Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay vừa thi Văn xong, khổ thân bạn Khồn và Dói tưởng 10h thi :( May mà đến cũng còn hơi kịp. Tớ làm bài ok, nhưng bị cái đc có 5 mặt, thôi, phó mặc cho số phận :((

uh!!!Sao hôm nay con Khồn với con Mai lai biết mà đến thế!!Tao tưởng Hà Minh ko gõi được cho chúng mày muh```.Thế hôm nay có làm được bài ko?

Ặc, đề thì vãi dài, phao thì ko trúng tí nào cả, bó tay, mà mà còn kịp viết cái kết bài, cũng chẳng nhớ đã viết cái gì nữa.

Phao phiếc giề, Văn mà cũng có phao à ? :(

Hôm nay thi Trung mới biết thế nào là cô Việt, ặc ặc :(

HÊ hê, thi văn ko phao thì phải chờ đến thi toán àh. :D

hôm nay nói chung "làm" được nhiều phết, hì, nhưng mà công nhận cái đề vãi dài, vừa dài vừa khó, nhất là mấy câu về nguyên âm phụ âm, ặc ặc.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua đọc báo có thấy bạn Loan đâu, thấy mỗi bạn Ngân, sao thế nhỉ ??

Lạ nhể,tao tưởng phòng bọn mày con giang nó bảo trông lỏng lẻo lắm cơ mà????? :eek: thía mà sao thằng hưng lại ko làm hết là sao??? :eek: Công nhận là đề vừa dài vừa điên ,may mà cô Hạnh trông dễ,ko thì chả hỉu các bác thía nào chứ iem tình hình í mà ko có mấy cái phao của con vanh + tình bà con đùm bọc thì chết từ lâu roài 0:)
mai thi lý đấy,phó mặc cho số phận vậy,may ra còn bít 1 ít mà làm chứ ngày kia thi hóa ,cái môn mà tao cực kì ngu độn thì chả hỉu đời đi về đâu đây?? :((

Số nè mới có Ngân chưa có Khồn, à, Loan
Hôm wa bạn Khồn của chúng mình mua 1 hộp sữa ngô, sau 1 hồi nhăn nhó ko mở được hộp( hình như khoảng 10') bạn ý đã bảo là "Không mở được hộp này thề không làm Khồn nữa"... Khoảng ?phút sau thấy có vẻ vô vọng, tớ định lên thông báo cho các bạn ko gọi nó là Khồn nữa, thế mà nó lại mở được ngay lúc đấy (có lẽ là dùng răng):)) Khồn vẫn là Khồn
Hôm thi Văn vẫn nhắn được cho Khồn dzới Dói đến. Bọn nó đến muộn chừng nửa tiếng mà mình làm được có 1 câu:(( Làm được hơn 6 mặt vì viết chậm wá:((

Hê hê, Khồn với hộp sữa thì liên quan gì đến nhau nhể? Sao lúc đấy ko "khoan" ra cho nhanh. :))

Còn 2 môn nữa, ngày mai hóa chắc chết roài.

Nguyễn Hà Minh đã viết:
Số nè mới có Ngân chưa có Khồn, à, Loan
Hôm wa bạn Khồn của chúng mình mua 1 hộp sữa ngô, sau 1 hồi nhăn nhó ko mở được hộp( hình như khoảng 10') bạn ý đã bảo là "Không mở được hộp này thề không làm Khồn nữa"... Khoảng ?phút sau thấy có vẻ vô vọng, tớ định lên thông báo cho các bạn ko gọi nó là Khồn nữa, thế mà nó lại mở được ngay lúc đấy (có lẽ là dùng răng):)) Khồn vẫn là Khồn
Hôm thi Văn vẫn nhắn được cho Khồn dzới Dói đến. Bọn nó đến muộn chừng nửa tiếng mà mình làm được có 1 câu:(( Làm được hơn 6 mặt vì viết chậm wá:((

Khồn mấy hum nay nó hơi tưng tửng :))
em cũng làm Văn được mỗi 6 mặt , vừa làm vừa ngủ hix :(
@ anh Hà: wa` đâu??????
@ Khồn : bao nhiu bạn hỏi thăm xem ai có báo mượn để xem bạn Khồn :))

Con Khồn à ? Tưng tửng nghĩa là sao ? Sao bảo nó đi chụp cho HHT mà ? Sao không thấy mặt, thấy mỗi Ngân

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Ặc, đề thì vãi dài, phao thì ko trúng tí nào cả, bó tay, mà mà còn kịp viết cái kết bài, cũng chẳng nhớ đã viết cái gì nữa.

Thanh nhớ là viết được 2 câu(tạm gọi là kết bài):Những tình cảm thương yêu , đau khổ luôn tồn tại trong ca dao ,dân ca. Đó có khi là tình cảm , cũng có khi là tiếng khóc , nỗi đau của người phụ nữ trong xã hội phong kiến.
a.c, chẳng hiểu mình có quên tờ phao kẹp ở bài làm ko :|
hum nay thi Lý : O3 (ai hiểu thì hiểu, ko hiểu thì hỏi tớ :))) dạy, O3 kiểm tra, O3 trông thi, O3 chấm bài :((
ngày mai thi Hóa --> 9,1 mà chẳng bít cái rì hơhơ..., đành phó mặc cho...đứa ngồi bên cạnh :p
GOOD LUCK ! :)>-

:(( Vừa thi Hóa xong :(( Chó chít, không làm đc hầu hết :((
Làm đc mỗi 1 & 3a :((
Sao bọn nó không làm đc làm mình cũng không làm đc nhỉ :((
Sao bọn bên Trung 2 lại làm đc :((
kíu kíu :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên