Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hic, thì mày muốn diễn tả mắt của mày thì phải lấy lời từ một thằng con trai nói chứ... NGU. :))

Hơ, mà mày out trên ym rồi àh?

:)) => pó tay,2 anh chị lấy chỗ này để tỉnh tò à?mà cũng hay,câu bài luôn thể => 1 công đôi việc :p
loa loa loa loa...1 2 3 4...uhm...Dói sẽ là người làm chứng cho DVD và Xu.Rất hân hạnh đươc tuyên bố...hôm nay (27/3/2005),lớp 10 Trung của chúng ta chính thức có thêm 1 couple mới... DVD + XU = HAPPY yeahhhhhhhhh!!!!!!!!!

Ặc,đoạn này nghe tình cảm quá,sợ thật,có lẽ nên lánh đi............

Bây giờ xin phép được truyền hình lại một thứ rất đáng quan tâm..........:
petitcun: chung ta co mat o day
petitcun: ..
petitcun: de chung kien...........
petitcun: su chap doi.........
petitcun: ma chua troi da ban tang............
petitcun: vay.........
petitcun: nhan danh cha,con,va thanh than.........
petitcun: toi xin hoi hai ban tre day........
petitcun: da san sang den voi nhau chua?????????
petitcun: xin moi.....
dvdisme071: roi. Con, DVD, xin hua se lam nguoi chong tot cua Xu, bat ke mua gio bao bung, computer hong hay gi do ...
petitcun: OK
dvdisme071: cho toi khi con lia khoi coi doi nay thi thoi
petitcun: con ban Xu,toi xin phep duoc hoi cau tuong tu
xuxu2214: vang
xuxu2214: con,Xu,xin chap nhan se lam nguoi vo tuyet voi cua DVD
petitcun: OK
petitcun: vay
petitcun: toi xin tuyen bo.......
petitcun: tu gio phut nay........
petitcun: 2 ban thuoc ve nhau..........
dvdisme071: ( ten ten ten )
xuxu2214: cam on cha
dvdisme071: merci
dvdisme071:
petitcun: no problem
petitcun: ko phai cha
petitcun: ban thoi
petitcun: hi
petitcun:
xuxu2214:
petitcun: chuc mung 2 ban
......................

Đó mọi người thấy sao,đây là conférence tui đã thực hiện trên Y!M cách đay ít phút!
Mong đương sự bỏ quá cho!!!!!!!!!!!!!:D:D:D:D:D

Thay mặt DVD,rất cảm ơn bạn Phương vì món quà đặc biệt này của bạn.Xu và DVD tuy bất ngờ đến ngã ngửa nhưng cũng rất xúc động.Cảm ơn lần nữa:D
@Nhí:xiexie vì 2 cái kẹo,Xu thì vẫn giữ,có điều DVD đã ăn luôn rồi(đồ tham ăn>:p)

Một lần nữa xin chúc mừng 2 bạn,và chúc ngủ ngon(6h rồi mà chưa ngủ à),
chat với ý trung nhân suốt hơn 6 tiếng liền mà không mệt,bái phục luôn.Thôi tớ cũng đi ngủ đây,chỗ tớ là 0h22 rồi,thằng DVD đi kiếm coffe rùi chả biết 2 bạn định tiếp nữ hay không.....oa........xin lỗi nhé,tớ xin kiếu đây!!!!! ;)

:( Khiếp, chuối cả nải. Đang xem ngã lăn quay ra sàn nhà :(
Thằng DVD trông thế mà :(
Avatar mới của con Khồn nói thật là ... xấu :(
Hôm nay phải ở nhà cả ngày chán ghê :(
Thôi, mấy hôm nữa làm ngày 10 tr Love's Day đê, tao khoái trò này lắm. Về ý tưởng sẽ trình bày sau. Tao định làm vào ngày thứ 7 tuần sau, thấy thế nào ? Đồng ý nhé. Sắp có nhiều xiền rồi làm cho dzui !

huh ? Bọn dở hơi kia thức suốt đêm nói chuyện à ?????? Cái gì mà 3h17 cơ ????????? Ối giời ơi :(( Điên vì tình à ???????????????? :-o

Avatar của Thanh Loan trông hay đấy ;)
Sao lại có người chê nhỉ
:-/
Chọc ngoáy vui ghê
:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Theo đúng lời hứa cho Nhí gửi lời cảm ơn "chân thành" đến Phương vì đã dán hộ Nhí cái thước kẻ :x Iu Phương nhìu :*
Keke chúc mừng couple mới của lớp nhé =D> Chúc 2 đứa tình cảm lúc nào cũng ngọt như chocolate Nhí tặng ;) :x DVD ko được bắt nạt Xu đâu đấy nhé ko thì Nhí lại phải làm trưởng ban hòa giải [-x Hai đứa có chuyện gì thì Nhí sẽ mách lớp mình (Nhí ngồi sau mừ :)) ).
Nhí iu lớp mình nhiều ơi là nhiều :x :*

Chúc mừng Xu n DVD:)) Lớp mình ngộ nhể...
Yêu cầu Xu ko bỏ bê việc học+ tập nhảy nhá
Trời đất, thức đến 6h sáng để chat với nhau ấy hả???

Haha tin tức mới nhất là tao đang chat với thằng Dũng và nó đang nói 1 cách đau xót là "đợi Xu từ nãy" ..... :( sao bọn này mới cưới mà bỏ bom nhau ghê thế???:D

DVD và Xu ơi, kinh khủng quá đấy nhé. Lớp mình kì cục ghê. Giả giả thật thật chẳng biết đâu mà lần.
Dù sao thì cũng chúc mừng "đôi bạn trẻ". Thế là lớp mình đã có 4 nhân chui đầu vào giọ rồi. Rõ là tội nghiệp.

Ni hao da jia!XU ĐÂY
Ôi trời,mới qua 1 đêm mà sao lắm đứa biết chuyện thế này?:-O
OMG!:((
Thế đấy,thôi có gì đến lớp nói.Bây giờ có 1 chuyện quan trọng khác.
Chú ý này,đây là 1 sự kiện trọng đại::-$
MÙNG 1 THÁNG 4 LÀ NGÀY SINH CỦA 1 THIÊN TÀI,THẦN TƯỢNG CỦA GIỚI TRẺ NGÀY NAY,HIỆN ĐANG LÀ CON EM TRONG GIA ĐÌNH ĐÔNG ĐÚC CÓ 31 NGƯỜI,NGỤ TẠI PHÒNG 315 TẦNG 3 TẬP THỂ HN-AMS.
VẬY XIN THÔNG BÁO CHO MỌI NGƯỜI CÙNG BIẾT.:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên