Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lớp Trung Anh cô Hoan chủ nhiệm có vui không?????:D

Giờ thì con noí để làm gì! Hihi. Lo nghĩ làm gì,đâu còn cách nào # ngoài: Bố mẹ ơi con học sinh tiên tiến rồi! Thành tích chỉ là illusion! Nhỉ! New year is coming.U'd better watch out!!!!!!!!!!!!!!!

Hê, lâu lắm mới thấy mày lên đây post bài nhể, hic, lớp mình sao lên ít thế nhỉ...

Hì, coi như tao thoát, tổng kết 7,7 ko bị ăn chửi gì, nhưng ko biết hôm họp phụ huynh có bị kể tội ko nữa. :(

Ừ vui cực, cứ thử thì biết. :D

Hôm nay tổng kết hk1, có đúng 7 đứa hsg, khoảng 7 đứa khác trên 8,0 nhg ... cùng chết vì tin, ặc ặc, lão đấy ác thật, ko còn gì để nói.

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
Giời ơi, Hóa làm như shit, Toán thì hơn cả shit....Học kì này ăn cái học sinh tiên tiến roài :((

Cho chết bớt đê ! =D> ai bảo yêu đương cho lắm vào :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chẳng hiểu ông Tin chấm bài kiểu gì.
Mang tiếng làm giúp bọn nó mà cũng toàn 6 với 8 <- sỉ nhục quá.
Lên hỏi: "bài em sai chỗ nào ?" ông ý trả lời :"về tự xem lấy" rồi 5' sau thu bài.
Bó tay :)

Thôi thế là xong,Hk 1 cho đi vào dĩ vãng.Chết tin mới cú chứ!.Vãi cú ạ.Đời tao đúng là khốn nạn.
Có lẽ từ nay tao sẽ chăm lên đây post bài để box của lớp thêm phần rôm rả.:p

anh Tùng rì ơi, em bít anh là ai roài đấy, có cần thông báo chộmi người bít ko nhỉ???;;)

Anh thấy đây là box của lớp Trung-Ánh mà ít thành viên Trung-Anh tham gia nhỉ? các em kêu gọi thêm thành viên lớp mình vào cho vui đi ;)

Có thưởng đó :D ;)

Dương Viết Dũng đã viết:
Chẳng hiểu ông Tin chấm bài kiểu gì.
Mang tiếng làm giúp bọn nó mà cũng toàn 6 với 8 <- sỉ nhục quá.
Lên hỏi: "bài em sai chỗ nào ?" ông ý trả lời :"về tự xem lấy" rồi 5' sau thu bài.
Bó tay :)
Lớp tớ được ông ý chữa roài, à há, đúng cũng thành sai tuốt vì nó ko mang đủ 6 tính chất của thuật toán!! b-)

!@#$% Đủ 6 tính chất thuật toán ah? Ông ý có làm sao ko ? Tính chất toàn xa xăm kiểu "tốn ít bộ nhớ" "chạy trên nhiều hệ điều hành" "tối ưu" học sinh làm sao được trong vài chục phút

Tuấn còi dạy kiểu đấy thì học kì II có cố mấy cũng chẳng đc học sinh giỏi đâu. Bây h chỉ trông mong vào sự may mắn của mình thui. Mấy đứa thoát Tin cũng toàn ăn may chứ hiểu cái gì đâu

Ai chả bít thế, nhg lời khuyên tốt nhất là đừng bùng học thực hành Tin, ko thì dek làm được cái gì đâu~~~

Anh + fải bít là lôi kéo nhưng chẳng đứa nào chịu vào cho ấy chứ.
To Xu: Mày yên tâm là đời nhiều đứa lớp mình khốn nạn lắm đấy.
To Mod: Lớp TA chưa được thực hành tin 1 buổi nào cả. Chắc cuối hk2 mới được thấy cái máy tính trường mình lắm. Học Cử còn được thực hành...
Chúc bọn mày sống sót sau hội nghị bô lão! Tao cũng yên tâm rồi, may ra mẹ tao nhẹ nhàng (gần được như mẹ con Khồn), bố tao thì cũng thấu hiểu...:)
Lớp Trung anh hồi đầu năm mơ tưởng được "sung sướng" mà bây giờ thì đúng là "sung sướng" thật

Hê hê, bà con sau hội nghị Diên Hồng vẫn sống sót cả chứ, hay là "đánh, đánh chết ko tha" rùi...:D

To mấy đứa lớp mình:tao xin vui mừng nói rằng tao vẫn ổn:).Lí do là vì tao ngoan ngoãn khai hết tất cả các điểm từ đầu năm đến giờ cho ba má trước rùi.Chỉ tội con Vanh với ông tớ,theo như lời mama tao kể lại những gì cô Hoan đã nói thì có lẽ ngày mai bọn nó đến lớp sẽ người ko ra người nữa.Mô phật!

Hic, tao cũng như mày, ngồi nghe mẹ tao kể lại, hì, may mà tao chỉ bị lên thớt 1 lần (tội nói chuyện gì đấy) nên cũng ổn + nói trc điểm roài nên... :D

Everytime I see u in the basketball ground,
I can't help myself looking at u.
And I wonder why u are so near
but so far like that.
I miss u in every single moment ,
but u just don't know my name.
Everytime I look at your pictures,
I half want to smile,half want to cry.
I look at your face and it's so similar,
just like 2 years ago........

Xuân kết thằng đấy quá nhể !!!! :)) :)) :))

hôm nọ lên lớp TA thấy các phụ huynh lẫn con em phụ huynh đều hình sự mặc dù lý do là khác nhau :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên