Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hê hê, chữ đấy là gì thế, bạn nào viết hẳn ra cái nào, tớ đầu óc chậm hiểu nên ko biết đâu. :))

các bạn chẳng hiểu cái gì cả, phải đọc cả 2 chũ Loan khồn thie mới có nghĩa chứ 1 mình chữ khồn thie có nghĩa giề
Nhưng Anh 2 có vẻ lắm thành phần "pro" hơn T-A nhỉ: Cu, Long béo, Kaka, tớ với Ngọc thì khỏi nói nhẩy Kuyên nữa, dun forget Vân
thie đấy, hôm nọ bảo cô Vân Anh bảo lãnh cho còi vào anh 2 thiê cô không bảo lãnh, năm lớp 10 chắc sẽ có nhiều big fun lém

Tao cũng wish được vào Anh 2 với đồng đội wa'! Học Trung cứ bùn bùn thế nào ý!

các bạn chẳng hiểu cái gì cả, phải đọc cả 2 chũ Loan khồn thie mới có nghĩa chứ 1 mình chữ khồn thie có nghĩa giề

Hê hê, đọc thì đọc ra luôn đi, tớ vẫn chưa hiểu đâu. :))

Cái big fun của Còi mà nói ra thì có sao ko nhỉ;)...
Nói chung các bạn không nên tìm hiểu cái chữ Loan khồn ấy làm gì... Chỉ có mấy bạn như Việt Hiếu mới nên hiểu:))

Cái big fun của Còi mà nói ra thì có sao ko nhỉ...
Nói chung các bạn không nên tìm hiểu cái chữ Loan khồn ấy làm gì... Chỉ có mấy bạn như Việt Hiếu mới nên hiểu

Hê hê, đã tìm hiểu thì tìm luôn cho chót, bạn nào xung phong nói cái cho tớ hiểu nàooo!! :))

Nguyễn Hà Minh đã viết:
Cái big fun của Còi mà nói ra thì có sao ko nhỉ;)...
Nói chung các bạn không nên tìm hiểu cái chữ Loan khồn ấy làm gì... Chỉ có mấy bạn như Việt Hiếu mới nên hiểu:))
tại sao lại thế :-/
HM mayd được lắm b-)

Nói đúng rồi còn gì Việt Hiếu, tao không hiểu làm sao chứ hình như qua hè mấy thằng chúng mày bậy lên gấp tỷ lần ấy chứ :-? Mình htif ngoan đi mới ngại chứ :D

To ĐTrung: public, không tiện nói ra, đọc ngược lại sẽ hiểu thui mà!!1

To ĐTrung: public, không tiện nói ra, đọc ngược lại sẽ hiểu thui mà!!1

Hê hê, thế mà ko hiểu mới chết chứ, Hà thử đọc cái nhẩy. :D

To VH: tao nói thế không đúng hay sao? Mà tao lúc nào chẳng được? Ít nhất có người đồng tình kìa

Thể theo nguyện vọng của bạn Tú tách, tớ lại phải hò dô ta để kéo cái topic này lên :D Kể ra T-A với A2 cứ giúp nhau kéo thế này cũng hay ta!!!

Nào kéo lên nữa nào !!! Dô ta.... Dô ta. + 1' dành cho quảng cáo: Đĩa xịn mọi thể loại, mọi thành phần, không phải vn, bán 180k, mua không? email cho tớ [email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp Trung co bạn nào xinh xắn đáng iu không ? Cả trai lẫn gái í mà

Hò dô ta naoòoo, kéo ... topic vượt qua.... trang 2. :))
Hê hê, thằng Tú hình như tối nay thấy bảo đến nhà mít tờ Điện mà, tình hình có vẻ khả quan đấy. :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên