Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
này,ko có chó mèo gì đi đâu nhá,kinh lắm[-x !! Đi thế này người ta kiêng mang mèo,hình như nếu ko thì sẽ bị tai nạn ( người ta bảo thế chứ ko phải tao bịa ra cho thêm phần li kì rùng rợn đâu!):|
nhớ năm ngoái con bư có cái chăn mà xin mãi kô cho bạn mượn. đã lắm lông nó ủ ấm cho rồi còn ki bo
mày bẩn bỏ xừ ai mà cho[-( .Đến nơi ko tắm rửa j đã leo tót lên giường lăn qua lăn lại...Mà cái ga trải giường của nhà nghỉ thì có sạch sẽ j đâu mà cứ quấn quấn vào ơ...Biết đâu được đấy cái đứa thuê phòng trước mình nó bị hắc lào lang ben ghẻ lở thì sao8-} 8-}

Hế hế, hum trc mang mèo đến nhà con Min ngủ. Nửa đêm nó mò lên đệm đá đầu con Min ra rùi nằm chễm trệ trên gối ( chễm chệ??? chễm trệ??? Trễm trệ??? :-/ :-? ) Lần này mang mà mang đi thì đêm tống nó sang phòng khác nhá, hoặc là con Min đi mà ngủ riêng 1 phòng với nó :))
Tiện thể...@Con Thư: Bạn mày chuẩn bị đi triệt nông bằng ánh sáng :)) Mày có đi cùng ko hở...;;)

:)) what the heck :)) tẩy lông bằng ánh sáng á :)) thú thế :)) à mà cho mèo đi thật hả Khồn :| tau bẩu roài đấy nhá, nó mà đến gần tau là tau cho nó về với đại dương đấy nhá >:)
chèm chẹp

Tao đùa thoai chứ mang mèo đi sao đc...Nó quậy trên xe 5,6 tiếng thì có mà cả lớp phát điên :))

Tao đùa thoai chứ mang mèo đi sao đc...Nó quậy trên xe 5,6 tiếng thì có mà cả lớp phát điên
các cụ bảo mang mèo lên xe là lật xe đấy,bọn mày mà vác mèo đi thể nào cũng bị ông lái xe đuổi xuống :))

con Khồn phải hơi mèo à :)) ngủ đâu cũng mang đi thế :)) hay tại ban đêm ko có hơi zdai nên phải dính lấy con mèo ;;) (đực) :D :p

Chỉnh sửa lần cuối:
con ú ghét mèo à :-o sao cứ tưởng mày thik mèo nhỉ :))

khồn ơi nông con bư dùng ánh sáng gì mới đủ mạnh để triệt đây :)) tao sợ cái ánh sáng bình thường kô đủ công suất ;;)

có quan hệ j với Vũ Trinh Lam nhà tau ko các bác nhỉ :-? iem là iem nghi lắm:))
chèm chẹp
Min iu :( làm sao rứa :( :* Ú iu Min nhắm :* đừng thế nữa mà :*

có quan hệ j với Vũ Trinh Lam nhà tau ko các bác nhỉ :-? iem là iem nghi lắm:))
=)) hờ hờ=))
Ủa, nhìn cái bài min post trông nó "làm sao" lắm à:-/ >:) Cười mà:-/ :))

Ú mua đồ ăn chưa Ú =P~ mua nhiều vào nhá =P~ dạo này tao ở nhà toàn ăn với ngủ :"> tự nhiên lại thành mắc bệnh thèm ăn =P~
khồn ơi nông con bư dùng ánh sáng gì mới đủ mạnh để triệt đây tao sợ cái ánh sáng bình thường kô đủ công suất
:)) mày chết rồi con Trang :)) ko biết bạn Bư nổi tiếng chua ngoa à mà mày dám chọc ngoáy thế :)) =))

bi h mới để ý sign của Tú :| cổ vũ cho Italy à :-? Brazil cơ :( :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Ngọc Dói đã viết:
con Khồn phải hơi mèo à :)) ngủ đâu cũng mang đi thế :)) hay tại ban đêm ko có hơi zdai nên phải dính lấy con mèo ;;) (đực) :D :p
/:) Bà không đọc kĩ à??? Đấy là con Min bẩu tui mang theo đấy chớ. Nhưng mà kể đi mấy ngày cũng nhớ nó thật :|

@Ú: Sáng nay tao đi với Tú mua đc 1 cái túi to cực cực í...hê hê...Chắc là cũng đủ đựng quần áo đi Cửa Nò roài, không cần mượn mày nữa. Cơ mà đồ ăn thì chắc là vẫn phải để chung chỗ với mày ;;) Với nại bạn mua đc 1 bộ bikini màu hồng chóe hoa hoét nữa :)) Tao có 5 bộ áo bơi roài b-)

@Min: Chủ Nhật có đi mua đồ không hở??? Có Tú đi cùng nữa. Sáng đi đấy nhá. Bỏ ngay cái ava đi :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Ngọc Dói 8-} b-( chẳng lẽ tôi lại gọi bà là Nguyễn Thanh Khồn 8-} [-x [-(

:)) :)) 2 con hâm chửa :))
chèm chẹp :D
Ú còn độ 400k - 500k :D để đi mua đồ ăn với các thứ linh tinh khác đấy :D
chủ nhật đi mua với Khồn :)) :D roài cho vào 1 vali riêng :D :x =p~ tha hồ nhá :))

à mà con Khồn nhá :)) dạo này mày nở nang thế roài, tau thì teo tóp đi, mày phải để cho bạn ăn đấy nhá, ko phải nà cái j mày cũng ăn đâu nhá :p còn chia choa mọi người nữa đấy :p

hum nay đến nhà con Tuyển với con Vanh , 2 đứa đi đường ướt như chuột. Đến nơi mới hay tin rằng Tuyển đã thoát chết trong 1 vụ nổ bếp ga @-) , hiện bạn đang được an dưỡng tại nhà , ăn cháo loãng , uống thuốc viên hạ sốt dạng shui :D . Tình hình là bí thư rất háo hức đi biển với bộ đồ bơi 3 mảnh :> . Lớp mình ai có lòng thì đến thăm :D

Đến nơi mới hay tin rằng Tuyển đã thoát chết trong 1 vụ nổ bếp ga , hiện bạn đang được an dưỡng tại nhà , ăn cháo loãng , uống thuốc viên hạ sốt dạng shui
oác thật à ??? con Tuyển làm j mà lại để bếp ga nổ thế ???? nghi lắm à nha :p đùa chứ hỏi thăm tình hình bạn Tuyển thế nào roài,chứ tao nghe đến chuyện nổ bếp ga :( sởn cả gai ốc
bi h mới để ý sign của Tú cổ vũ cho Italy à Brazil cơ
yeah,tao cũng cổ vũ cho Italy :)) nhiều anh đẹp rfai nhắm :">

hum nay đến nhà con Tuyển với con Vanh , 2 đứa đi đường ướt như chuột. Đến nơi mới hay tin rằng Tuyển đã thoát chết trong 1 vụ nổ bếp ga , hiện bạn đang được an dưỡng tại nhà , ăn cháo loãng , uống thuốc viên hạ sốt dạng shui . Tình hình là bí thư rất háo hức đi biển với bộ đồ bơi 3 mảnh . Lớp mình ai có lòng thì đến thăm

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

-->Chết cười!3 mảnh à? Ờ, bộ đấy 3 mảnh thật đấy nhưng mà tao là tao theo ý con Vanh , mặc 2 mảnh thoai!;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

Nhiều dự định hôm đi để làm quá, chẳng biết có êm xuôi ko?8-| Mà mẹ tao đang cản ko cho đi,:-s thêm bà tao cũng bảo là ko nên đi,/:) nốt bố tao là hết đường luôn đấy!:(( :(( Nhưng yên tâm, tao đấu tranh đến cùng chứ,:) đi cùng cả lớp mà!:) :x Hehe, nghĩ đến hôm đi sướng quá là sướng,:x chỉ tội chắc ko ăn đc j, răng lợi thế này,:(( ............,có đứa nào tình nguyện bóc cua ghẹ cho bạn ăn ko?:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Ôi, sao mà nhớ lớp quá,mong sao cho đến ngày.........:* :* :* :) :) :x :x

có quan hệ j với Vũ Trinh Lam nhà tau ko các bác nhỉ iem là iem nghi lắm

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Có, có, chắc bắn đại bác mấy năm mới đến mất,:)) con Ú, rõ khéo tưởng tượng,:)) tưởng tượng ra cái mặt của nó,:)) chết cười!:)) Mà bạn ý viết cái j thế?Tò mò quá cơ, họ hàng của mình mà!:)) (cả cô Vũ Thị Hoan nữa:-? :-/ 8-} :)) )

họ hàng của mình mà! (cả cô Vũ Thị Hoan nữa )
:)) :)) :))

Dạo này không khí world cup kinh quá, làm tao-1 đứa ko mặn mà gì lắm với bóng đá thấy lẻ loi vô cùng :( , con người bị gạt khỏi thú vui của xã hội :(( . Dù sao thì tao vẫn cổ vũ cho Italy :D , cùng lí do với bác Téo B-) :))

Hơ hơ, Téo hỏi thăm à, xie xie mày nhớ:x (có hiểu cái j ko?:-/ )! Bếp ga nhà tao sau 2 hôm ko đc tao chăm sóc(đi sang ở với bà) đã phát ra những tiếng kêu và mùi kì lạ.8-| Lúc bật bếp lên ý, nó cứ xì xì ra ý, :-s lại nghe ở chỗ dưới bình ga cứ xoẹt xoẹt như kiểu gió lùa mạnh ý, sợ cực,8-} sợ quá tao chạy thẳng ra ôm cột , vì hi vọng có nổ thì nguy cơ tao chết ít hơn!8-} Xong rồi cô GV nhà tao bật lại, lại đc, thế là tao vừa bắc nồi cháo lên, cho trứng vào , rõ ràng ngửi thấy mùi khét, cô ý lại bảo ko thấy j rồi 1 phát: BỤP-->Văng 1 phát 1 mẩu thủy tinh vào kính tao,:(( may quá, may mà tao cận ko có khi mù rồi. Xong, cái bếp âm nhà tao coi như xong,:-s cả cái bàn bếp âm vỡ tan tành,:-s thủy tinh cứ gọi là vỡ cực đẹp,:) may mà món cháo trứng thịt của tao ko bị văng vào mảnh nào ko thì có mà chết đói.:) Khổ, bố mẹ tau chưa đc ăn j thì nổ bếp, thế là phải ăn thịt ướp cho vào lò vi sóng, chả biết ăn nó có ra cái j ko, tao thì chỉ ăn đc cháo thôi, ko ăn, ko biết. Mai ăn trưa thế nào đây?:-/

Ôi , chắc là ăn cháo lòng rồi :(( :(( :(( :(( :(( :(( :-s :-s :(( :(( :(( :(( :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên