Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Úi!Mình Trang OL mà chẳng chào em 1 câu!Buồn quá cơ!
Thế sáng nay mọi ngừơi có đi chơi không????:-/

Ơ, thía cái topic này có cần đổi tên thành kéo lên nào hông?? Tớ cũng đang kéo thì phải:))
@ Trang: Tớ với bạn lôi kéo bọn nó vào đây nhưng hình như chưa quen được thêm bạn nào ý. Vô năm học làm cái CD cho gắn bó cả lớp nhá;)
Êu, bao h lập cái topic nữa (chủ yếu để các bạn câu bài) của riêng A2 với TA nhá, tức là chỉ 2 lớp vào được thui:) Ở đây cũng toàn 2 lớp nè mà:x

Okie! Sounds good!
Minh ơi, làm wen thế nào đây?! Mai đi tập trung rùi đóa! Hay mai đến rủ các bạn ý nhỉ!

Chỉnh sửa lần cuối:
Đến rủ các bạn ý làm gì cơ? Tao với mầy kiếm quyển sổ nèo màu mè chút để còn làm cái CD chớ:)) <1 quyển hoa hoè hoa sói:))>
Mình mới bít có đống con trai trong lớp (ít quá mà), mấy đứa Ams II với Như Ngọc, Khánh Minh... Thía mai nghĩ ra cách nào làm quen?

Hê hê, có vẻ vụ làm quen này khó khăn mất nhiều thời gian nhỉ, cứ ra nói chuyện với nhau thì là quen ngay, đâu cần cách gì. :))

kéo .... kéo....
hôm nay đi tập trung chán wa'

Mãi mày mới vào mà post được bài nghe hay ho Tách nhỉ!

To N Đ Trung : Ok, bắt đầu làm wen từ 4rum vậy! Tớ biết ấy rồi, tớ là bạn của Hà mà!!! :D Sau này tớ sẽ cùng tổ với ấy và Tú ! Làm wen với Tú đi nhé!

To N Đ Trung : Ok, bắt đầu làm wen từ 4rum vậy! Tớ biết ấy rồi, tớ là bạn của Hà mà!!! Sau này tớ sẽ cùng tổ với ấy và Tú ! Làm wen với Tú đi nhé!

Hê hê, ừh, nhìn tên thì hình như hôm thi chắc cũng ngồi cùng phòng nhỉ. Hì, mà biết tớ rồi àh, ngại quá cơ, đến bây giờ vẫn ko biết tên ai trong lớp (ặc, nhớ mặt ko nhớ tên). Mà Trang hình như là bạn ngồi cạnh Hà Minh lúc tập trung àh? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Kéo với nào, đi Sing với Malay về, tớ rất chi là máu mê ơ :D hù hù, lần này ko phải kéo nữa vì cái này ở giữa page 1 rồi, không sợ đâu!!!
Cho tớ làm quen với , nhưng mà hình như mình wen hết rồi thì phải :-?

Ủa? Mình có ngồi cạnh Trang ko ý nhỉ?:-/ Thế bạn Trung bít tớ rùi hả? Ai đó giúp mình coi lớp mình có mấy tên con trai cái (name) Uhm... Lúc tập trung tớ ngồi cạnh bạn Loan nhá, bạn ý ngồi bên trái tớ... Bên phải thì không để ý, hình như là Như Ngọc mà...

Ặc, thế thì chắc nhầm rồi, hơ, mà lớp mình có mấy Loan thế nhỉ? Hôm trước chat trên YM với 1 bạn Loan lớp mình, ko biết có đúng ko? :))

Hê hê, ờ, Hà Minh thì nhìn cái nhận ra ngay, có quả kính nổi phết. :D

Lại có bạn nữa biết mặt tớ à, ai thế?

Hà ơi, đi sing về rồi àh, vui ko? Có mua quà gì ko thế (hê hê, chỉ cái này là nhanh). :)) :))

Hix, sớm muộn gì thì cả lớp chả bít mặt nhau :D tất nhiên là ko có quà rồi

Kính tớ nổi thật hả;;) Cám ơn bạn nhìu... mà tớ có thấy ký kính làm sao đâu nhẩy???... Chưa nhận dạng được 2 b còn lại trong lớp

Kính tớ nổi thật hả Cám ơn bạn nhìu... mà tớ có thấy ký kính làm sao đâu nhẩy???... Chưa nhận dạng được 2 b còn lại trong lớp

Hì, thì có bảo làm sao đâu, nhưng đc cái có cái kính thì dễ nhận ra. :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên