Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Noi chung la chi co moi Thanh thay tui dong bong, moi nguoi co ai noi the dau. anh Ha` nhi ??? ;)

oái , nhầm rùi , chỉ có T.Hà mới thấy bà ko đồng bóng , còn lại thì đều công nhận thế hết haha:))

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
Noi chung la chi co moi Thanh thay tui dong bong, moi nguoi co ai noi the dau. anh Ha` nhi ??? ;)

Em à , đúng roài đó !!
Thanh nói với anh mà cứ kêu em đồng bóng :p
Cứ tiêm nhiễm vào đầu anh chuyện đó , nhưng mà anh nhất quyết ko nghe :))

@Thanh : nói thế là sao hả em /:)

Day, chi co' con nguoi sang suot nhu anh Ha` moi khong nghe thoi, bon con lai toan mot lu dong bong het nen moi nghi Khon nay cung nhu chung no. Con Thanh dung co' ma` noi lung tung, boi nho danh du cua nguoi khac

Day, chi co' con nguoi sang suot nhu anh Ha` moi khong nghe thoi, bon con lai toan mot lu dong bong het nen moi nghi Khon nay cung nhu chung no. Con Thanh dung co' ma` noi lung tung, boi nho danh du cua nguoi khac

Em à :D em phải hiểu là bọn nó ghen tức vì tụi nó như thế , riêng em thì ko bị !!
Kô lôi kéo được nên tụi nó đành phải đổ tiếng ác cho em đấy em à :p
TỪ nay ra đường phải đề phòng nhé :D

thôi đúng rồi Khồn ơi,đồng bóng thì cứ nhận đi.Thanh hà thì bít gì mà nói???có gặp nó mấy đâu mà cũng ti toe đánh giá,chẳng wa trc mặt zdai thì nó mới tỉnh táo 1 chút,chứ bình thường thì...:))

hô hô Thanh Hà cũng đồng bóng thì nói đc ai ,nói chung là con Loan khồn với Thanh hà cùng đồng bóng như nhau ---> bênh vực nó là đúng rồi :))

hô hô, hay nhỉ ! Hóa ra trc mặt zai thì mình tỉnh táo hơn...Mà bà cũng giống tôi thôi Dói ạ. Đúng là chó chê mèo lắm lông...xí

Hê hê, mày với Thanh đứa nào là chó, đứa nào là mèo thế? :))

Hôm nay KT Lý 1 tiết dễ thật, làm ngon phết :)) (hic, nhưng ko biết đến lúc trả bài thế này đây, lần nào cũng toàn 6,7)

Tao với Dói chứ? Con Thanh thì không phải chó, không phải mèo, mà là khỉ :)) KT Lý hôm nay Cử trông cũng dễ phết, hình như sắp thi HK, các thầy cô thả cho gỡ điểm hay sao ý. Chắc đến lúc trả bài tao cũng đc 8đ trở lên

hô hô, hay nhỉ ! Hóa ra trc mặt zai thì mình tỉnh táo hơn...Mà bà cũng giống tôi thôi Dói ạ. Đúng là chó chê mèo lắm lông...xí

Oh la la :|
Cái đó gọi là giả nai à ;;)
Mà trước mặt zai ko tỉnh để mà chết à :D Nói thế mà cũng nói , cái đó phải đc khen mới phải .
Còn đâu đồng bóng thì trước mặt zai sao mà phải cần tỉnh ( Logic đó chứ ;) )
hehee
===> Buộc tội vô cớ , từ mình nói sang người khác , chẳng biết ai đồng bóng :p

Khồn không phải tỉnh táo lên mà... nói thế nào nhỉ? Con trai ko đứa nào biết được bản chất thật sự của nó:)) < Nó còn ngồi cạnh mình ăn bánh, mút tay rồi chat tiếp:-&>
Khồn đã viết:
Ăn nhiều mỏi răng quá
Sợ thật.
Hôm nay cô Việt sợ thật. Tớ không dám mua bỏng ngô lên, cô mà nổi đóa thì chít.=> 1 bài 15' dễ sợ:(( không nhớ gì hết:((

Ai an ma chang the? Tay dang ban thi phai mut cho do ban rui moi type dc chu. The ba bao toi de nguyen cai tay day ma type ban phim nha con Tra Phuong a ? No giet tui chet

mẹ ơi , tay bà dính nước dãi , kinh , nói chung thế nào cũng bẩn :))

:D Chão chúng mày, lâu lắm không lên đây :D Hôm nay mới mua mũ vui ghê

@ Khồn: con đồng bóng kia, bà mới là khỉ thì có...! con này chỉ làm trò trc mặt zai thui , còn bt thì bạn bè nó mới hiểu là nó đồng bóng thế nào...chậc
@a.Ha: anh cũng đồng bóng lắm đấy. lại còn dụ dỗ thằng kia (thằng Tùng) đồng bóng nữa chớ hôhô <---cái này có những đứa đi sn em làm chứng nhá hehe:-"

Bùi Phương Thanh đã viết:
@ Khồn: con đồng bóng kia, bà mới là khỉ thì có...! con này chỉ làm trò trc mặt zai thui , còn bt thì bạn bè nó mới hiểu là nó đồng bóng thế nào...chậc
@a.Ha: anh cũng đồng bóng lắm đấy. lại còn dụ dỗ thằng kia (thằng Tùng) đồng bóng nữa chớ hôhô <---cái này có những đứa đi sn em làm chứng nhá hehe:-"

Chẹp chẹp !!! Ai dụ ai cơ :|
Mà ai tên là đồng bóng thế /:)
Còn em , lôi mấy người nhân chứng ra coi !

thôi thôi các ông các bà , nói tóm lại la Thanh hà với con Loan là đồng bóng nhất , biết thân biết phận đi lại cứ gân cổ lên cãi :)) :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên