Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thấy lớp Trung rớt xuống gần cuối , thương tình vào vớt lên , tiện thể câu bài luôn
:)) ( mình tốt đấy chứ nhỉ)

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Hê hê, được DSBA miễn phí cả năm (khứ hồi nhé :))).

yeah :)>-
tớ làm tiếp viên hàng ko DSBA :)) , urgo và salonpas sẵn sàng ^o^ , à , còn kim chỉ nữa chứ, nhỡ... hehe

thế tiếp viên có cần phải biết tiếng Anh ko , hay tiếng Trung cũng đc :D

@ TP: ko sao, mỗi tiếng bít một ít tiếng Nga, Trung thì bít "nỉ hảo " , tiếng Anh thì đủ biết, còn lại dùng tiếng ...Việt y muh :)), hehe

Tiếng gì cũng được, nhưng tiếp viên cũng phải "kéo" và "bị kéo" đấy nhé. :))

Đặng Trà Phương đã viết:
thấy lớp Trung rớt xuống gần cuối , thương tình vào vớt lên , tiện thể câu bài luôn
ừ tốt lắm, tớ cũng định để ý đến bạn luôn! :D
Tình hình tổng kết lớp Trung thế nào?

Đại thể là đang chán, sợ bét lớp, nay thấy Tú mới là bét lớp nên vui sướng khôn nguôi :))

Tiếp đó là ghét bị đổ tội trộm cắp + đứa đổ tội( bẹn Kiều Anh ), nay nghĩ lại thấy bạn ý làm như thế là đúng, ai bảo tao ngu ném cái mũ đấy vào, mình ngu thật :D

Lớp 10 Trung hay ho thật đấy, nhiều chuyện vui nhưng không ít thứ làm mình down nặng , kể ra thì chán nhiều hơn :)) :D /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
viết cái này lúc trước đang tức tối vô cùng, giờ nghĩ lai thấy hơi hơi hối hận, đại thể trước đây là làm mọi cách để không bị nghi là ăn cắp (mọi cách kể cả đổ tội cho bạn khác :D ( :( ) nói chung là thế, nay sửa lại cho nó dễ nghe :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Bi đát lắm, rất nhiều chiến sĩ hy sinh nơi sa trường, điển hình có tớ. :((

Hơ, thằng Hưng nói gì thía, ko hiểu gì cả, nói rõ hơn xem nào?

Hơ hơ tao bét lớp roài,nhục we',nếu mà môn chuyên phải 6,5 trở lên thì tao hóc sinh trung bình roài đấy!!!:(:)(

hum lay nà ngày gửi bảng điểm về nhà đấy,còn chủ nhật tuần sau thi họp phụ huynh,chả hỉu cô có đọc cái bảng xếp loại hạnh kiểm cho bố mẹ nghe ko,chứ tao thì nhìu tội lắm mà ưu điểm thì lại chả có j .Chỉ khổ cho con lan,chả hỉu bọn tổ nó nghĩ thía nào mà lại ghi nó:"hay cười một mình trong lớp"?????????????!!!!!!!! :-/ 8-} nghe như kiểu bị thần kinh í !!!!!!!!!
Mà thôi thằng hưng đừng tức nữa,tao nghĩ Kiều nó làm thế đúng là was đáng thật,nhưng cũng chỉ vì nó bức xúc quá thui,căn bản lớp mình như thía này nhìu lắm rùi,mà lại ko bít là ai,thành ra cứ đi nghi ngờ lẫn nhau,mất đoàn kết kinh khủng!!!!!!!!!!! :-s [-( undefined

Hưng ah, mày chết cả môn Sử thì còn gì để nói nữa.
Còn chuyện đó, nói thì thế thôi chớ bọn nó cũng chỉ nghi qua loa ý mà. Có bằng chứng gì đâu. Dù sao thì mỗi người cũng có giả thiết của mình, đừng trách Kiều quá. Với lại có ai vì thế mà đối xử gì đâu Hưng.

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Đặng Trà Phương đã viết:
ừ tốt lắm, tớ cũng định để ý đến bạn luôn! :D

Hhee , thế là em TP được Mod là em Thư để ý nhá , sướng nhá :))

Hơ hơ tao bét lớp roài,nhục we',nếu mà môn chuyên phải 6,5 trở lên thì tao hóc sinh trung bình roài đấy!!!

Khổ thân mày thế !!!!! Tao tuởng tao bét lớp cơ mà ??????? Thật thế hả ???? KKKKKKKK Thế là tao vẫn giỏi hơn 1 người mặc dù không học hành giề :)) :))

Mà thôi thằng hưng đừng tức nữa,tao nghĩ Kiều nó làm thế đúng là was đáng thật,nhưng cũng chỉ vì nó bức xúc quá thui,căn bản lớp mình như thía này nhìu lắm rùi,mà lại ko bít là ai,thành ra cứ đi nghi ngờ lẫn nhau,mất đoàn kết kinh khủng!!!!!!!!!!!

Cám ơn mày, mà tao cũng chả sợ vì đằng nào thì tao cũng không thể mang cái đấy giấu vào bàn đc vì tao lúc đấy tay không mà, sao mà giấu đc mà không lộ cái đấy ra !

Hưng ah, mày chết cả môn Sử thì còn gì để nói nữa.
Còn chuyện đó, nói thì thế thôi chớ bọn nó cũng chỉ nghi qua loa ý mà. Có bằng chứng gì đâu. Dù sao thì mỗi người cũng có giả thiết của mình, đừng trách Kiều quá. Với lại có ai vì thế mà đối xử gì đâu Hưng.

Nghe mày nói tao thấy sợ sợ :( Thôi, tao không nói gì đâu. Nhưng mà dù sao tao vẫn nghi con K nhất :( Tao chả biết đc. chắc là không phải nó vì nó ngoan mà :((

TAO ĐƯỢC HỌC SINH TIÊN TIẾN RỒI :)) SƯỚNG QUÁ XÁ :))

trờii ơi, con ơi là con, ai dạy con viết chữ to làm các bạn đau mắt à
Mẹ đau mắt vì cái chữ đỏ của con quá đấy
Dù sao cũng cảm ơn con vì an ủi mẹ và chúc mừng con vì sự kiện lớn đó:D

Đừng có mà xì đểu, sự kiện lớn cái giề, ngu bỏ đời lớn lao giờ. Nhưng mà nói cảm ơn cho mẹ đỡ chán nhá :D Thế à ? Mẹ yêu bố à ? thật không, ông xấu xí tởm lợm đấy á ???? Ặc :)) Thôi, yêu ai tùy mẹ, con không cấm, nhưng mà mắt hơi có vấn đề à ? :)) :*

Sắp họp phụ huynh rùi ...
Ăn nói thế nào bây giờ ???

Giờ thì con noí để làm gì! Hihi. Lo nghĩ làm gì,đâu còn cách nào # ngoài: Bố mẹ ơi con học sinh tiên tiến rồi! Thành tích chỉ là illusion! Nhỉ! New year is coming.U'd better watch out!!!!!!!!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên