Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hì, khỏi cần, hôm đấy chắc tao đến buổi sáng giúp dựng gian hàng, + buổi chiều nếu cần bưng bê đồ nghề hay đứng bán hoặc làm việc gì tao cũng sẵn sàng. Nhg hôm đấy tao hơi bận đi cùng 1 ng` nữa nên chắc ko thể ở gian hàng cả tối đc.
Biết ngay mà :)|

ai có nguyện vọng muốn đc lãi nhiều hơn nh~ ng` khác với lí do bỏ công sức nhiều hơn (như Hưng mỡ) thì cũng no problems
:(( Hiểu nhầm nhau thế bao giờ không ???? Chấm điểm chẳng qua là 1 hình thức công bằng hơn cho chiện chia người này người kia khác nhau, chả nhẽ lại chia không đều mà không có căn cứ vào cái gì. Nhưng mà bị phản đối ghê wa' thành ra thôi vậy :-w

Yêu cầu bạn Đăng Trung viết ngắn ngắn thôi, đọc xong cái đống đấy cứ toét hết cả mắt :))

Quảng cáo tí:D

Trà sữa original của Feeling Tea và giá cũng vãi original:D
Chỉ có ở BỤI CHUỐI 11H2

Tranh thủ quảng cáo cho gian hàng BỤI CHUỐI

Còn chờ gì nữa mà không dắt nhau vào BỤI CHUỐI để thưởng thức........:> :eek: của ngon, vật lạ :)>- B-)

=D> =D> BỤI CHUỐI:> :>
B-) B-) :)>- :)>-
Trà sữa original của Feeling Tea và giá cũng vãi original

Hic, mấy ông 11h2 đi chỗ khác đi, quảng cáo thì to uỳnh, đã thế lại cho 2 bài liền nữa, khó chịu quá.

Ý kiến giề, bương chít bi giờ b-)

Box lớp seo lại thành nơi làm quảng cáo thế này? :eek: Mấy ông đừng lạm dụng lấn chiếm đất đai :-B
Mai lớp mình ai trong ban trang trí thì đến lúc shang wu ,ba tian nhé,đừng đứa nào cao su.Còn ai ko o trong ban này thì đến góp vui :D .Nhất là Đ.Trung.Bọn ở lớp đứa nào cũng bảo ông là thằng Đại Lãn. [-x

cũng chẳng nguy to lắm,lớp mình ko phải chịu trách nhiệm gì trong vụ này (nếu Hưng mỡ đang nói đến vụ dạ hội thất bại hôm wa)

tụi mày có gây ra mấy cái vụ lộn xộn đó đâu mà lo, đứa nào làm thì đứa đấy chịu thui, mà chẳng phải cho đến chiều thầy Tuấn vẫn còn ko công nhận 10TRung trong ban tổ chức đấy thôi. hum wa thấy mấy đứa ôm nhau khóc làm tao cũng sợ theo, thật may là ko làm sao hết :)

:) Cám ơn bọn mày an ủi, nhưng thực tế ra thì 10 Trung có tham gia mà. Tao đang nghĩ đến dạ hội năm sau :D

Cám ơn bọn mày an ủi, nhưng thực tế ra thì 10 Trung có tham gia mà. Tao đang nghĩ đến dạ hội năm sau

Tình hình là chưa chắc có dạ hội năm sau, đến 2,3 năm nữa cũng thế, mà có thì chắc chắn khối Trung cũng ko đc làm. :D

Không sao đâu! Ông Tuấn ko công nhận 10Tr làm thì tức là năm sau vẫn có thể xin làm được mà. Chỉ sợ lớp mình ko muốn làm nữa thôi. Bây h bọn ở lớp đang phải đối mặt với bà "..." (ko nhớ tên) thì mình lại lên HAO:D. Mấy hôm mệt quá chẳng ol được=> thông tin chậm chạp.
@ LH: Mày thấy chưa, cô Hoan cũng nhẹ nhàng chứ có phải như mày nghĩ đâu. Ít ra tao vẫn thấy cô Hoan hiền lắm, chỉ tại HKI mày học hành ko ổn thôi chứ cô ủng hộ lớp lắm mà

À quên, lớp mình là cái lớp bị bọn nó dí dao ăn trộm đúng ko;)? Ngộ quà ha.

Yep, máy bị hỏng, mãi mới sửa xong ...
Công nhận hôm nay cô Hoan nhẹ nhàng ngoài tưởng tượng. Dạ hội năm sau là possible.
Còn chuyện chia chác thì bọn 11 Trung bảo tới cuối tuần. Chắc là để dành sức cãi nhau.

Dạ hội năm sau tao nghĩ chỉ cần xin khéo( Để con Bư nó xin, tao tin tưởng vào cáo mồm của nó )
Cái trang này vô duyên tợn, nhìn oải mắt quá.
Dù sao thì vẫn ghét bà Hoan :)) Thế nào đi chăng nữa.
Hôm nay 8/3. Chúc các bạn female 10 Chinese English vui vẻ, học giỏi :eek:,
xinh xẻo hơn :), được mọi người yêu wí

Chỉnh sửa lần cuối:
Thx LH:))
Cái trang này có tội gì mà mày kêu vô duyên. Chỉ có mấy tên bụi chuối vo duyên thôi á

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên