Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hum nay chẳng có gì đặc biệt ngoại trừ mình hơi phởn một tí. Cha hỉu sao. he he ... Hà Minh quá đáng bỏ rơi tui đi ngồi cạnh Nông --> Phải ngồi tiếp chuyện Thủy, ngồi nghe bẹn ý đọc tiếng Anh, sợ không thể tả!!! Cũng may mình vững tâm, chịu đựng đc 2 tiết liền. Lần sau thì chắc phải sang cầu cạnh Đăng Trung roài.

Hic, hôm nay 2 tiết cuối... ngu sao ko bùng:((
Hê hê, cho chết con khồn, ai bảo ko nghe tao. [-x

Tao cũng mún ra lém, nhưng mà làm thế tội nghịp bạn ý .Bạn ý máu đọc tiếng Anh thế, phải có người cắn răng ngồi nghe chứ. Tao đành hy sinh 2 tiết tiếng Anh vàng ngọc để làm bạn ý vui lòng vậy

:)| Chán quá, cô Tú Ianh lại nghỉ phát nữa, chả có j` làm :(

Thằng điên kia,có mỗi mày bùng chỉ nghỉ cái gì.... từ bi h sẽ ko được nghỉ tiết cô Tú Anh nữa....:((

To Thư: ấy cứ quá khen. Tớ cũng bt ý mà ;) Chẳng wa lười đi wa chỗ khác ngồi nên mới cắn răng ở đấy.

Thằng Hưng sướng nhầy, tự nhiên đc nghỉ 2 tiết Văn mà cô chẳng nói j. Lần sau đi rủ tao với nhá

Bi h là 7h55, chẳng thấy bóng ma nào ở trường. Hum nay là ngày j mà xui thế không bít, hẹn bao nhiu người mà cuối cùng chả ai đến với mình cả :( Mất công dậy từ 6h45

thúi! lớp tao vì cái dạ hội HOW mà cứ "noạn" cả lên.

hè hè, thôi kệ bu nó, chúc cho bọn mày làm 1 cái thật hoàng tráng cho bọn trường ngoài lác mắt :)) nhân tiện nói lun, tao thích cái cách bọn mày quảng cáo lắm :)) rất cool. à các em, bọn lớp tao làm cái gian hàng ( hơi ghẻ nhưng tao vẫn phải ad :D)

à, bao h lớp tao với lớp bọn mày giao lưu? sau khi Mrs.Hạnh về, huh? hum nào huh? biết gì thì qua lớp tao sủa vài câu nhá

to Đăng Trung: mày tính ngâm cái vở Tin của tao đến bao h đây? :-/ chán bạn lắm ý :))

Hê hê, tình hình là từ hôm mượn vở của mày tao ... chưa chép đc gì và... chưa học tiết tin nào (bùng + nghỉ tết :))). Nhg dù sao thì mai sẽ mang đi, vì hình như ông ý ko ktra bài tập nữa. :D

A ha!!Hum nay đi Chuyên ngữ gặp Đăng Trung dating với Qing Shui !!!:)) ko ngờ tình cảm 2 bạn tiến triển tốtt thế!!!:))

Mẹ thằng hâm, tao thức đến 5h sáng hôm "nay" xem bóng đá giờ này mới dậy, đết điếc cái đờ...éo.

Ở CN đúng là có 2 hội Qing Shui thật ý:-& Hình như hôm qua Tú tập làm ĐT:-& Đừng làm hỏng mình thế Tú ơi:))
Ừm, suýt nữa sáng nay tao đứng xé vé 0:) Lúc lên lớp bọn nó an ủi mình cứ như con bệnh hoạn ý, con Téo+ Vấm. Cám ơn bọn mày (những đứa khác nữa), nhưng mà cái tao ức chế từ hôm qua:)) Ko sao đâu, bây h ko thấy gì rùi

Theo thông tin mới nhận thì chắc các chị 11tr sẽ chia cho bọn mình theo tỉ lệ 30 _ 70 .Như thế là ổn bọn mày nhỉ !
Mấy hum nay đến lớp chỉ có xin ko kiếm tra là nhanh ;)
Còn ĐÚNG 1 tuần nữa là đến wan hui rúi cố lên anh em nhá :x

30% -> tạm ổn, may ra bù được tiền ăn trưa & uống nước.
Tao đang định mua 1 cái gian hàng rồi cho bọn chuyên ngữ thuê bán hàng đây. Có ai có ý kiến gì ko.

Còn 1 gian hàng, tao sẽ xí gian này để làm gian trò chơi, mong là lớp mình nhiệt tình ủng hộ :)
Nhưng mà theo tao tính toán : Nếu bọn mình bán được 3110 vé thì vốn bỏ ra giữa hai lớp là 30/70. Như thế là trong khả năng của bọn mình. Không những thế, bọn mình còn có thể bán được nhiều hơn thế. Theo tớ thì để tính theo vé thì vừa rất fair hơn mà lại lợi hơn tho bọn mình. Bọn mình cứ bàn nhau mà quyết định nhé. :)

Mày ơi, tao sợ là bao nhiêu người mà mình gặp rùi giới thiệu cái H.o.W nhưng chưa mua được=> đến trường mua. Thế thì công bọn mình bỏ ra cho mấy bà ý được à?

sao lại thế ? Tao không hỉu. Bọn mình lấy lãi thì là của bọn mình chứ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên