Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ừ, ktra toán xong (t5) nên đi đâu xả đê, đằng nào mọi người cũng đang "rủng rỉnh" ;;) . Đề nghị đứa nào đc mừng tuổi nhiều nhất khao (hê hê, vừa chat với con Thư xong, chít mày rồi Thư ơi :)) ).

Chỉnh sửa lần cuối:
Đứa nào có 2.100.000 cho tao vay gấp, năm sau tao trả 2.500.000 :( À, sau Tết bà Hoan bà ý ktra thì thứ 2 cả lớp bảo bà ý cho bài dễ dễ thôi :(( Không thì chết đầu năm là xui cả năm đấy :(( Với cả lớp mình vẫn chưa xin được 1 đồng tài trợ nào cho dạ hội thì phải :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi, chán rồi. Không thể đủ tiền được :( Từ bỏ giấc mơ thôi :(

Đi chơi ah ??? . Tết xong có 1 đống kiểm tra, chưa chuẩn bị gì cho giao lưu với bọn lớp Anh, lại còn cái dạ hội khối Trung nữa chứ.

Mẹ Già Hâm đã viết:
con định làm gì với số tiền đấy??????

Con định mua 1 con 6260 nhưng mà thế nào cũng không đủ => Từ bỏ :((

:(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào cả phòng, làm ơn cho tui hỏi tí chớ không phải thì bỏ qua! Bạn Phạm Ngọc Mai trông baby ý sao lại gọi là Mai Dói vậy ta?

hê, ai thế? Mai tên dói là vì ... bản chất là thế. :))

Mẹ Yêu :D đã viết:
con hư quá, gọi mẹ là mẹ già hâm, ko chơi với con

Mẹ ơi, cho con tiền đê, con cần di động mới mờ, thiếu có mồi 1600k nữa thôi, đi mà :*

Lớp mình đâu cả rồi ? Chết hết rồi à ? Mai ktra Toán đấy, học hành đê :(

:(( Vừa thấy một chỗ bán 6260 xịn còn nguyên con giá 5,970k thế mà không đủ tiền :(( Chán, vừa đi ra thấy 1 thèng đi vào mua luôn mới đau chứ :(( :(( :(( :((

Giá như tau cũng thích cái T610, có mỗi 3350k, giá giảm không thể thấp hơn mà lại còn được tặng 1 pin, 1 sạc để dự phòng mất,dây đeo, gương cầu, thẻ nhớ hình như là 512MB thì phải :(( Nhưng khổ nỗi tau rất rất ghét dùng S.E :(( Thôi, đành dùng cái cũ vậy, đợi có đủ tiền mua luôn :(( :-s :) :)) :* Đời vẫn đẹp sao khi ta không có 6260 :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai kT Toán roài,đồng bào cả lớp cố gắng nhé:D

T610 ko dùng card nhớ, bộ nhớ chia sẻ có 2M lấy đâu ra 512 to thế, pin cũng 1 cái thôi, dây đeo ko có. :))
Thích bộ nhớ to, thay dc card thì mua nên Nokia, rẻ nhất của loại đấy là N-gage hoặc 3300, tầm 3 triệu, 6260 hoặc máy khác hàng ngoài hoặc xách tay thì rẻ hơn, dùng cũng ngon nhưng phải cái ko có bảo hành. Tỉ lệ là khoảng 1000 máy thì có 1 máy đểu. :D

T610 ko dùng card nhớ, bộ nhớ chia sẻ có 2M lấy đâu ra 512 to thế, pin cũng 1 cái thôi, dây đeo ko có.
Thích bộ nhớ to, thay dc card thì mua nên Nokia, rẻ nhất của loại đấy là N-gage hoặc 3300, tầm 3 triệu, 6260 hoặc máy khác hàng ngoài hoặc xách tay thì rẻ hơn, dùng cũng ngon nhưng phải cái ko có bảo hành. Tỉ lệ là khoảng 1000 máy thì có 1 máy đểu.

:( Thế à, hình như là thế đấy, trình của tớ về S.E có hạn thôi. Nhưng mà không care mấy.

Hum lay ktra rồi đấy :(( Chết ***** tao !!!!

Hôm nay vừa kiểm tra toán xong,mặc dù cho kết quả cũng chả có j tự hào nhưng lạ cái là ko thấy ai sầu khổ?? :-/ ,rất rất khác mọi lần,và nói chung thía là ok,mong phát huy được tiếp vào ngày mai_kiểm tra đại 8-}
hum nay la một ngày xui xẻo,bị cô gọi lên liên tục,lần nào cũng như lần nào_chả khác j phường chèo,hix :(( ,thế mà lúc cuối giờ,hai con trang ngu độn lại con lôi mình ra làm bia đạn giấy_tức!!!!!!!! [-( Đang ngồi giũ áo thì cô way xuống và đã way xuống thì tất nhiên là để gọi.Thực ra tao ko phải là đứa gian dối,tất nhiên,nhưng mà tau chưa làm bài tập, thế là đành đóng kịch mất vở(xin chân thanh cảm ơn những vai phụ đã nhiệt tình tham gia đóng góp cho tiết mục này :)) Con Lam lại còn tưởng thật mới chết chứ. :-? chả hỉu cô có chiện j mà hum nay khó tính ghê cơ????ko cho bọn mình ăn bánh mì...... /:)

Lâm Anh Thư đã viết:
Hôm nay vừa kiểm tra toán xong,mặc dù cho kết quả cũng chả có j tự hào nhưng lạ cái là ko thấy ai sầu khổ?? :-/ ,rất rất khác mọi lần,và nói chung thía là ok,mong phát huy được tiếp vào ngày mai_kiểm tra đại 8-}
hum nay la một ngày xui xẻo,bị cô gọi lên liên tục,lần nào cũng như lần nào_chả khác j phường chèo,hix :(( ,thế mà lúc cuối giờ,hai con trang ngu độn lại con lôi mình ra làm bia đạn giấy_tức!!!!!!!! [-( Đang ngồi giũ áo thì cô way xuống và đã way xuống thì tất nhiên là để gọi.Thực ra tao ko phải là đứa gian dối,tất nhiên,nhưng mà tau chưa làm bài tập, thế là đành đóng kịch mất vở(xin chân thanh cảm ơn những vai phụ đã nhiệt tình tham gia đóng góp cho tiết mục này :)) Con Lam lại còn tưởng thật mới chết chứ. :-? chả hỉu cô có chiện j mà hum nay khó tính ghê cơ????ko cho bọn mình ăn bánh mì...... /:)
Thực sự hôm nay nhìn cái mặt đau khổ+với cái giọng chua loét :-& vốn có của mày,chắc những đứa ở xa sẽ thực sự tưởng là mày bị mất vở thật [-x Màn kịch của mày sẽ thành công nếu cô Việt không .. vào HAO:D
Damn!Hôm nay tao làm toán như shit ý!!!

Hơ, max 7, min chắc 5 (làm đc 2/4 chắc chắn đúng) :)). Thôi nói chung đang 8' --> kéo xuống ko nhiều lắm, hy vọng đại ngày mai khá khẩm hơn.

Màn kịch của mày sẽ thành công nếu cô Việt không .. vào HAO

Hôm nào tao với mày đưa link hao cho cô vào. :))

Hơ, max 7, min chắc 5 (làm đc 2/4 chắc chắn đúng)

Giống tao !

Thôi nói chung đang 8' --> kéo xuống ko nhiều lắm, hy vọng đại ngày mai khá khẩm hơn.

Được 5 là 6,5 rồi, không nhiều lắm :))

Damn!Hôm nay tao làm toán như shit ý!!!

Vẫn luôn thế mà , đừng buồn :D

Hôm nào tao với mày đưa link hao cho cô vào.

Mày đừng giết cả lớp thế ! Không đẹp đâu.

Thích bộ nhớ to, thay dc card thì mua nên Nokia, rẻ nhất của loại đấy là N-gage hoặc 3300, tầm 3 triệu, 6260 hoặc máy khác hàng ngoài hoặc xách tay thì rẻ hơn, dùng cũng ngon nhưng phải cái ko có bảo hành. Tỉ lệ là khoảng 1000 máy thì có 1 máy đểu.

Tưởng tượng ra cả nhà mày toàn đồ đểu :))

chả hỉu cô có chiện j mà hum nay khó tính ghê cơ????ko cho bọn mình ăn bánh mì......

Thì có đang dự giờ, cô cũng phải (giả vờ) nghiêm khắc tí chứ

Thôi, sắp ktra Toán rồi, chúc các bạn min 5 :(

To anh Hùng xa lơ xa lắc nào đó: BABY???
Bọn mày ơi, thử nghĩ đến cái đp lớp dần đi. Con Khồn bảo năm sau mới làm nhưng mà phải nhớ là năm sau con My nó đi mất rồi, phải nghĩ đến nó chứ!
Cái trò mất vở của con Thư thì ko phải ai bên nè cũng tin đâu:D
Cái presentation bị om từ trước tết đến tháng 3 thì đúng là đau thật, đến lúc đấy ko bít nó ở xó xỉnh nào rồi nhỉ.
Chúc mừng mọi người qua khỏi 2 bài kt toán :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên