Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Này, cấm nói xấu ng yêu nhé, lúc đầu là phong độ có vấn đề thôi, + ngồi sai chỗ nữa. :))

Kéo kéo không đón năm mới ở trang 2 thì .... dông cả năm mất!!!:D
(Cấm mod xóa bài)

HAPPY NEWYEAR CẢ NHÀ NHA!!!!!!!!!!!!:D
Hope u guys have a wonderful Tết,before having extremely hard test!!:D
Nỉ mân hảo!!!!!!!!!!!!!!

Chúc bọn mày ăn Tết vui vẻ, năm mới nhiều thành công, và làm tốt 2 bài kt Hình & Đại sau Tết.

Năm mới chúc lớp Trung học hành tấn tới , chơi bời vui vẻ và thoát được tất cả các bài kiểm tra , amen :x

XIN NIAN KUAI LE.
Chúc tất cả mọi người ăn Tết vui vẻ, học hành tiến tới, hạnh phúc và " wan su ru y " . Năm mới nhớ lì xì cho tớ nha !!!!!!!!!!!!

--------------------------------------------------------------------------------

Chúc mừng năm mới cái box này nhé!!!!!!

NIMEN.........Xin Nian kuai le!!!!
Chúc cả nhà năm mới lun lun "strong enough" để pass all exams và để chơi hết mình ;) ; lun lun vui vẻ rạng rỡ để ngày nào cũng đi học theo khẩu hiệu "mỗi ngày đến trường là 1 ngày vui" :)) ;lun lun hạnh phúc với family and friends(or a special one) :> ;lun lun có được những bât ngờ thú vị trong cuộc sống :eek: ,lun lun sống với chính bản thân mình và tât nhiên ngày càng iu lớp mình :x
:* :* :* :* :* love nimen........

Hoàng Anh Tú đã viết:
HAPPY NEWYEAR CẢ NHÀ NHA!!!!!!!!!!!!:D
Hope u guys have a wonderful Tết,before having extremely hard test!!:D
Nỉ mân hảo!!!!!!!!!!!!!!
mày ăn tết nhớ nghĩ đến tao và nhớ mừng tuổi sau tết đấy ;;)

祝你们新年快乐​

=D> =D> >:-D<>:-D<>:-D<>:-D< :*:*:*:*:)>- :)>- :)>- :)>-

Hì, đầu năm mở hàng ở box lớp mình cái. Chúc mọi người tất cả những gì tốt đẹp nhất, sống sót sau hk2. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Damn thật,Tết đi đâu cũng chỉ được mời rượu,mừng tuổi ít quá!!!!!!:(:(:)((

Chán quá,Tết gì mà buồn thế không biết ????? Bọn ấy đi chơi có vui không ?

Công nhận Tết năm nay buồn thật! Chẳng thấy có không khí tẹo nào cả. Suốt ngày ở nhà ngủ với ăn.Chán gần chết! Ra ngoài đường thì chẳng có hàng nào mở cửa, hum wa tao đi với Mai suốt cả buổi chiều mà không kiếm đc chỗ nào ăn :( Hum nào lớp mình lại đi chơi đê, lần trc tao phải về quê không đi đc, tiếc quá!!!

Trung ơi, cậu lấy mấy chữ tiếng Trung ở đâu thế ? Ơ máy tính nhà cậu có à ?

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
Công nhận Tết năm nay buồn thật! Chẳng thấy có không khí tẹo nào cả. Suốt ngày ở nhà ngủ với ăn.Chán gần chết! Ra ngoài đường thì chẳng có hàng nào mở cửa, hum wa tao đi với Mai suốt cả buổi chiều mà không kiếm đc chỗ nào ăn :( Hum nào lớp mình lại đi chơi đê, lần trc tao phải về quê không đi đc, tiếc quá!!!
Tết của tao ko cần có không khí,chỉ cần có ..... money!!!:))Mấy giờ rồi mà còn không khí tết????:D

Tết năm nay : 1/3 ngày cày ở quán điện tử & net, 2/3 ăn và ngủ <- chán quá đi.

Đặng Thu Phương đã viết:
Trung ơi, cậu lấy mấy chữ tiếng Trung ở đâu thế ? Ơ máy tính nhà cậu có à ?
Định viết tiếng Trung lên à???THế thì phải dịch đấy nhé [-x /:) :-? :>

Dương Viết Dũng đã viết:
Tết năm nay : 1/3 ngày cày ở quán điện tử & net, 2/3 ăn và ngủ <- chán quá đi.
Hớ hớ tao đang tưởng tượng sau Tết gặp 1 thằng Dũng .... cực béo=>:)):)) :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên