Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cuối cùng cũng có 2 tiết hiếm hoi được nghỉ. Bao h cho đến tiết thứ 3???

Hôm nay 2 tiết Trung nghỉ, cả lớp kéo nhau đi ăn vui nhầy ! Hôm nay mình lỉnh đi không trả bọn nó xu nào, lãi ghê

Chắc là cô Việt dạy trung không biết thời khóa biểu mới. Thế thì nên đổi thời khóa biểu thường xuyên :D

Nguyễn Đức Hoàng đã viết:
nhưng học cái giê mà nhiều thié, học như thiế xong già người lém, mụn nổi đầy mặt :D
miẹ mày đi sao ko thư từ cho anh em [-x

Hôm nay 2 tiết Trung nghỉ, cả lớp kéo nhau đi ăn vui nhầy ! Hôm nay mình lỉnh đi không trả bọn nó xu nào, lãi ghê

Hê hê, nhớ mặt thằng này nhé, mai đến đòi tiền. :))

Mới thứ 2 đầu tuần cả lớp đã rất "đoàn kết" rủ nhau đi ăn uống rồi. Không biết trong tương lai còn bao nhiêu lần thầy cô nghỉ tiết.
To Lê Hưng : béo như mày phải trả gấp đôi mới phải đạo.

Lớp Trung chắc chỉ đc nghỉ lần nÀY THÔI
ko có cơ hội thứ hai đâu nhẩy

miao miáo miăo miào :D các bạn cứ hiểu nhầm. Tiếng Trung nó "hay" thế đấy.Các bạn thật sự may mắn khi không phải học tiếng Trung :(( . Mà sao bà Việt không xin đổi tiết Trung lên buổi sáng nhể. Nói 1 câu làm mình mừng. Xong cuối cùng thành mừng hụt. Chán bà Việt thế.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ô hô, Hiển vào được rồi à? Công nhận, có mỗi lớp mình với lớp Nga phải chịu hoàn cảnh đọc sái quai hàm:)) Nhưng cũng thấy hay thật đấy...
To Hà: thx mày nhìu
To Hưng: Sao lại buổi sáng:-/ tao chẳng hiểu gì cả...
Lớp mình có CD roài:)) Vô đấy gạ gẫm tụi nó dzô HAO nhiều nhiều mới được

Hơ, chiều này đánh bóng rổ đến giữa tiết 5 mới vào mà cũng ko bị sao, biết thế bùng luôn cho xong.

Uh huh, cô Việt hiền quá, cuối tiết cả lớp buồn ngủ + đọc truyện + phát âm như shit, thế mà cô không nói gì.

Đóa, học tiết Trung như thế còn kêu ca gì nữa??? Thui, cố gắng học đi, có rì bọn tao đứng ngoài cổ vũ cho Trung Anh bọn mầy :))

hóa ra đây là box trung anh..
có vẻ sôi nổi quá nhỉ...hichic
học tiêng Trung cũng có lợi chứ sao mỗi tội cả tuần 5 tiết nên răng cũng chẳng còn
mà nhai cháo...nhưng mà thía là phải đạo..học tiếng Trung xong chơi game thì sướng phải biết...đỡ phải lên mạng tìm hướng dẫn ...keke
tiện thể dạy tớ 2 câu này tiếng Trung nhe'...
Love you là 1
F... you là 2

Thằng Huấn lại vào tận đây để phá nữa à, bon Trung Anh chắc không được dạy cái của nợ thứ 2 đâu. Mà biết thì nói cho tao biết luôn :D. Sang lớp tao thì ngày nào mà chẳng được nghe cái câu thứ 2.
Lớp Trung khổ nhỉ, phải học 5 tiết mỗi ngày, cái chữ như giun dế í, nhưng mà biết thêm ngoại ngữ nữa cũng hay đấy chứ.

Huhu:(( Cuối page 2 nè, thêm bài nào nữa là sang p3 luôn bặt tăm:(( Kéo lên cái:D... Trung Thu lớp mình nhất định kiến nghị cô Hoan cho thêm 2 tiết Toán nhá, 1 tiêt làm ko đủ đâu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên