Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ui giời, đằng nào cũng không được, tớ sẽ yêu quý các ấy :(( Nhưng mà không thể không được dễ như thế đc

--------------------------------------------------------------------------------

hum qua , tui sang lớp các bác chơi , thầy bạn gì bị đứng ở ngoài vì không vào lớp đúng giờ , rite ?
đấy là giờ văn đúng không

Trang famous quá nhẩy??? :))
Lớp tao mà vào muộn bị đứng ngoài cửa lớp, không bị ghi vào sổ đầu bài thì tao thề với mày là tao vào muộn suốt luôn

Bạn Tú nhà ta học xong mấy tiết trung một cái là hôm trước ốm, nghỉ luôn!! :)) Thương các cậu, mà 5 tiết cả tuần như thế này thì bất tiện lắm TRANG nhẩy ;)

:(( Mình ngồi trong lớp thấy các bạn đi chơi ngoài đường thấy thất vọng cho cái số phận của mình quá cơ

Mày mà thất vọng gì hả Hưng?...
Topic này bắt đầu có nhiều bạn TA rùi đây:)) Bạn DVD còn vô nữa thì...;) Mãi hôm nay mới thấy có thầy cô không được hay lắm:| Cô dạy Địa, cứ tưởng cô Thiên Nga:(

Ặc, cuối cùng cũng lết được đến trang 10, ngày nào cũng 5 tiết... uể thật, 3 năm thế này thì tổn thọ vài chục năm mất.

Kéo kéo ..... xuống trang 2 ro`ai.....
Kết thúc 30 tiết học đầu rùi,bà con thấy sao??

Ầy, bạn Tú câu bài trắn trợn quá ! Không được thế nhé !

À, hình như là tớ sắp làm một cái khác ( cái này hình như được gọi là chính thức của 10Tr => đề nghị các chú ủng hộ :D )

Kéo kéo, hic, dạo này các bác post cả đống thread làm trôi chủ đề nhanh quá.

nhưng học cái giê mà nhiều thié, học như thiế xong già người lém, mụn nổi đầy mặt :D

Học nhiều là nổi mụn à?...:-/... Học 30 tiết=> nhiều hơn A2 4 tiết cơ á?:( Chít mất, bọn nó lại còn lượn qua lượn lại trêu tức:((

Chán nhất là chiều thứ 4 chỉ có lớp Trung với lớp Nga lủi thủi học. :(( :(( :(( thấy vắng vẻ quá :(( :(( :((

Đấu tranh học Trung thứ 4 buổi sáng đê, chiều về còn đi chơi chứ, sao học lắm thế mà không có lúc chơi ????? :(( :((

Tớ là nguời viết bài 200 của topic này :D hay nhờ !!!! Hôm nay thứ hai, hay là thứ 2 tổ chức trò chơi gì đi, chứ nhìn mặt cô Hoan thấy cứ lạnh tanh, hãi lắm :D Tớ xung phong làm quản trò :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên