Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lày, Tú Oanh chứ không phải Tú Anh đâu nhá.
Khồn: Bà ngủ lúc nào chẳng thế, ngủ lắm còn nói tôi à? Tôi với Trà Phương ngủ muộn lại dậy sớm đi học nhá, mấy hôm không học phải ngủ bù chứ?

hô hô vào đây chẳng hỉu qué gì cả .nhưng công nhận cô giáo dạy tiếng Trung của lớp Trung hiền thật do ,em xin cô vào học mà cô vẫn đồng ý :d

trùi, HM hại bạn bè wá, kéo TP vào học hát tiếng Trung...về nó hành hạ em ...hơ...

Ủa????Hôm nay TP vào lớp à???Sao không biết nhẩy??

Hôm nay cô giáo dạy thay nói ghê we',như vịt nghe sấm ý

Thằng Tú dạo này hay lên net nhẩy, đúng là có gái vào nó cũng có khác :))

Ai bảo bà là tui ngủ từ 10h??? Lúc đấy tui chỉ lên giường thui, còn ngủ thì 10r cơ

Hê hê, thế trong 30' phút đấy mày làm "trò" gì thế? :))

Thằng Tú có gái mà ko giới thiệu nhỉ, thế nó có "vo" như mày ko. :))

E hèm, Thanh dở hơi kia, nó hành hạ em thì liên quan gì đến chị??? Cho nó vào học thì nó chẳng thích lắm à? Càng nói càng thấy hâm. Hết chỗ câu bài rùi hay sao mà vào đây cho mấy câu dở hơi thế?

Hehe thằng Trung Tình kia đá đểu nhé!!!!
Hôm nay trả bài KT Trung-6 điểm..............

Cứ gọi là Trung rim cho nó tình cảm Tú ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Tú dạo này học hành vớ vỉn thế???????

Hê hê, "dạo này" ấy hủh, thế chắc dạo trước nó giỏi lắm. :))

Hic, mai 1 tiết Sử + 1 tiết Địa liền nhau đây, sống thế đ... nào được, đến giờ này còn lên net, chưa được chữ nào vào đầu cả.

Con Thanh kia ,làm như bà ko hành hạ tôi chắc , lớp Trung anh thầy cô giáo sướng thật ,thế mà bọn nó lại còn vào than thở ,chẳng bù cho lớp mình ........ác quỷ......

Có khi phải hướng dẫn thầy cô vào đây đọc các tác phẩm học sinh mình post :D

Hôm nay kiểm tra cả 2 tiết=> :(( 8-} ,may mà mình "nhanh mắt nhanh tay" + có sự chuẩn bị trước nên :)>- :-$ :))

Ặc, ăn con 6 sử rồi, địa ko biết thế nào đây.
Hê hê, mà này, đời là phù du nên điểm cũng chỉ là phù du thôi nhể (lấy tạm bản quyền của bọn A2 cái). :))

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
thằng Tú dạo này học hành vớ vỉn thế???????:D

Thằng Tú nó thế từ bé rồi, có vái nó cũng chả sửa đc đâu. Xin lỗi Tú nhé :)

Con Vanh phú ngồi ngay cạnh đc 9 sử, chỉ cần mình chép nguyên si bài 3 của nó có phải hay hơn không. Mình lại còn nghi ngờ => ngu :((

Bài địa còn cái nhận xét đồ thị nữa :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên