Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thông báo là hôm nay lớp mình thua do có quá nhiều phần tử tiêu cực có ý định thả cho H2 vào vòng trong

:)) Ừh, điển hình như thằng Tú (mày nhận của bọn nó bao nhiêu, khai ra đê, 5k àh, hay 2k, hay còn rẻ hơn :)) ). Cái thằng bán rẻ anh em đồng đội thế là ko được nhé, hê hê.

Ặc, con Khồn chụp ảnh thì cái báo HHT sắp tàn đến nơi roài. :D

Khồn á????OMG!!!!!!!Ngày tận thế đến sớm hơn tao tưởng..

con Khồn với con Ngân , mai cả lớp nhìn cái lông mày của con Khồn nhá , :)) ,thứ 2 tuần sau nữa cả lớp mua báo nhé , nó quảng cáo tất , khăn, mũ len mùa đông

*****, con TP chưa j đã ti toe nói roài, nhỡ ảnh chụp đẹp wá, chúng nó lại lăn ra ghen tị thì sao thì sao???;;) Lông mày tao bi h trông kinh tởm không thể chịu đc, chắc phải 2,3 tuần nữa may ra mới mọc lại như cũ đc :((

"Lăn ra ghen tị" hay là "lăn ra vì thất vọng"??? Hoặc là lăn ra vì...sth;)

Thôi, không đc trêu bạn ý, thế là xinh lắm rồi, nhiều người ước mong cũng không đc bằng đâu mà trêu ng ta. Nhưng mà bạn Ngân thì còn nghi ngờ. Còn mấy đứa khác cũng xinh lắm, nhưng mà ngượng không đi. Đừng ngại các bạn nhớ, nhiều $ lắm đấy

Mày ơi, chụp lần đầu hình như ko được $ đâu. Phải đợi "lần sau" nhá:)) Mà cũng chúc mừng Khồn bóng cái nhỉ

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Thông báo là hôm nay lớp mình thua do có quá nhiều phần tử tiêu cực có ý định thả cho H2 vào vòng trong

:)) Ừh, điển hình như thằng Tú (mày nhận của bọn nó bao nhiêu, khai ra đê, 5k àh, hay 2k, hay còn rẻ hơn :)) ). Cái thằng bán rẻ anh em đồng đội thế là ko được nhé, hê hê.

Ặc, con Khồn chụp ảnh thì cái báo HHT sắp tàn đến nơi roài. :D
Khồn chụp ảnh HHT à?Bất ngờ ghê,số nào thế để tớ tránh ko mua!
To Tr-N-Đ:lệu mà cố gắng lên nha,nhớ đuổi kịp A2 nhé!!!

con Khồn mà có $ bị bạn bè bắt phun ra ngay :-& ,nó mà ko chịu thì cho nó DSBA :))

Chẳng có ai bắt con gái DSBA đâu Thanh ạ!
Lớp mình cả 2 bạ "đẹp trai" đều có chủ hết rùi nhẩy:)) ĐTrung khao đi nào, không thì em ý phải khao bọn tớ đấy;)

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
*****, con TP chưa j đã ti toe nói roài, nhỡ ảnh chụp đẹp wá, chúng nó lại lăn ra ghen tị thì sao thì sao???;;) Lông mày tao bi h trông kinh tởm không thể chịu đc, chắc phải 2,3 tuần nữa may ra mới mọc lại như cũ đc :((
Oh la la !! b-)

Đăng Trung thích em Hà Nhi hả :)) hôm qua thấy ngồi ở cổng trường vối em ý tình cảm lắm :))

Oài, xin lỗi bẹn Tú, vì tớ xóa bài có dây truyền nên chuyện bạn bị mất hơn chục bài là chuyện đương nhiên thôi, bạn cố gắng thì sẽ hết bị xóa thôi mờ!

Đặng Trà Phương đã viết:
Đăng Trung thích em Hà Nhi hả :)) hôm qua thấy ngồi ở cổng trường vối em ý tình cảm lắm :))

:-$ bạn ý ngượng hehe!
mà thích là chuyện bình thường thui mờ ,ĐTrung nhỉ:))

Hôm nay thi xong Sinh,cô Hạnh trông chặt phết,may mà mình .... có "hàng"

Chỉnh sửa lần cuối:
Humm, thằng Tú, mày chỉ thế là giỏi, giống hệt anh hồi xưa :))

Hê hê, cái đề cương sinh có cũng như ko, mịa, cái câu 3 chắc ko được điểm nào roài. :))

trùi lớp 10 trung năm nay xinh we, các bạn cho minh lam wen nha

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên