Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hơ, ko có lý thuyết mới chết, ông ấy lại cho cái bài gì mà có cả đống lũy thừa thì xong. Cứ cho mấy câu định nghĩa có khi còn trúng được.

:(( Ôi zời ơi!!! Làm bài rất chi tự tin là mình đúng, đến luc mở mở ra coi lại thì sai hết mấy cái ký hiệu sơ đồ khối rồi, lại còn thiếu cái mục trả lời nữa chứ

Hà Minh bị mất ĐTDĐ à, tìm đc chưa, bây giờ mà không tìm thấy thì bố mẹ sẽ không cho mang đến lớp =) khổ thân :(
Thế nhá, bye.

Hì, làm bài nói chung là ổn, nhưng ngồi nghĩ lại thì hình như lúc cuối vội quá nên ko nối mấy cái trường hợp cuối cùng vào tam giác thường, mịa.

Hê hê, hôm nay tiết cuối thể dục lại nghỉ, vui fết, lớp mình ngày nào cũng 5 tiết nên bù lại được cái 2 tiết thể dục tiết cuối cũng khá. :))

Mày ui, tao đâu có ngu mà cho bố mẹ bít, mà mày cũng không cần lôi lên đây để nói đâu:D Rùi phải có cách thui

Haha, biết rồi còn giề, đúng như tao tiên đóan nhá. Chia buồn chia buồn với mày. Hôm nay là ngày mấy đó, lớp mình học hát tiếng Trung ha, các bạn trông ai cũng vui ha, nhưng tao thì :( Ặc, không nuốt nổi cái thứ nhạc đấy, vãi linh hồn ạ. Ặc ặc. Nhưng mà không phải học cũng tốt chứ nhỉ. Hì !
À ngày 19, 20, 21 được nghỉ đấy, có ai đề nghị đi chơi đâu không, bày ra đê. Nhưng mà đằng nào chả không đi được :( chán quá. Hôm nay tao cắt mấy chữ tặng bạn TTrung theo yêu cầu của VAnh thế mà bị bọn nó bảo là khéo tay là con gái :((. chó thế cơ chứ :(( Tao chỉ muốn làm cho nó đẹp đẹp 1 tí thôi mà :((
Thôi, hôm nay quên mang nhật kí lớp, mai đem cho.
Con TLam hôm nay có tóc mới :))
Thế nhá, bye !!!

hơ ông ơi,cháu nè,mới vào đc,vui we!!!Hôm nay lớp mình học hát fun ra phết đấy chứ!!!:D

Cấm ngoại lai !!! Ông Thanh Hà bước ngay, không đc bon chen vào đây.
Hum nay học hat tiếng Trung thú vãi, hê hê, mấy thằng con trai hình như ngượng chẳng thấy hát hò gì cả. Có mỗi DVD là nhiệt tình một tí.
Thằng Trung Tị mà hát thì thế nào nhỉ ??? Trông có năng khiếu nghệ thuật lắm. Chân tay dài >>> đánh đàn piano rất hợp (theo lời bạn ý nói), mà chẳng bít lưỡi nó thế nào, có dài đủ để hát không nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ, lớp mình có ai tên là Đỗ Thanh Hà đâu nhể.

Ặc, mấy bài hôm nay ngang tra tấn, cái ngày đáng bùng thì ko bùng, ức thật.

Thằng Trung Tị mà hát thì thế nào nhỉ ??? Trông có năng khiếu nghệ thuật lắm. Chân tay dài >>> đánh đàn piano rất hợp (theo lời bạn ý nói), mà chẳng bít lưỡi nó thế nào, có dài đủ để hát không nữa

Hê hê, bôi bác nhể, mấy bài hôm nay nghe ngu vãi, hát mấy bài đấy thì tao đi hát nhạc ƯHP còn hơn. :))

ƯHP sucks :)) Hôm nay mình bỏ được một hôm tí nữa phải đến HĐ Anh, lại chen chúc vào cái hội chợ nghĩ đã cãi lúa ra roài. Các bạn ở lại học ngoan nhá :D

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
Cấm ngoại lai !!! Ông Thanh Hà bước ngay, không đc bon chen vào đây.
Hum nay học hat tiếng Trung thú vãi, hê hê, mấy thằng con trai hình như ngượng chẳng thấy hát hò gì cả. Có mỗi DVD là nhiệt tình một tí.

Anh có làm gì đâu mà nói bước ;;)
Bon chen gì nhỉ :-?

Thôi thôi, nói chung là ai ngoại lai bước ngay. Cả thằng Còi nữa, chẳng có ngoại lệ gì hết...À mà nếu như ai vote cho Loan thì có thể tham gia đấy ... he he he...

Thôi thôi, nói chung là ai ngoại lai bước ngay. Cả thằng Còi nữa, chẳng có ngoại lệ gì hết...À mà nếu như ai vote cho Loan thì có thể tham gia đấy ... he he he...

Anh vote em rồi :D Vậy là có đủ tư cách tham gia rồi á :D
Mà em quyết định ai đc tham gia à :p oai thế :x

Đỗ Thanh Hà đã viết:

Thôi, nói chung là bước nhanh lên anh zai ạ
Ê ê, hôm nay nhảy dây tao đc 10 mới sộ chứ

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Đỗ Thanh Hà đã viết:

Thôi, nói chung là bước nhanh lên anh zai ạ
Ê ê, hôm nay nhảy dây tao đc 10 mới sộ chứ

Bước gì hả chú :D
Ko hiểu , nói kỹ hơn đê !

Không ngờ cái topic này sống lâu thế (có 1 thời gian được kéo đi kéo lại).
Nhảy dây tao được 6 :)
Không biết mai trả bài Tin te tua thế nào đây ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên