Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
HÊ hê, qua roài, nói chung là ... như SHIT :(( Nhưng dù sao vẫn hơn bài hình, tao hy vọng được khoảng 8, hoặc 7,5 -> 8 :)). Nói chung nếu cứ như thế này thì hk2 sẽ ko chết vì toán... ít ra là trc khi thi hk. :D

To Hưng: cái T610 của tao mua hàng công ty đấy chứ, căn bản tao thấy nó rẻ sẵn rồi nên mua cty cho nó an toàn. Còn máy xịn tầm 5tr trở lên thì mua ngoài cũng đảm bảo chán, nhg nên mua ở chỗ quen hoặc do ng` quen giới thiệu, hàng xách tay thì các tốt. Hàng xách tay xịn còn đỉnh hơn hàng cty đấy, nhg hơi khó kiếm, cái chính là phải quen. :D

Hix, cứ tưởng kt Hình xong là thoát, ai ngờ Đại còn làm dở tệ hơn. Đau lòng wá ! Làm đc hết, nhưng mà sai chắc một nửa....Ăn cái 5 ơ...

Toán tao hi vọng 2 con 10 :-D
Uh mà cái presentation sẽ bị om tới trước nghỉ hè. Từ lúc giao tới khi kết thúc khoảng 3 tháng. Nếu bận giao lưu thì tới tháng 9 năm lớp 11 tức là khoẳng 8 tháng 1 bài presentation.
Còn đồ điện tử & linh kiện máy tính: 1 là quen (rất quen), 2 là cứ chính hãng mà mua, ít ra còn có bảo hành.

To Hưng: cái T610 của tao mua hàng công ty đấy chứ, căn bản tao thấy nó rẻ sẵn rồi nên mua cty cho nó an toàn. Còn máy xịn tầm 5tr trở lên thì mua ngoài cũng đảm bảo chán, nhg nên mua ở chỗ quen hoặc do ng` quen giới thiệu, hàng xách tay thì các tốt. Hàng xách tay xịn còn đỉnh hơn hàng cty đấy, nhg hơi khó kiếm, cái chính là phải quen.
Thui, đừng nói chiện này nữa, chán quá. Tao chỉ còn thiếu mỗi 1tr6 nữa thôi 8-} Sắp mua được rồi 8-}
Hix, cứ tưởng kt Hình xong là thoát, ai ngờ Đại còn làm dở tệ hơn. Đau lòng wá ! Làm đc hết, nhưng mà sai chắc một nửa....Ăn cái 5 ơ...
Khổ thân mày :-s Học hành cẩn thận vào !!
Toán tao hi vọng 2 con 10 :-D
Uh mà cái presentation sẽ bị om tới trước nghỉ hè. Từ lúc giao tới khi kết thúc khoảng 3 tháng. Nếu bận giao lưu thì tới tháng 9 năm lớp 11 tức là khoẳng 8 tháng 1 bài presentation.
Còn đồ điện tử & linh kiện máy tính: 1 là quen (rất quen), 2 là cứ chính hãng mà mua, ít ra còn có bảo hành.
Mày sẽ sớm đi cầu thang :)) :))

êu hôm nay girl tiêu điểm đi qua ams khoe hàng , cả cái cổng trường cứ gọi là sôi lên :))

Mày ở đâu đấy thì làm sao biết được? Như bọn tao đây này, tan học đứng quây vào mà nói chuyện (1 phần đáng kể được gọi là nói xấu):D Thấy có con bé đi qua đi lại nhiều quá. Làm mình đang nói chuyện lại thấy bức xúc có đứa mặc nhiều hồng thế:)) Hôm nay tao gặp 1 con 2nd LTP đấy:))

Hê hê, lúc tớ về xong tiêu điểm có lượn qua trg lần nào nữa ko thế, lúc đấy chưa kịp nhìn kĩ, nhưng bà đấy cao phết, ko biết là đi giầy hay là cao sẵn, chắc phải m7. :))

hehe,đúng hôm mình nằm vật vã vì ốm ở nhà thì có khối chuyện hay xảy ra.nhất là ko đc ngó cái mẹt của girl tiêu điểm.nghe Khồn kể thì con bé đấy có gì hay ho đâu (ngoài cái cây hồng nổi bần bật và kiểu đi "sài gòn-chợ lớn" ra) mà sao bọn con trai cứ trố mắt ra,chắc thấy...lạ mắt :D

mà cái thèng người iu mình đúng là chết vì gái,lợi dụng lúc mình ko ở đấy...chẹp chẹp...hỏng quá...Thế mà hôm nay có người hâm mộ,muốn ra ngồi cạnh (Thủy) thì lại tránh => chắc ngượng hả Trung??? :p ai chứ Thủy thì Mai cho phép...vô tư đê ;) :))

hehe,đúng hôm mình nằm vật vã vì ốm ở nhà thì có khối chuyện hay xảy ra.nhất là ko đc ngó cái mẹt của girl tiêu điểm.nghe Khồn kể thì con bé đấy có gì hay ho đâu (ngoài cái cây hồng nổi bần bật và kiểu đi "sài gòn-chợ lớn" ra) mà sao bọn con trai cứ trố mắt ra,chắc thấy...lạ mắt

:)) Lày, ko đc ghen tị nhé với "tiêu điểm" nhé, có gì tớ post mấy cái ảnh phởn phởn của kon Khồn lên là cũng thành tiêu điểm đấy. :))

mà cái thèng người iu mình đúng là chết vì gái,lợi dụng lúc mình ko ở đấy...chẹp chẹp...hỏng quá...Thế mà hôm nay có người hâm mộ,muốn ra ngồi cạnh (Thủy) thì lại tránh => chắc ngượng hả Trung??? ai chứ Thủy thì Mai cho phép...vô tư đê

Ặc ặc, lạy hồn... ng` yêu vẫn chưa hưởng hết lạc thú trần gian đâu. :))

"Lạc thú trần gian" ... với Qing Shui huh ?
Tuần tiếp theo sẽ là 1 tuần tha hồ tập hít đất. Tao ko ngờ mình yếu thế.
Còn 2 điểm 10 là hi vọng. Dù xác xuất thấp 0,00000001 % nhưng tao sẽ vẫn hi vọng.

Hic, xì-tốp cái vụ đấy ở đây thôi, tao ko comment thêm nữa, nói nhiều giông cả năm...

Cái giề ? ? ? ? Mỗi cái 1 điểm riêng à ? Nghĩa là hít đất 1 điểm, gập bụng 1 điểm riêng à ? ? ? Tưởng gộp vào chứ ????

Hừm , chống đẩy 1 cái 1 điểm còn con trai là 2 cái 1 điểm , gập bụng con gái 2 cái 1 điểm còn boy là 4 ( cấp số nhân -->khổ thân bọn con trai nhưng ma ở nhà cố tâp đi =D> ) Tuần sau đi "chuyển nhượng giấy mới" rùi :)) có gì gọi điện cho lũ bạn cũ đi nhé. :>

Ủa nick Ý là gì vậy ta? Mà bây giờ triển khai đi theo nhóm lớn thì phải, như hội CVA, VĐ, TP ý nhẩy???

:p Good morning, hum lay mở hàng lớp mình :))

Tí nữa tớ đi xin S Fone đấy ! Chúc tớ may mắn, xin được nhiều tiền :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên