Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hum đấy, quên mất là lớp Trung họp PH, lớp mình thản nhiên gào thét ( tập hát :D). Thấy mấy bác PH đi wa, mắt trợn tròn, a.c ^o^ ( nghe nhạc thấy quen quen mà :p )

Hum nay lớp mình tổng kết, no food, no sách vở thưởng, money only và quyết tâm cho học kỳ 2! À quên, cả màn nhảy "Vào đời" của cô Hoan cũng ấn tượng! Nhí nhảnh! Oài, chả bít HK2 đời về đâu nhưng bi giờ thì chả muốn học hành gì nữa! Sắp đến Tết rùi, đến trường rất buồn, về nhà ko vui lắm, đi chơi là vui nhất!

Hum nay lớp mình đi ăn uống vui vãi !!! Ăn xong tao với con HM + con Ngọc lại làm một phát trà sữa trân châu ---> no muốn chết.

1 lúc sau lại nốc 1 ly kem to:)) về nhà ăn cơm nữa thì khá là ổn. Lớp mình được màn nhảy tùm lum+ màn ăn uống bầy đàn cực kỳ vui:)) may mà "bầu trời tư cách" như mình ko fải đau đớn nhìn "tiền tiên tiến" ra đi:))

:)) Hôm nay công nhận ăn uống vui thật, nhưng vẫn đói, về nốc thêm mấy bát cơm nữa mới no. HIc, nhưng nghĩ đến mai phải đi học, sáng cũng phải đi học thêm mà oải quá... tết sao xa vời nhỉ.......

Mấy chú học điiiii !!!
Dù sao thì cán bộ lớp cũng hứa với ban phụ huynh rồi, đành phải học thui.
Mà học nhanh thì đi chơi sớm, tết tha hồ quậy phá.

Hum nay lớp mình đi ăn uống vui vãi !!! Ăn xong tao với con HM + con Ngọc lại làm một phát trà sữa trân châu ---> no muốn chết.
1 lúc sau lại nốc 1 ly kem to về nhà ăn cơm nữa thì khá là ổn. Lớp mình được màn nhảy tùm lum+ màn ăn uống bầy đàn cực kỳ vui may mà "bầu trời tư cách" như mình ko fải đau đớn nhìn "tiền tiên tiến" ra đi
Hôm nay công nhận ăn uống vui thật, nhưng vẫn đói, về nốc thêm mấy bát cơm nữa mới no. HIc, nhưng nghĩ đến mai phải đi học, sáng cũng phải đi học thêm mà oải quá... tết sao xa vời nhỉ.......

Tình hình là tớ không được ăn quả nào cũng tiếc nhể :D

Mấy chú học điiiii !!!
Dù sao thì cán bộ lớp cũng hứa với ban phụ huynh rồi, đành phải học thui.
Mà học nhanh thì đi chơi sớm, tết tha hồ quậy phá.

Chính xác đấy, nhưng mà chắc giề Tết đã đc quậy phá :( Chán quá rồi.

Bà Hoan lại còn bày đặt nhẩy nhót trông rất ngứa mắt + đáng ghét. Cái kiểu cười của bà đấy rất là :(( cuồng loạn

Tao thấy vui đấy chứ có j đâu mà mày phải nói thế??? Cô Hoan nhảy nhót thế lớp mình cũng vui hơn. Đừng bức xúc quá

Cô cũng chỉ muốn vui với lớp thui mà, mày không thích thì cũng không cần nói thế.

Quên mất.
Tao cũng sẽ học như điên luôn, để học kì 1 năm lớp 11 đi chơi tiếp.
Đùa thôi, để thuyết phục bố mẹ tao cho tao học vẽ.

Trông mình như câu bài ý.
NHƯNG TAO KHÔNG THỂ CHỊU ĐƯỢC CÁI BÀ QUẢN LÍ CHƯƠNG TRÌNH VĂN NGHỆ HÔM NAY. NHƯ SHIT. CẮT XÉN LUNG TUNG -> KHÔNG COI HỌC SINH RA CÁI GÌ CẢ. LOA & MIC VỪA RÈ VỪA HỎNG ... MK
Chỉ thương mấy bạn tập "Cho con ngày mai" và Lam mất bao nhiêu công tập & dàn dựng lại bị phá đám. Chia buồn với bọn mày.

Ức chế nhỉ, ko riêng gì lớp mình mà A1, A2, H2... cũng cùng chung số phận, mịa, điên thật, lên chưa kịp làm gì đã lên nhạc, mic thì vừa chẳng ra cái hình thù gì, còn lúc có tiếng lúc không... ko còn gì để nói. Nếu như chỉ thử giọng thì làm như kiểu audition, hát không mic có hay hơn ko, mịa, đúng là dở hơi....

Lớp Trung Anh hình như định hát bài Trường Sơn Đông, Trường Sơn Tây à. Thằng Tú hướng dẫn các bạn hát bài này nhá
Trường Sơn Đông, Trường Sơn Tây:

Cùng đánh võng trên đường ngoại ô
2 đứa ở 2 lề xa lộ
vào đua thì rủi may do số
lề bên Đông nhớ lề bên Tây...

Lề bên Tây anh đua
thương em, thương em bên ấy đông người con đường này quyết tử
Gió bay ào ào cho chảy nước mắt
cá độ nhiều em đã ớn hay chưa?

Còn em thương bên kia anh mải đua
hết tốc độ đứt phanh rồi ngã...
Biết lòng anh say mềm tốc độ
là chắc anh coi mạng sống như bèo.

Anh lên xe ngồi rạp một bên
Cái gạt số xua đi nỗi nhở
Anh rẽ phố, bất ngờ cảnh sát
Cái còng tay gợi nhớ xà lim.

Từ bên em " phôn" sang bên nơi anh
những " yêng hùng" kéo nhau đi Hoàn Vũ
như tình ta tiến về " âm phủ"
Bên lề Đông khóc bên lề Tây.

Lớp mình hum wa thất bại thảm hại. À không, phải nói là "Cho con ngày mai" thất bại thảm hại mới đúng. Lâu lắm tao mới có hứng tham gia hoạt động của trường, thế mà nó ra thế này đây. Đúng là...

Bà giám khảo đấy rất là KN .
Bà ý nghĩ là bà ý bảo cắt là cắt hay seo ? Thế phim bà ý đang xem thì tắt đi bà ấy có chịu không. Hằng ngày cho bà ý ăn nửa bữa rồi thôi, bà ý có sống đc không ? Dạy ở trường, mỗi tiết cho bà ý dạy nửa bài xem bà ý thấy thế nào ? Trong khi đấy thì mình tập như thế, bà ý bảo diễn nửa thôi là xong à ? Bà ý tưởng học sinh là bà ý bỏa gì cũng nghe hay sao ? Chó chết !!!

Khó chịu vãi,tao vừa lật đật bước lên stage,đi đi lại lại lăng quăng còn chưa kịp làm gì đã bị bắt xuống roài,mất bao nhiu thời gian tập tập tành tành cuối cùng lại để đứng lóc nhóc có hơn 1' trên đấy roài xuống,thế mà vẫn được vào vòng sau ......:Dtao cũng chịu....

Okie, để dành "Cho con ngày mai" tới hôm giao lưu với Anh 1.
Đảm bảo không còn ai cắt xén gì nữa, bõ công luyện tập.

Giao lưu với A1 thì hát tiếng Anh hoặc đóng kịch hay hơn chứ. Cái bài đấy hát đi hát lại cũng chán...Nhạc nhẽo thì chẳng ra đâu vào đâu cả

Chúc mừng TSĐ-TST vào vòng 2:) MỌi người sẽ được hát cả bài vào hôm tổng duyệt tuếp theo.
Còn bài CCNM thì xong rùi:( Tại mình ko chịu đi tách nhạc sớm, mãi đến sáng hôm đấy mới mang đi, mà vẫn nghe thấy giọng bọn MN=> bà ý kết luận là mình hát nhép x(Tại mình:(( Ơ nhưng mà ai cho bà ý đuổi học sinh xuống thế nhỉ? Loa đài thì ngu, mình hát mà thấy giọng mình đâu mất ý

:)) Seo lại tự đá như thía ? Bài đấy cũng đc mà, Trinh Tuyển Tẹt Toe đã bảo hay là hay nhá ! :p Mà đã bỏ công như thế chả nhẽ lại vứt đi à ? Tội nghiệp bọn mày lắm ! Còn giao lưu thì làm thế nào đừng để kém các bạn Anh 1 là okie rồi !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên