Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Quen biết mấy người lớp Trung, vào chúc cái:
Chúc mừng 8/3 : Đặng Thu Phương, Lê Hoàng Yến, Nguyễn Thanh Loan, Nguyễn Vân Anh, Nguyễn Hà Minh, Hoàng Như Ngọc,Nguyễn Ngọc Mai...và tất cả những người tớ quên+ ko biết.
(Bon chen chúc mừng mấy bạn nữ, mod đừng có phạt)

Hôm nay làm 8/3 ở lớp zui phết,có điều là tao bị ướt sũng=:mad::((

Chúc 26 con quái vật lớp mình 8/3 zui ze nha!!!!!!!!!!!!!:))

Thằng chó mất dạy. Không được nói thế chứ ! Chỉ có bạn Qi`ng Sh?ui là quái vật thôi :))

Mày!!!!!!!!!Mày khinh con quái vật đến thế cơ à????X-(

Mai lớp mình có đi đâu không, nói ra để còn chọn

trung anh ne

thanks boys 10 han yu nhìu lắm ( dù hôm nay đã là 9/3). Hôm qua thực sự là tao rất vui. Vui vì được bọn mày tổ chức 8/3 mà ko phải nhắc nhở ( hồi cấp 2 toàn phải để cô giáo nhắc thì chúng nó mới làm :-s ). Tao rất thích món quà mà tao phải đánh đổi = 1 cuôc yue hei mới có được. Nó là 1 cái móc đeo chìa khóa có chữ You're cool. :)>- Tao nghĩ là bọn con gái khác chúng nó cũng thích quà của mình. VD như em Lan lạc được cái móc MU, Mo được cái móc hình con gấu mà trước đấy Yến ú bảo là trông giống Mo, con Khồn thì được đôi khuyên tai đẹp vãi... Tao cũng thích cái trò sai vặt để được nhận quà nữa. Tuyển chống đẩy hơi bị " chuyên nghiệp". Ơ thế hôm nay LH đưa quà cho Shui mà ko sai bạn ấy làm gì à? Thế là ko được.Với lại bọn mày đừng nói shui là quỷ nhe, tội nghiệp, bạn ấy đã "shui" ( tính từ) rồi mà lại thêm danh hiệu quỷ thì đáng thương lắm. Cũng may mà shui ko lên net bao giờ . Thank god. 0:)

Re: trung anh ne

Bu ke ji,Quỳnh ạ!!!:D
Công nhận là hôm đấy thằng Lê Hưng tự nhiên quan tâm đến các bạn nữ 1 chút,chắc Shủi nói nguyện vọng với Lê Hưng nên nó nhiệt tình lém!!:D:))

Bọn tao còn đang ở trường,hiện tại là có 8 đứa,tình hình là nhà ai nấy về vậy ..... :(:((

Thực ra là LH có đưa ra yêu cầu nhưng quá là "tàn bạo": "Trong 5 tuần tới, những tiết ko có cô Hoan, ấy phải ngồi cạnh bạn Đăng Trung" <nguyên văn-dị bản:))> và sau đó được sửa lại là " mỗi tuần ấy phải ngồi cạnh 1 đứa con trai". Shui đã lên tiếng:" thôi tớ ko nhận quà nữa":-& chết mất thôi

nhắn em gì hôm trước lên lớp chị hỏi secure: chị hỏi 2 anh leader hôm đấy rùi, không có anh nào hoc trưởng Mở đâu em ạ ^^ chia bùn

Lê Quỳnh Phương đã viết:
nhắn em gì hôm trước lên lớp chị hỏi secure: chị hỏi 2 anh leader hôm đấy rùi, không có anh nào hoc trưởng Mở đâu em ạ ^^ chia bùn
:eek: /:) :-/ Bó tay thật,chịu roài,rõ ràng anh ý nói với iem là học Mở mà,người lớn bi h ..... [-x [-(

Hehe hôm nay đi chơi vui phết,nhất là trượt patin,chỉ có Loan Khồn và Mai dói biết trượt,còn lại cả bọn ngã suốt:)):D.Chưa bao h thấy tiền quan trọng như lúc này,động đến đi chơi đâu cũng không đủ tiền...:(Cuối cùng,lại đến nơi ngốn tiền kinh nhất,Sega :(:))Nực cười thật.....

chẳng hiểu ma xui quỷ khiến cái rì mà đúng lúc bước chân vào lớp Trung đã bị thằng Hưng tóm ngay với ly do: '' mày tặng quà cho Shui ( <--bắt chước viết theo :D ) cùng tao..." /:) ặc ặc

con Khồn thì được đôi khuyên tai đẹp vãi...
Quà đấy là tao mua đấy .
chắc Shủi nói nguyện vọng với Lê Hưng nên nó nhiệt tình lém!!
Mẹ cha mày !
chẳng hiểu ma xui quỷ khiến cái rì mà đúng lúc bước chân vào lớp Trung đã bị thằng Hưng tóm ngay với ly do: '' mày tặng quà cho Shui ( <--bắt chước viết theo ) cùng tao..." ặc ặc
Tao sợ ...... :s

:)) Bọn mày đi hết bao nhiêu ? Thôi, vui là ok rồi còn gì

Tao bị rách quần!! :(( Về nhà ***** sạc choa 1 trận,bẩu nà mỗi cái quần cũng làm rách ,mẹ bẩu ko cho mặc như thế đâu =>đi mua cái đề can dính dán đè lên =>thảm họa! 8-}
Hôm nay tao nhận ra là bọn mình đi tuy ko làm được nhìu trò lém nhưng khá nà vui,à,iêu cầu bạn Mỡ lần sau có hẹn hò j thì đi ra chỗ khác ,ko nên xía vào những địa điểm công cộng mà đã bít chắc là lớp sẽ đi,( ví dụ như SEGA chẳng hạn) =D>
Mai trê và Trang phim bình thường đã là những hiểm họa,nhưng khi chơi bắn khủng long thì đã chính xác thoái hóa thành những nỗi kinh hoàng,eo ơi ,cho hết cả hai chân lên ghế ,gào thét ầm ĩ, lắc súng ầm ầm,nhìn ...thật chả con gái tí nào.Bọn nó có lẽ thể hiện bản chất rõ nhất khi đập gián:nện thùm thụp ko thương tiếc ,chỉ khổ mấy em gián thôi!! [-(
Đi trượt patin khá vui,thằng Thành trung cứ loẹt quẹt như đi chợ,lại còn mặc áo may ô mà trượt chứ,đáng đời nó,hehe,ngã cứ gọi nà niên tùng tục :))
Mọi người nên nhận ra một chân lí là những ai béo như Thành trung với cả Hưng mỡ thì tốt nhất là đi làm cửu vạn là hợp nhất,tuyệt đối ko có khả năng chơi bời + nghệ thuật đâu!!!! [-x Nhở????? :-/ :))

Hic hic đúng hum nay bận thì cả lũ đi chơi .NHưng ở nhà cũng đi mua được quyển album ảnh cho ảnh cả lũ vào .Trông ổn phết!Để thứ 7 mang đến cho cả lũ xem nhé.
Ah, ngày mai Quỳnh với DVD đi xem phim đấy .Hi vọng sẽ có chuyện gì hay ho :;

Hơ, cùng hoàn cảnh với Nhí, sáng nay mới thấy thằng Tú + Khồn gọi, có cái hẹn với ông anh bạn thân rồi ko đi với lớp đc, hẹn dịp khác vậy. Lớp mình hôm nay đi chắc vui lắm, hic, mà sắp thi hk đến nơi rồi, chắc cũng phải thi xong mới có dịp đi đc như hôm nay nhỉ, lâu quá...

P.S: Àh ảnh hôm chụp dạ hội + 8/3 ai cầm thì thứ 7 mang đến lớp nhé, tao scan rồi up lên album lớp mình cho xôm, hê hê, bọn A1 nó hơn 500 ảnh roài, lớp mình phấn đấu lên trăm chứ. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên