Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ơ, Kiều anh câu sợ quá, đừng học tập Lê Hưng thía chứ! Ừm, cái ava của Trang nhá, trông giống bố tao quá mày ơi:( Đừng có nói là...:(:((

Êu êu Hà Minh, đừng có xúc phạm Trang rứa chứ, nó mà tức lên là nó oánh chít đóa!! Ava của Trang rất là impressed ơ

:(:)(:)(( Giống bố tao thật mà... Mày hỏi con QA mà coi:(:)(:)(( Tao có nói sai đâu

Đánh chít con Minh xúc phạm tao nhá! :(( Hôm nay tao mới đọc được, mai đến lớp mày chết!

Nguyễn Hà Minh đã viết:
Trông cái ava của anh Vũ hay ghê, không biết có trông giống anh không nhỉ?;)
Anh cũng thắc mắc không hiểu cái avatar của Minh có giống em không nhỉ.

:(:)(:)(( Buồn không thể chịu được... Ra khỏi nhà định đi chơi thì cấm đường:(... Có cái topic nào xả xì trét hông hả mọi người? Cái thùng xả rác bị đánh chiếm rồi:((

To Trang: Mày cứ thử hỏi con Què nhá:( Nhớ bố quá:( Lâu lắm không được gặp bố rùi:((
To anh Vũ: em hỏi trước chứ nhỉ?

Ờ, dạo này topic nhạt quá nhỉ, mà sao lớp mình ít đứa lên HAO thía?

Chuyển chủ đề cái: cuối tháng định đi tham quan đâu nhỉ, ai biết chỗ nào hay thì post nhé. :D

Hic, tít xuống tận trang 3, kéo kéo...

Hì, kỷ niệm bài thứ 300 trong này cái. :))

He he nhìn mặt bạn Tú ngồi trong lớp trung Anh mà thương quá :)) giúp Trung Anh kéo kéo nào!!

Hơ, cuối cùng hôm nay lại quyết định đi Tam Đảo, tình hình là phải đấu tranh quyết liệt với cô Hoan để đc đi 2 ngày đây.

Ờ, tình hình là nếu đi 2 ngày thì đi cùng ban phụ huynh, đi 1 ngày thì cô Hoan đi.
Hê hê, đi Tam Đảo thì 1 ngày cũng được, 4 giờ sáng khởi hành, 11 giờ đêm từ đấy về (vẫn 1 ngày). :D

thằng tú ( or thằng nào lớp trung) đi đặt sân để thứ 7 đá bóng

Hê hê, thằng Tú còn cầm của tao 6k nhé, đi đặt sân đi ku.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên