Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bùi Phương Thanh đã viết:
Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hehe, phát hiện ra con em gái mình, biết kêu quang quác, :))
chữ me.c mà nó dùng, là ăn cắp ăn trộm của iem đấy bà con, nhưng chính xác của nó là merde, tiếng pháp, ai thích biết nghĩa vào www.vietdic.com mà tra, nói ra e ko tiện :D, con thanh2 nghe thấy mình nói, cũng đú đởn :)) [-x, gà gà gà

ai là em gái cơ..?? [-x đừng có nhận xằng ,nhận bậy, nhận bừa hôhô

hô hô anh zai ui, hóa ra là anh zai.Em cứ tưởng con H.Hà lớp em....:p

lớp Trung anh mà ko có bọn ngoại lai vào thì chán chết , thế mà cũng nói , :))

Đặng Trà Phương đã viết:
lớp Trung anh mà ko có bọn ngoại lai vào thì chán chết , thế mà cũng nói , :))
Sao lại bọn ngoại lai chứ [-x
Phải nói thế này này :
Bọn Trung anh mà không có những quý nhân như thế này vào thì chán chết !! :))

Lớp này chán quá, à không có 1 đứa chán quá, sao lại lấy tiền học của tao ???? Tao ghét nó :((

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Lớp này chán quá, à không có 1 đứa chán quá, sao lại lấy tiền học của tao ???? Tao ghét nó :((
toàn lấy tiền của người khác mà cũng nói :p

Quý nhân cái đầu ông á! Topic lớp tôi không cần có phúc được mấy cái quý nhân thể loại ông vào đây, thích nói chuyện em loan thì còn nhiều topic khác nó vào lắm.
To Thanh: Thế thằng Lê Hưng lấy tiền của em lần nào chưa mà nói nó thế?

Nguyễn Hà Minh đã viết:
Quý nhân cái đầu ông á! Topic lớp tôi không cần có phúc được mấy cái quý nhân thể loại ông vào đây, thích nói chuyện em loan thì còn nhiều topic khác nó vào lắm.
hỏi nó thì biết [-x

chẳng cần hỏi nó cũng biết chỉ có Thanh đi trấn của nó chứ làm gì có chuyện nó trấn của Thanh... biết tỏng

Nguyễn Hà Minh đã viết:
Vâng thưa bà , tôi ko cần làm quý nhân của bà !! Và tôi cũng chẳng bao giờ có cái diễm phúc đó cả .
Còn về cái topic thì nó là public , tôi thích post bài thì có làm sao ko ?? Thể loại gì mà cấm tôi hả quý bà . Còn em Loan thì làm sao ?? ức chế vấn đề gì à ? Hay là làm sao ?? Có điên thì cũng tìm chỗ khác mà điên nhé quý bà , tôi đếk phải trẻ con mà nói cái kiểu đó với quý bà đâu !!
Cám ơn ạ! !

Đỗ Thanh Hà đã viết:
Nguyễn Hà Minh đã viết:
Vâng thưa bà , tôi ko cần làm quý nhân của bà !! Và tôi cũng chẳng bao giờ có cái diễm phúc đó cả .
Còn về cái topic thì nó là public , tôi thích post bài thì có làm sao ko ?? Thể loại gì mà cấm tôi hả quý bà . Còn em Loan thì làm sao ?? ức chế vấn đề gì à ? Hay là làm sao ?? Có điên thì cũng tìm chỗ khác mà điên nhé quý bà , tôi đếk phải trẻ con mà nói cái kiểu đó với quý bà đâu !!
Cám ơn ạ! !

:| sợ vãi ...!

Nguyễn Hà Minh đã viết:
chẳng cần hỏi nó cũng biết chỉ có Thanh đi trấn của nó chứ làm gì có chuyện nó trấn của Thanh... biết tỏng

thế thì cần nghĩ lại về Thanh roài. Mà Hm hay nói người khác vô cớ lắm đấy nhá, xem lại mình đi... [-x

thôi thôi sao lại tự dưng cãi nhau thía , mất tình cảm quá :(

Hê hê, mai lại 1 tiết hóa đấy, tình hình chắc lại giống hôm trc thôi, cả lớp điểm di động từ 8-10 :)) (hic, nhg học hành kiểu này đến khi thi học kỳ thì bỏ mịa). À mà có ai làm xong đề cương toán chưa thía, chưa làm một bài nào cả, nhìn đã thấy oải rồi.

hehe Đăng Trung làm đề cương toán xong cho tớ mượn chép :D

Ờ thì có cãi nhau gì đâu :D
Nói linh tinh cho đỡ buồn thôi mà , chứ hơi đâu mà cãi nhau hả em
Căn bản là Spam đc 1 bài :))

To Thanh : Tao lấy của mày lúc nào ???? Lấy ngay trước mặt & trả luôn mà ??? Hôm đấy cũng là hôm tao mất đấy ? Không biết là mày co làm thế không nữa ? nghi ngờ mày lắm !!!!!!

hum đấy mày mất tiền à, nhiều ko? tao thấy mày có 10 000 thui muh hehe 10000 thi ko thể đủ là tiền học roài ....;))

mọi người ơi,lại chuyện mất tiền à?đã bảo kà từ giờ thì ai mất là chuện của người đó mà(chỉ thị của lớp đấy:p)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên