Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thé hôm nay sinh nhật Mai thế nào??Tao phải ở nhà.Bà già cấm cửa nên ko đi được!!

Haha hôm nay lớp mình đá hay phết,thắng 3-1
2 bàn của Nhân,1 của tao há há

Bóng đá :D
Có người xem muộn ít nhất là 15' vì mải online ;;) :D
hehe thế mà vẫn thắng à !!

con Thanh hôm nay trốn học đi ăn sinh nhật Mai , lần này tôi tha cho bà đấy ,nếu có lần sau thì đừng có nhìn cái mặt tôi nữa nhá ...

Hom nay lop minh da bong thang 3-1, phe vat !!! Tiec la tao di muon wa, chi kip xem moi hiep 2. Hinh nhu thang Tu lop minh ghi 1 ban, xong chang hieu gi thay nga lan way ra, vat va dien cuong duoi dat :)) Quynh Anh voi Y phai chay ra hoi tham ... khong biet bay gio so phan thang be' the nao rui

Kho than Thanh Trung qua! The nay thi ngay mai lop minh keo co the nao day:(:(( Ko bit mai no' di hoc duoc chua nhi?:D
Lop minh hom nay co vui ko the?

Chỉnh sửa lần cuối:
Thanh Trung hom nay thay di xem da' bong rui, chac mai se di hoc thoi. Ma` chuyen no' dau mat thi cung chang anh huong j den chuyen keo co dau. Nguoi ta keo bang tay chu co phai bang mat dau ma lo :D

@Tú: hôhô đúng là đánh giá sai về Tú khi nghĩ nó ko bít đá bóng...vỗ tay cái nào.:p
@T.Hà: con kia nó muộn một hiệp chứ ko phải 15 phút ^o^, lúc đấy gọi đt cho nó thấy ồn ào gớm hehe.
@ TP: bà làm giề được tui...???:-"
@ Khồn: ui no wa' , về nhà tui lại ăn cơm hix:-|

Thanh khinh thằng Tú à? Hơi bị giỏi đấy, Tú nhỉ;)
To Khồn: Tui lộn:D Ai mà bít được nó đi được luôn... Lớp mình có những bạn nào đi vậy? Hôm nay phải đi với bố mẹ lao động khổ sai:(( Đau chân muốn chết

Tui thi dang doi day ne, nha chang co cai j an ngoai com, ma an com thi chan lam ---> danh phai nhin. :(
Thang Tu' da bong thi sieu rui ;), ma nhay xa cung kinh phet, chac sau nay vao DH The duc the thao dc. Roi lai giong nhu ong Long day the duc..he'he'

He^`, ai bao buoi trua ba ko di an duoc. Bon toi an uong het rui xong moi di choi tiep. Ma` tui so noi la di choi binh thuong thi ba lai le^`me^` nen moi phai noi la di an SINH NHAT :D

To Thanh : bà ko thích thì đừng đi học nữa cho tốn tiền ,tốn thời gian của bà ra ,để dành thời gian mà đi chơi .

Trà Phương làm j mà bức xúc thế??? Con Thanh bùng có mỗi 1 buổi thôi mà, dù sao hôm đấy cũng la sinh nhật Mai. Mà có mỗi 2,3 đứa đi đc, con Thanh mà về nốt thì còn nói làm j nữa...Với lại nó có đi học bà K.Hương thì cũng có thêm đc cái j đâu, toan những cái học rùi.

@Tp: bà là mẹ tui chắc? mà cũng chẳng phải cô KH mà quyết định tui có đi học hay ko.

ÔI , quên mất SN con em gái !! :D
Sorry ! tại ốm quá , sắp chết rồi đây !!
Happy Birthday !! ;)

@T.Hà:khi nào die phone cho tụi em đến thăm nhá:p
mà em vẫn chưa thấy wa` sn của anh đâu đấy :)|

Em chang hieu anh om kieu j ma lan nao onl cung thay anh avail the ha? The co dc nghi hoc khong? Gia ma minh cung om thi tot biet may

Hey Loan : Hình như mày đang onl thì fa?i . Tự nhiên thấy chữ kí bay đi đâu hết, chưa kịp đọc, chắc đang sửa sang màu mè thì phải :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên