Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm qua trốn cả ngày ghê vãi, không hiểu bà Hoan bà ý có phát hiện ra giấp phép đểu không :(

ông ơi,cô ko bít đâu,nhưng cô có hỏi đấy --->be careful.
Hôm nay mọi người làm bài KT 15' toán co tốt ko dzaaay???

Cả lớp iu wis ,thật đâu đớn làm sao khi hôm nay Nhí bị hâm nên sai 1 lỗi lãng xẹt.(bài ngon thế mà ......hôm trả bài nếu tui bị điểm kém thì đừng ngạc nhiên )HIC HIC HIC

Kiểm tra 10' đấy chứ lấy đâu ra 15', chắc là làm đúng hết, hy vọng được 10 nhưng đến hôm trả bài chắc cứ trừ đi 3,4 điểm là vừa. :D

Kiem tra 10' bai de wa' nhung chac la khong dc 10 rui. Co Hoan cham dat lam

Chấm đắt nhưng bài dễ thế cô cũng chẳng moi được lỗi đâu...
:(( Hôm nay mọi người đến nhà cô Việt, thế mà tớ bị nhốt ( can tội làm mất khóa cửa)
Mọi người đi vui vẻ chứ??? Có gì kể cho bạn với nào...
To ĐT: bỏ ngay cái tên đấy đi nhá. Ai dè cả ĐT cũng đen tối thế (bằng chứng là cái tờ giấy hôm qua)[-(
Anh Kwon Sang Woo đẹp trai:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hê hê, hôm nay cày nát đường Hà Nội, đi đến 12 rưỡi trưa về đến trường ăn thì trong ví còn đúng .. 4k, thế mà vẫn ăn sang phết. (À, con khồn thấy bạn hết tiền mà ko khao nhé, nhớ đấy... :)) )

To ĐT: bỏ ngay cái tên đấy đi nhá. Ai dè cả ĐT cũng đen tối thế (bằng chứng là cái tờ giấy hôm qua)

Cái đấy tớ với thằng Tú đồng tác giả nhé, nói trước là có Copyright rồi đấy. :)) (yên tam đê, tên Minh t**t còn khả dĩ chán :D )

ĐT kia, láo quá

Hà Minh đây. Vào tạm nick TP câu hộ nó. Mà Trung này, gọi 1 tên là quá lắm rồi đấy, còn để dành gọi người khác nữa chứ???

Công nhận là hôm 19/11 đi hơi mệt thật.Đúng như Đăng Trung nói"cày nát đường Hà nội luôn" .Nhưng mà kể ra thì cũng dzui phết đó chứ!!!!Mà sao hôm đó Khồn, Min ,Mai không tới vậy??????

Nhưng mà phải công nhận cô Việt vẫn dễ tính nhất.À,hôm ấy cô hẹn lớp mình Tết tây đến nhà cô liên hoan đấy.Cả nhà có đi ko?

Hà Minh đây. Vào tạm nick TP câu hộ nó. Mà Trung này, gọi 1 tên là quá lắm rồi đấy, còn để dành gọi người khác nữa chứ???

Hì, để ai cơ, để anh T.... của Minh gọi àh. :D

Nhưng mà phải công nhận cô Việt vẫn dễ tính nhất.À,hôm ấy cô hẹn lớp mình Tết tây đến nhà cô liên hoan đấy.Cả nhà có đi ko?

Hơ, tưởng hôm đấy đến nhà cô văn nấu nướng gì mà, làm 2 tăng àh. :D

Lien Hoan a ??? The thi den luon con gi nua. Chang may khi dc an uong, ma nhat la an chua`.
Hum nay Loan co' viec ban, thanh thu khong di dc. Ma Loan lai choi than voi Mai nen suy ra Mai cung khong di.
Min thi ngu wen (luc nao cung the) >>> cung khong di luon

O the a ??? Toi tuong ba ngu we^n. Ba thi luc nao cung ngu den tan 11, 12h moi day. Kinh hai!

Xì tại tui thức đêm chứ bộ... Ai như bà, 10h ngủ sáng 8h30 dậy... Ngủ lắm hơn tui là cái chắc

Min với Trà Phương là 2 con chuyên gia ngủ nướng ...hôhô <---( HM thua Trà Phương haha:)))

Ai bảo bà là tui ngủ từ 10h??? Lúc đấy tui chỉ lên giường thui, còn ngủ thì 10r cơ :D

Sao toàn nói chuyện ngủ nghê thế này????Câu bài wa' đấy

Hôm nay chưa soạn bài,không hiểu cô Tú Anh có dạy không nhỉ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên