Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ặc, Trung 2 làm được c**, làm được 1 + 2 (ko làm cái khối lượng tb gì đấy) + 3a, chắc max 6 (hic, nhưng hy vọng thầy Phức chấm thì may ra lết được lên 7). Nói chung là hóa thất bại thảm hại (mặc dù đã dự báo được trước).

Nguyễn Hà Minh đã viết:
Số nè mới có Ngân chưa có Khồn, à, Loan
Hôm wa bạn Khồn của chúng mình mua 1 hộp sữa ngô, sau 1 hồi nhăn nhó ko mở được hộp( hình như khoảng 10') bạn ý đã bảo là "Không mở được hộp này thề không làm Khồn nữa"... Khoảng ?phút sau thấy có vẻ vô vọng, tớ định lên thông báo cho các bạn ko gọi nó là Khồn nữa, thế mà nó lại mở được ngay lúc đấy (có lẽ là dùng răng):)) Khồn vẫn là Khồn
Hôm thi Văn vẫn nhắn được cho Khồn dzới Dói đến. Bọn nó đến muộn chừng nửa tiếng mà mình làm được có 1 câu:(( Làm được hơn 6 mặt vì viết chậm wá:((
Chuyện cổ tích :))

chuyện cổ tích<theo lời anh Hà>: Con Khồn nó đang đi ngoài đường thì làm sao mà khoan được? Nó hết dùng móng tay lại đến răng... Kinh ko thể chịu được. Mình mà cho nó 5 phút thui thì giờ hết Khồn ở lớp Trung nữa rùi:))

Toán = shit, học kì 2 chắc phải cố gắng 300%.
Tao tự tin học kì 1 tao đội sổ rồi, đến môn Tin còn kém gần nhất lớp thì không có hi vọng gì nữa.

Lại còn cả bài Hóa nữa chứ!Làm như shit ý.Gần như chẳng làm được j` cả!!May ra tao được 5 điểm.Khốn nạn không chiu. được!!!!.

Hê hê, thôi thi cử qua rồi, chúng ta hãy quên nó đi và hướng tới ... họp phụ huynh. :)) Chủ nhật tuần sau chắc ăn chửi hội đồng đây.

Giời ơi, Hóa làm như shit, Toán thì hơn cả shit....Học kì này ăn cái học sinh tiên tiến roài :((

Happy new year!
Bỏ qua hết mấy cái điểm chác chó chết năm cũ đi các bạn.
Mọi người có muốn làm quả hòm thư Yahoo! free 1GB hỗ trợ POP3 không, cơ hội đây:
Vì Trung Quốc có 1 tỉ dân, là thị trường lớn cho các hoạt động mail này nên Yahoo đã quyết định khuyến mãi toàn thị trường TQ với hòm thư trên.
Đăng kí hòm thư trên tại http://cn.mail.yahoo.com
Mọi người cố vào mà đọc tiếng TQ nhé. Tui mò mãi mới lập được hòm thư mới đó. Nếu lười thì dùng mấy trình translate cho nhanh. Goodluck!

Hê hê, tin mà ko nâng thì chắc gần cả lớp tiên tiến thôi, ko lo đâu (vớ vẩn dưới 5' --> trung bình, ặc ặc).

Hê hê, mấy giờ rồi còn new year, nghĩ đến ngày mai phải đi học oải quá!!

Bây giờ là 18h kém 15 :D

Hôm nay đi học rồi :(( Chó chết :((

Hic, ảm đạm quá cơ, lại xuống 3 sao roài, sao lớp mình ít đứa lên HAO thế nhể.

HK này chết vì toán, tiếng Trung 8.5 cũng ko lên nối 8', ặc ặc, mai còn kiểm điểm nữa, lại ngồi nghe chửi roài. Hic, sao thi xong rồi mà vẫn khổ thế nhỉ.

Có ai trong chỗ nè chưa đánh giá topic ko??? Lớp mình hình như thêm nhiều đứa đăng ký lắm cơ mà? Kiều nè, Nhí nè, DVD cũng ít vào nè, con Thư nữa, Lam... thế mà may ra được DVD với Kiều vô post bài
@ Mấy tên chỉ đọc không post bài: Ko post sẽ được lau hành lang, Min ko kéo nhưng có nhiều người sẵn sàng kéo lắm đấy

Nguyễn Hà Minh đã viết:
Có ai trong chỗ nè chưa đánh giá topic ko??? Lớp mình hình như thêm nhiều đứa đăng ký lắm cơ mà? Kiều nè, Nhí nè, DVD cũng ít vào nè, con Thư nữa, Lam... thế mà may ra được DVD với Kiều vô post bài
@ Mấy tên chỉ đọc không post bài: Ko post sẽ được lau hành lang, Min ko kéo nhưng có nhiều người sẵn sàng kéo lắm đấy

Thế không phải lớp em mà post bài thì có đc thưởng không em :D

Hê hê, được DSBA miễn phí cả năm (khứ hồi nhé :))).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên