy cái điểm cao thì cũng sẽ chả có cái hôm 8/3 vui vẻ đấy. Rồi điển hình là dạ hội, cái này quá rõ ràng, tao nghĩ khỏi kể. Kể lại rồi lại cãi nhau.

- Tao vẫn bực chuyện bà Hoan không cho đi thăm quan lắm lắm. Nếu mà nói cho bà ý một trận ra nhẽ thì sẽ được đi là cái chắc. Đây cũng là một chuyện vớ vẩn thôi. Còn thấy thực sự chán khi mà hôm đi thi HSG, có những đứa, mặc dù không kém, nhưng mà hình như là không tự tin thì phải. Lúc đầu để vào đc cái lớp Tr chết tiệt này, bọn mình phải thi Anh, như thế thì trình Anh không hề kém. Chắc cũng phải giỏi, thế mà một cái thi thố hay ho như là thi HSG thành phố mà lại ở nhà (???) thì chả hiểu là kiểu gì. Tùy bọn mày nghĩ gì về chiện này nhưng theo tao thì không được, theo tao thì là kém. Bọn Anh 1 không phải đứa nào học Anh cũng được như bọn mình đâu mà bọn nó đi hết. Tao không nghĩ là cái này là do không tự tin về kiến thức mà tao nghĩ bọn mình kém bọn nó ở ý thức cơ.

- Từ không (dám) đi thi, thành ra cũng ngại phấn đấu. Tao cũng thuộc dạng này, đau đớn mà nói thế. Tao không thích học thì tao bùng, cuộc sống thế thì ngu lắm.

- Cái gạch đầu dòng này đáng nhẽ đc gộp vào cái trc nhưng mà tao tách ra cho trang trọng. Hôm nọ tao đã làm một cái trò vớ vẩn nhất mà tao từng làm. Tao nói là tao can't help it thì thằng Vo nó mới bảo là (đại loại là) : Can't help cái trò đấy thì không bằng thú vật. Sau câu đấy thì tao thấy đúng thế thật. Tao can't help là vì không chịu quyết tâm mà cũng chẳng tự đặt ra tâm để mà quyết. Bây h nhận ra rồi, tao sẽ sửa chữa, cảm ơn thằng Tú. Qua chiện vớ cẩn của tao thì tao mong là bọn mày cố mà học hành tử tế, đáng nhẽ thi Thành phố hết để còn lợi cho lấy học bổng chứ, nếu được giải thì còn có thể ... lơ là một tí chút :)) ? Chả nhẽ lại cứ học mãi cái lớp 10 Tr chết tiệt này ah ?

- Nói đến đây thấy mình bùng học thật là tội lỗi, hic hic :| Chả biết có chết không nữa :(

- Lớp mình có nhiều đứa tốt lắm, có vài đứa bây h mới nhận ra. Xin phép không kể ra vì sẽ có vài bạn thắc mắc : Tên tao đâu ??? /:) b-)

Dài dòng we' roài, nói xong thấy thoải mái hơn. Hình như sắp chia lãi rồi :) mong là được nhiều nhiều tí, nhẩy :)) Hôm nào làm thử cái survey xem bạn nào được iu quý nhất lớp, hehe.
Thôi nhể, sắp đến h vào học rồi, chắc phải đến trường thôi. Bùng thế này thấy ... thoải mái ghê cơ :)) Hôm nào ... bùng tiếp. :))

Hết
Wỏ Ai Nỉmen :)

Mỡ Wần Đùi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
wow con kô học Trung - Anh nhưng sau khi đọc vài của ông già cũng phải cảm động cho 1 con người ... dám nói sự thật (mặc dù con ko biết là thật hay giả)
anyway bravo

nỉ kỉ la......:D

Chào các bạn, tớ là Lê Hưng version 2.0 .
Mẹ, thằng bé Lê Hưng bỏ quên 1 cái này trôi vào dĩ vãng thật là khổ thân.
Bây h em vực lại, mong là không bị xóa.

Cái gì đây ??????????? Cái này là cái quái gì đấy ????????? Ở đâu ra đấy ????????? Đứa nào lấy cái này của tao thế ?????????????????? Thôi, cho đấy, đổi tên mà dùng :)|

Oạch, vừa mới viết bài xong ah ???? Đang ở đấy, vẫn còn online cơ à :-/ ? Ặc ặc.
Cho hỏi tên là gì đấy ;;)

LH, không nhìn thấy à ? :))
Hôm nào đi xem phim không cưng :) :D

Ê Lê Hưng mày ăn phải bả hay sao mà lên mạng thì nói 1 bài dài bất thường, đến lớp thì tốt bụng đột xuất ???

Mấy bạn chán quá nên bầy trò người 2 nhân cách sao???
Trước tiên phải xin lỗi các bạn lớp Trung vì sự xuất hiện đường đột này.
Sau,xin phát biểu cảm tưởng là thấy trường hợp của lớp bạn thực sự bi đát,nói đúng hơn là k**n n*n.Ai đời chỉ cho bọn Anh1 đi thi HSG mà những lớp như Trung hay Nga....không cho thi HSG Anh.Cái này phải công nhận là 1 vấn đề rất nhạy cảm mà nhà trường chưa có hướng giải quyết thỏa đáng.Có lẽ vì trường mình là trường chuyên--->chuyên gì thi nấy,nhưng theo ý kiến chủ quan của tớ thì có lẽ cần có sự thay đổi.Vô cùng thông cảm với các bạn lớp Trung.
@Hưng (2**):không hiểu lắm,chuyện này là thế nào khi có 2 Hưng,nhưng phải công nhận với DVD là bạn có ăn phải bả không???:D
@Hưng (0*):trước lạ sau quen,bắt tay xã giao 1 phát.

Bonjour, lâu rồi thấy cậu im hơi lặng tiếng, mãi mới thấy lên post bài.
Cậu chưa biết tớ đi thi Tin là đề CHUYÊN <- bọn sở nghĩ gì thế ko bít ?
Mà cả HN rộng thế sao lại nhét bọn này lên tận trường Tây Hồ thi (đi quá công viên nước vài cây là tới), 7h sáng có mặt --> shit

Chuyện,ai chả biết tiếng bạn DVD.Thế nào thi thố ra sao.Khả quan ko?
Mà tớ biết trường ấy rồi,như của nợ ý,học sinh thì du côn bỏ xừ.Nhìn đã chả muốn vào thi.
Mà sở chơi đòn tâm lý ấy mà!

Ê Lê Hưng mày ăn phải bả hay sao mà lên mạng thì nói 1 bài dài bất thường, đến lớp thì tốt bụng đột xuất ???
Làm sao ? có chiện gì, không được à ? Thích thế đấy :p Không tốt à ? Thích tao điên hay gì ?
nhưng phải công nhận với DVD là bạn có ăn phải bả không???
Tớ cũng có biết Hưng 0** là ai đâu ??? Tự nhiên mọc ra 1 cái nick lại hoắc :)

Hị hị, thế em Hưng 0* thế nào ? Bao h đi chơi không ? Tên em là gì ? Chết chết, nam hay nữ :)) ;;)

Hưng iu wi' tốt với bạn bè cơ à ??
;;)
Thật không đấy, khó tin nhỉ
;;)
Quên em rồi à. Thôi, chắc h này biết là ai rồi chứ gì ?
:)) :D :D :D

Ơ, tao đang thắc mắc có phải mày ăn bả hay sao ko hả Hưng? Chẳng bít cái nick ngớ ngẩn kia là thế nào nữa.
Ưhm, ít ra tao cũng thích cái bài dài dài của mày đấy.
Hình như tớ có 1 thằng anh họ học Tây Hồ, nửa năm trc nghe bố nó kể là nó học giỏi lắm, chẳng qua nhà gần đấy nên mới học TH... Trông thằng đấy cũng ko tử tế cho lắm

Chỉnh sửa lần cuối:
Biết em là ai rồi :D :)) :)) Thôi, không đi đâu, chán lắm :)|
Đừng vào nick đấy nữa, chán thế, không còn trò gì à ? :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên