Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ôi giời, tao đc có 8d Sử đây này. Hôm wa bùng học đi chơi >> đến tận bi h mới bít điểm. Đau thật.

Ặc ặc, thầy Sử phải công nhận có 1 đặc điểm là < nghe từ Vân Khanh+ tổng hợp ý kiến:D> cứ nhìn đứa nào là nhìn cả giờ, bọn còn lại cứ gọi là chân tay hoạt động, như bạn Tú ý:|.
Trà Phương với Thanh đừng có vô duyên vào lớp người khác mà câu bài chứ, có gì thì gặp nhau mà giải quyết nhà. Cả ông Hà nữa

topic do bà lập ra chứ có phải của mỗi mình bà đâu. nhạt duyên !

Nguyễn Hà Minh đã viết:
Ặc ặc, thầy Sử phải công nhận có 1 đặc điểm là < nghe từ Vân Khanh+ tổng hợp ý kiến:D> cứ nhìn đứa nào là nhìn cả giờ, bọn còn lại cứ gọi là chân tay hoạt động, như bạn Tú ý:|.
Trà Phương với Thanh đừng có vô duyên vào lớp người khác mà câu bài chứ, có gì thì gặp nhau mà giải quyết nhà. Cả ông Hà nữa
Ai câu /:) Nói thế là không được [-x Phải công bằng chứ , người ta post bài , mình cũng post bài , vậy mà nói người ta spam là ko đc :D
Anh thèm vô spam , nếu mà spam thì đã ko chui vào topic này :))

Sao con Thanh không gọi cái này là Forum nữa à :)) Sao lại đổi thành topic rồi :))

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Sao con Thanh không gọi cái này là Forum nữa à :)) Sao lại đổi thành topic rồi :))

OH !! Gọi là FORUM á :))
Hay hay !!
Không ngờ em mình gà thế :))

Đỗ Thanh Hà đã viết:
Nguyễn Lê Hưng đã viết:

OH !! Gọi là FORUM á :))
Hay hay !!
Không ngờ em mình gà thế :))

me.c ai ngu ? lại còn kêu mình là ~:> nữa chớ... [-x thích oánh nhau đấy à. Thằng Hưng , hum trước mày đánh tao rõ đau , thứ 2 tao đánh lại đấy....gruuu

hehe, phát hiện ra con em gái mình, biết kêu quang quác, :))
chữ me.c mà nó dùng, là ăn cắp ăn trộm của iem đấy bà con, nhưng chính xác của nó là merde, tiếng pháp, ai thích biết nghĩa vào www.vietdic.com mà tra, nói ra e ko tiện :D, con thanh2 nghe thấy mình nói, cũng đú đởn :)) [-x, gà gà gà

Đặng Trà Phương đã viết:
ko được trêu nó nhớ chưa ,khổ thân :D
Uh , anh có trêu đâu. Nhưng căn bản thế cũng không biết thì làm sao mà học Hack đc , anh dạy thì cũng đâu có hiểu ;)

hơ hùa vào trêu tức mình đấy à...? :eek: :-? được thui . chấp tất b-)
nhớ mua urgo đi nhá

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hehe, phát hiện ra con em gái mình, biết kêu quang quác, :))
chữ me.c mà nó dùng, là ăn cắp ăn trộm của iem đấy bà con, nhưng chính xác của nó là merde, tiếng pháp, ai thích biết nghĩa vào www.vietdic.com mà tra, nói ra e ko tiện :D, con thanh2 nghe thấy mình nói, cũng đú đởn :)) [-x, gà gà gà

ai là em gái cơ..?? [-x đừng có nhận xằng ,nhận bậy, nhận bừa hôhô

:)) Gọi Thanh thế là đúng quá rồi ý chứ:)) Mà có ai cấm em vào đâu? Nhưng đây là topic TA chứ có phải Nga với A2 với cả vô gia cư vào đâu?
To Trà Phương: khổ thân gì con Thanh?

Chỗ này là topic của Trung Anh cơ mà. Sao toàn dân ngoại lai vào thía?

Khồn đã viết:
Chỗ này là topic của Trung Anh cơ mà. Sao toàn dân ngoại lai vào thía?
Đồng ý. Toàn những người dzô dziên. Nói tiếp<:D> Sao mấy người không lập cái topic riêng mà câu nhẩy?

Chắc là dân Trung Anh ít lên nét quá
để dân ngoại lai vào câu cá hết rồi

Bọn nó có lên đấy, nhưng mà chẳng chịu đóng góp ý kiến rì :D À, các bạn Trung Anh ngoan ngoãn suốt ngày học bài chăm chỉ không có thời gian lên net :))

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Bọn nó có lên đấy, nhưng mà chẳng chịu đóng góp ý kiến rì :D À, các bạn Trung Anh ngoan ngoãn suốt ngày học bài chăm chỉ không có thời gian lên net :))

có đặt trong 2 cái "nháy nháy" ko em :))

Đỗ Thanh Hà đã viết:
Nguyễn Lê Hưng đã viết:

có đặt trong 2 cái "nháy nháy" ko em :))

ông này nói chả hiểu cái gì cả

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên