Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@HM: VH la thằng nào ? mà học theo là học theo thế nào, chẳng wa TP nó thích cái avater này nên em mới để thui ,nhưng mờ sắp đổi lại cái kia roài :D

Nguyễn Hà Minh đã viết:
Thanh học theo cái avatar của thằng VH đấy à? Xấu quá[-(
sao bảo cái avatar ngày xưa của tao là xấu
chất thế còn gì :)) khối đứa bắt chước

Chắc lúc đó bạn Việt Hiếu đang ... bị táo bón nên ước mơ là cái avatar như thế......

Hic, thằng kia mày câu vừa thôi, ko lại xuống 3 bây giờ. Mà sao tao ko thấy mày online trên YIM hay sao ấy.

Hic, tuần sau là 1 tuần kinh khủng với: Địa + Sinh + Tin học kỳ, đã thế còn 1 tiết Trung, chết *** nó roài. :((

Bùi Phương Thanh đã viết:
hô hô hum trước Đăng Trung vứt cho cái photo đề cương toán , chưa chép được tẹo nào cả hix:(
@TP: tui nó còn bàn nhau hum nào nấp ở bể bơi ...dìm mấy bà ý nữa là :))
uh sao biết , cẩn thận dìm bà ý bà ý cắn lại cho ,con Mĩ ngoc hay đi bơi ở bể đấy ,khổ thân con pé :))

Đặng Trà Phương đã viết:
lớp Trung cô Hoan sợ thế , giống A2 hôm nọ cũng mười mấy đứa ko làm bài tập ,cô Kim anh điên hết cả người lên :)) ,nghe nói cô Kim anh với cô Hoan hay đi bơi với nhau (con Quyên bảo thế ) ghê quá

Thôi, không nói xấu nữa không thì chết mất

Chỉnh sửa lần cuối:
uh sao biết , cẩn thận dìm bà ý bà ý cắn lại cho ,con Mĩ ngoc hay đi bơi ở bể đấy ,khổ thân con pé

Thôi, không nói lung tung nữa, nghe nói thầy Cử hay lên Hao, sợ cô cũng lên lắm

Chỉnh sửa lần cuối:
Hai bà đấy đi bơi cùng nhau, mặc bikini để mơi trai đấy :)) Bà Hoan xấu quá nên không mơi đc anh nào nên tức giận là phải thôi :)) :)) Ghét bà ý lắm lắm .
tưởng bà KA ko xấu à , 2 bà này chắc khó tính quá ko ai chơi nên đi chơi với nhau :))

Êu sao lại cảm ơn mod Thư? Tớ đánh giá topic nè 5 sao+ lúc đầu nó 3 sao-> 4 sao đấy chứ! Mọi người vô đánh giá đê!
To VH: Hóa ra là của mày thật à? Tao nhớ mang máng cứ nói thế:D Thế này vậy, mày dùng thì hay, nhưng mà con Thanh thì không. OK?
Mấy đứa kia! Nói xấu giáo viên thế có ai đọc được thì chết à? Trà Phương nữa nè

Oài! Công nhận lớp mình nghỉ tiết nhiều thật đấy. Cả do cô bận cũng như do lớp hư<!!!> Rất may mới nghỉ có 2 tiết với lí do thứ 2 thôi!:(
Lớp mình thành lớp cá biệt rồi:((

Đúng roài,cẩn thận không cô Hoan hôm nao trái gió trở trời lại lên HAO=> :)):))

Hehe lớp có thành phần như Hà Minh thì thành cá biệt ngay thôi

Hehe lớp có thành phần như Hà Minh thì thành cá biệt ngay thôi:D

Thông báo là hôm nay lớp mình thua do có quá nhiều phần tử tiêu cực có ý định thả cho H2 vào vòng trong

Sao Tú lại câu 2 bài giống nhau thế kia?
Nói như thế là sao? Phải nói là có con bác Dương chứ!
Hô hô !!! Con Khồn chụp ảnh HHT kìa:)) Cả lớp mua báo ủng hộ nào!!! TACTA:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên