Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tiết mục của TA mất công thế mà bị loại thì tiếng nhỉ , hình như lớp Nga đc vào roài , lớp TA nghe nói là đã xin cô hay sao ý , thế xin đc chưa

Sao cả nhà không ai nói về vụ Cảnh sát biển Trung Quốc bắt chết ngư dân VN thế. Tớ không xem TV và báo bao giờ, bây giờ mới biết. Ai không biết thì lên www.laodong.com.vn để biết thêm chi tiết . Đây là hành động vô nhân đạo và vi phạm pháp luật quốc tế nghiêm trọng. Mai 8h30 có tổ chức biểu tình đó. Mọi người hãy ủng hộ cho việc đòi lại công lý này. Bọn khựa này chèn ép mình quen thói cả mấy chục thế kỷ rồi mà chưa chừa huh ?

b-)
Nguyễn Hà Minh đã viết:
Chúc mừng TSĐ-TST vào vòng 2:) MỌi người sẽ được hát cả bài vào hôm tổng duyệt tuếp theo.
Còn bài CCNM thì xong rùi:( Tại mình ko chịu đi tách nhạc sớm, mãi đến sáng hôm đấy mới mang đi, mà vẫn nghe thấy giọng bọn MN=> bà ý kết luận là mình hát nhép x(Tại mình:(( Ơ nhưng mà ai cho bà ý đuổi học sinh xuống thế nhỉ? Loa đài thì ngu, mình hát mà thấy giọng mình đâu mất ý

Hát nhép à !!
CÓ vẻ đỉnh , cái vấn đề này tập ko dễ đâu ! Là cả 1 nghệ thuật đó b-)

Ờ, vụ TQ bắn chết dân VN đúng là quá đáng thật, nhưng chắc một thời gian rồi lại lắng xuống thôi, mấy bác Đảng chắc ko muốn làm tổn hại đến "tình hữu nghị tốt đẹp giữa 2 Đảng & nhân dân 2 nc'" đâu :)) Mịa, đúng là ức chế, thằng Tàu nó đô hộ mình 10 thế kỷ, sau đấy vẫn mang quân sang xâm lược, đến thế kỷ 21 vẫn ko tha, quyết chiếm cho được cái đảo HS bé tẹo (mk, mà đất của bọn nó có thiếu đâu chứ nhỉ), hiệp định biên giới thì cố ăn cho được từng thước một... Bó tay với mấy ông nhà mình, đúng là càng nhân nhượng thì nó càng lấn tới...

Mà vụ CCNM ko biết thế nào rồi, thứ 2 có định xin nữa ko thế? TSĐ-TST cũng chưa chắc qua được vòng 2, còn nhiều vấn đề lắm...

4 thành viên của CCNM + biên đạo Trinh Lam đang nỗ lực hết sức để đc vào vòng 2 và làm tốt hơn vòng 1 nhưng hiện nay chưa có kết quả :(.ức chế thật,mất công tập nửa tháng trời,đến hôm quyết định thì lại chỉ đc đứng trên stage có mấy phút :(

Hè hè ! Hum nay bùng học thêm sướng vãi lúa ! Hôm qua là bài ktra toán như điên loạn :( Ra đc 2 k/quả. 1 đúng, 1 sai 8-} 8-} 8-} chả biết thế nào là thế nào cả . Nhưng mà còn cả đống bài nữa, tha hồ gỡ :) .

À hôm qua đo các vòng thì kết quả của 10 trung như sau:
-Bạn Đăng Trung : vòng 1 : 90 ( tạm coi là nhất lớp ;) )
-Bạn Mỡ Quần Đùi : vòng 2 : lần 1 : 96 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} ( đo ngược ) lần 2 : 82 ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ( số đo người mẫu hớ hớ )
-Bạn Loan Khồn : vòng 2 : 59 ( hớ hớ )
-Bạn Vanh Phú : vòng 1= vòng 2= vòng 3= bao nhiêu thì chưa rõ :))
-Chân bạn Mo dài khoảng độ 60 cm :))
-Bạn Tú Vo nhưng vòng 1 cũng không to mấy ;;) chỉ có 76 thôi ( lúc đấy đang mặc áo len phình ra => kích thước này không chuẩn, lớn hơn thực tế. Phen này Tú Vo sẽ đi tập thể hình :)) :))
-Bạn Thu Trang : vòng 2 : 76 thì phải ( kém tớ có 6cm :| :-? b-) /:) ;) )

Lớp 10 Trung cũng hay ho + lắm trò gớm :))

Hôm qua Anh được nghỉ 2 tiết, nhà cô Hạnh trên Long Biên không biết cô bị bệnh giề nhẩy, vivian flu chăng :|

Chỉnh sửa lần cuối:
hô hô ^o^ các bạn CCNM nỗ lực 1/2 tháng, lớp Ng chọn bài 5 phút, và tập đúng một ngày, thế mà lại được duyệt :))
kể ra thì CCNM bị loại tiếc thật...chậc :-?
@Hưng: bổ sung, con Khồn mới đo vòng 3 : 89 đấy :)) :)) :)) !!!

Bô sung nha: Vòng 2 của tớ có 58 thôi, nhất lớp rùi.
Mà các cô đồng ý cho hát lại bài CCNM rùi !!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Đặng Thu Phương đã viết:
Bô sung nha: Vòng 1 của tớ có 58 thôi, nhất lớp rùi.
Mà các cô đồng ý cho hát lại bài CCNM rùi !!!!!!

Cái gì cơ ????????? :eek: Vòng 1 của ấy là 58 á ??????????????? What the ??? Ấy bị suy dinh dưỡng hay sao ??????? Hay là chưa dậy thì ????? :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Hớ hớ thằng Lê Hưng nhớ nhé,tao biết tao "mảnh mai" chứ không "mỡ" và quần đùi như mày,không cần pót lên đây đâu!!!!
À mờ ngày mai lại tổng duyệt văn nghệ tập 2 roài,không hiểu TSD-TST của lớp mình có ăn thua không đây????

:)) Mai tổng duyệt rồi, chúc mọi người may mắn, hy vọng ko như hôm trước...

Tuần này có nhiều chuyện ức chế quá, sắp đến tết rồi mà cái gì cũng đen... thôi cũng tốt, cuối năm đen --> năm sau đỏ. :))

UH,tớ cũng chúc mọi người may mắn nha.Theo như tiếng Zhung Quó thì là"jia jou"(ko bit co viết đúng hay ko đây:p)Dù seo cũng cố lên nha!Vì danh dự của lớp !!!!

Hehe hôm nay đến nhà con TRinh Tuyển,nhà bừa vãi,đúng là nhà không có con gái!!:D

Hôm nay đến nhà Trinh Tuyển ah ???
Uh huh, 9h rùi, tao quên mất, thanks Tú.
(Lê Hưng : 90 - 90 -90 vô địch)

Hôm nay đến nhà Trinh Tuyển ah ???
Uh huh, 9h rùi, tao quên mất, thanks Tú.
(Lê Hưng : 90 - 90 -90 vô địch)

Láo toét! Ai bảo 90-90-90 hả ? 95-82-.... (tế nhị :)))

Hôm nay vừa duyệt vòng 2 xong, TSD-TST thì tốt rồi. Đăng Trung không phải angry quá đâu nhé. Thế là perfect lắm rồi, các bạn lớp khác cũng phải khen hay cơ mà. Giọng mày OK lắm rồi. Bác kia bác ý phải chỉnh âm nên bác ý căng thẳng thôi mà. Mày tha tội cho bác ý :D. Khổ thân bác ý, mười mấy tiết mục cơ mà. Còn cho con ngày mai thì, nói 1 cách thât nhất nhé, chia buồn thật sự. Vì bài đó đã chỉ còn là noise thôi vì chất lượng âm thanh hơi kém. Nhưng không sao, mọi chuyện OK, cái trò này chỉ là một phong trào mà thôi. Các ấy không phải dằn vặt. Mai Dói đừng có buồn nghe không hả ?
Hôm nay thay đi thay lại quần áo mệt vãi, nhưng mà vì lớp, everything's ok. Lần sau sẵn sàng xả thân phục vụ :D. Tao đang cố gắng giảm 10kg2gr để mặc vừa quần áo bạn Trinh Lam thuê đây :)) Và cả để Thư marry TTrung nữa chứ nhể :))
Thứ 5 tuần sau ktra 1 tiết Hình nghe chưa ? Liệu mà học hành tử tế. Không thì về chơi Tết mà tinh thần cứ thấp thỏm chết đầu năm với cô Hoan.
Cả nhà vui vẻ nhá !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
To Hung : tớ viết nhầm mà, chứ đâu phải là tớ suy dinh dưỡng. Tớ đã sửa lại rùi mà.
Hôm nay lớp mình diễn hay phết đấy ( mọi người nói lại như thế ), chắc là sẽ qua thôi.
Ah, mà báo cho những bạn đi tập văn nghệ là thứ 3 tuần sau kiểm tra 1 tiết Trung đấy. Ôn bài 9 với lại bài 11, cố lên nha để ăn Tết còn được vui vẻ chứ !

TSD-TST chắc chắn duyệt rùi, sướng nhá , ko được quên công tụi này hò hét cổ vũ đâu nhá :)>-

hôm nay thấy mỗi Đăng Trung đọc Rap hay :D ai cũng khen sướng nhá :))

Yo, cũng xứng đáng công bỏ ra.
Chỉ có điều vụ quần áo thì phải chỉnh lại 1 chút.
Và Đăng Trung ah, mày không cần bực mấy cái tiểu tiết đâu, thế là ngon lắm rùi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên