Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Eo, làm gì mà khiếp thế! Cả lớp 17, 18 điểm 0 thì gần hết nửa lớp roai` còn gi`!
Nhg kể ra bà ý cũng quá đáng!
À, tớ nhắc các bạn lớp Trung câu bài ít ít thôi nhớ, như bạn Tú ý, bạn post 1 bài thôi, lôi thành 3 bài thế kia là ko tốt. Phải bít gương mẫu, lớp mới được 5 sao!

Không,điểm O là điểm ở trong sổ ghi đầu bài ý..... ngày mai cô Hoan lại tức ầm lên cho mà xem..

Hô hô may mà tao không bị "O"=> tối hôm trước đã ... "làm" đề cương kịp....:)):))

Ngày mai kiểm tra 1 tiết không hiểu cô có trút giận vào không nhỉ???:(:)(:)((

@mod Thư:Tớ mới post có 126 bài thui mờ,cho câu thêm tí nữa có chết ai đâu??? :> :)>- ;;)

Thằng kia, nick YIM của mày là gì thế?

Hôm nay là ngày 15-12, mọi người nhớ nhé, có gì sau này chúng ta sẽ chọn ngày này làm ngày họp lớp. :))

@mod Thư tiếp:Sao topic này có 3 sao???Có những người post bài nhiệt tình như tớ phải 5 sao là ít chứ???:)):)):))

Thôi, Tú câu ít thôi, 3 bài kia của mày gộp thành 1 là được!!
Mày mà post nhiệt tình à, toàn vớ vỉn à
Tú ơi, dạo này mày học khá hơn chưa đấy?

chậc, tớ bó tay với cậu roai`, nhìn lại xem, cứ 1 câu 1 bài, tớ vào nhắc là còn đỡ, chứ Đỗ Việt hay TRần Thu Trang vào thì thôi...... rồi Tú ạ!!

Ngại quá,tớ có câu bài đâu????Đây là đóng góp cho topic đấy chứ??

To Khanh:Haha nếu mà điểm thể dục nhân 20 thì may ra tao mới được hóc sinh giỏi!:)):)):)):))

Tú câu bài vãi ! học tập hoc tập :))
mấy hum nay mình ko vào lớp Trung thì phải, chỉ vào xin mai mỗi giấy kt ^o^

Gặp cái 4rum của mình thì .....
member này cho cạo đầu thả trôi sông ;))

lớp Trung cô Hoan sợ thế , giống A2 hôm nọ cũng mười mấy đứa ko làm bài tập ,cô Kim anh điên hết cả người lên :)) ,nghe nói cô Kim anh với cô Hoan hay đi bơi với nhau (con Quyên bảo thế ) ghê quá

hế hế khổ thân mấy đứa lớp mày :D cứ như lớp tao có phải hay ho ko hả Trung?
chúng nó làm đề cương tốc độ, rồi đem photo cho cả lớp, thằng nào thích mua về chép rồi nộp cho cô để gỡ điểm. tinh thần A1 thế chứ :D kekek mà chỉ có 5K/bản :D hí hí :))

Tao có rồi nè, nhưng mà không nên chép mà không hiểu gì nhá các bạn :) Thi HK chắc tởm lắm đa :( 2 hôm nay bị lên bàn đầu ngồi, tao rất rất bứt rứt, 1 cảm giác khó tả :(( Tao không muốn ngồi bàn 1 đâu :(( Tao sẽ tìm mọi cách để ra khỏi chỗ đấy. Khổ thân con Vanh Phú quá :(( :(( Tao sẽ chăm chỉ học hành :((

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
Du sao thi may cung bat dau hoc tieng Trung rui, sao lai bo giua chung the??? Phi lam!Bay gio thi may nghi la hoc chang de lam j, nhung sau nay se khac day. Tieng Anh thi ai ma chang biet rui, muon hon nguoi ta thi phai biet cai j khac chu. Tao thay hoc tieng Trung wa' tot, sau nay de xin viec

Cái này tao đọc mẫi mới biết là mày viết cho tao, nhưng mà tao thấy nó hơi bị ảnh hưởng đến môn khác. Cũng biết là học thêm đc thì tốt nhưng mà tao nghĩ là nếu học thì để học xong đã, hoặc là vừa học ĐH vừa học tiếng Trung cũng đc. Nhưng mà đằng nào cũng không đổi đc vì bố mẹ tao không đồng ý. Tao bị lên bàn đầu rồi thì phải cố mà học thôi, chả biết làm sao.

To Thư: Không phải là gần nửa lớp mà là hơn nửa lớp rùi đấy:(
To Quỳnh Phương: Tớ cũng nghe nói lớp mình có 1 bạn tên QP đi Sing ngay từ đầu năm học. Chào mừng Phương vô topic lớp mình. Tớ cũng chưa bít mặt ấy:D bao giờ có ảnh bên đó thì up lên cho mọi người coi với nhé

hô hô hum trước Đăng Trung vứt cho cái photo đề cương toán , chưa chép được tẹo nào cả hix:(
@TP: tui nó còn bàn nhau hum nào nấp ở bể bơi ...dìm mấy bà ý nữa là :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên