Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mai 9h sáng ở trường, chiều thì hình như là 2h. Ai đi đc sáng thì đi từ 9h, ăn uống phè phỡn... chiều thì chắc đi patin, bowling hoặc karaoke... tùy cơ ứng biến. :D

Hey !!!!!!!!! Bây giờ là 9h15 rồi sao không thấy ma nào ????? Hứa hẹn kiểu dek gì đấy ? Có mỗi Ý, Yến + tao !

Hé hé,hum nay đi choei cũng bt,nhưng sao bọn nó ít đi thế??:(:)(Damn!!!!!!!!
À,để tao post ảnh ở nhà tao lên nhé:D Hay ho lém!!

Ừm, chèo thuyền ướt như chuột.
Thằng Trung kia, mày chèo kiểu gì mà áo tao đầy mùi nước tanh + xanh xanh, kinh quá !
Nhưng kể ra cũng rất vui, có điều nên đi trượt patin tiếp mới phải.

huhu, chúng mày đi chơi sướng thế còn tao phải về quê chán không chịu đc. Ma hum nay đi những đâu thía, vui không??? Đứa nào có ảnh nhớ sau Tết mang đi xem nhá

Hê hê, ko đi phí nửa đời... :)) Ai bảo mày chọn ngày xấu về quê, phải như tao chọn ngày lành tháng tốt CN về mới đúng. :D

Hic, sắp hết năm rồi phải kéo topic lớp mình lên. Năm mới tết đến ko thể để lìu tìu ở trang 2 đc, giông lắm. :))

Nè, bọn ấy đi chơi buổi chiều có vui không vậy ? Đi chèo thuyền à ?

:(( Cái đĩa chó chít, nó dám deny cái disk, làm mình phải lắp lại cái ổ khác. Vì lớp mình mà hy sinh (để up ảnh lên ý mà)

Buổi chiều đi trèo thuyền cũng vui. Lúc đầu tớ ko trèo đc --> ko thuộc phạm trù năng khiếu :))... sau đấy khoảng nửa tiếng thì trèo vãi ngon --> mình cái gì cũng giỏi --> thiên tài (đpcm). :D

Thiên tài đã viết:
Buổi chiều đi trèo thuyền cũng vui. Lúc đầu tớ ko trèo đc --> ko thuộc phạm trù năng khiếu ... sau đấy khoảng nửa tiếng thì trèo vãi ngon --> mình cái gì cũng giỏi --> thiên tài (đpcm).

Nghe đến đây lại thấy khổ thân bạn Dói :(

Thoai, thế là xong mấy cái ảnh rồi đấy, đợi xét duyệt xong vào album mà xem.
Cũng Tết rồi đấy, chúc mọi người đi chơi Tết vui vẻ + được nhiều lucky money + sau Tết nhớ mừng tuổi tớ nhé! Đừng có mà ăn nhiều quá mà béo ú lên nghe chưa ? Nhớ học bài nhé, sau Tết ktra kin lắm đấy.

Công nhận khổ thân Dói lúc chèo thuyền:)) Khổ thân con Thư hơn:)) Cái quần của nó thật dễ thương

Nhìn quần con Bư trông như vừa ... xong, lại còn bốc mùi tanh tanh chớ.
Nhìn qua thuyền Đăng Trung toàn là Dói chèo, tội nghiệp.

Trung ơi,lịch sự tí đê.lúc đầu giao mái chèo cho Trung thì ko hỉu sao thuyền nó cứ đứng im 1 chỗ + way vòng vòng.về sau Dói đã phải ra tay cứu nhân độ thế để đuổi kịp mấy đứa đang cười hô hố ha há ở...xa xa.Trung nhà ta đã trố mắt lên thán phục : "Sao Mai giỏi thế???Cái này chắc thuộc phạm trù năng khiếu... :O " :)).sau vài vòng wanh hồ + sự đào tạo có chất lượng của Mai Dói thì chú Trung nhà ta đã vênh mặt : " cái này ko thuộc phạm trù năng khiếu mà do...phong độ,tớ làm cái gì cũng giỏi..." => ngại ghê ( hehe,may mà mình lên làm sáng tỏ mọi việc ko có người lại tưởng Trung nhiều tài lẻ :p )

bi h là 12h52' ngày 30 tết,chỉ còn khoảng hơn 11h nữa là giao thừa roài.chúc bà con đón giao thừa vui vẻ nhá.giao thừa bà con nào online được thì lên chat cho vui há.còn Dói chắc lên bờ hồ coi bắn pháo hoa,nếu có hàng net nào mở cửa vào đêm giao thừa thì Dói sẽ ghé wa ;)

Hê hê, giờ này Dói vẫn online àh, sao ko lên YM thế?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên