Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tối nay tao hơi bị rỗi hơi 1 tí :D
hình như bài Xu với Tuyển cùng post lên vào lúc 11h25' :D
hờ hờ, dù gì tao cũng nhanh tay hơn mày, Tuyển ạ B-)
Nói thật chứ hôm nay đến nhìn điệu cười véo má của mày .....:)) :)) :))

tao vừa chat với bạn Tuyển,tình hình là rất thảm,cả nhà đến thăm,chuyển lời hỏi thăm choa tao
Ôi , chắc là ăn cháo lòng rồi
làm sao mà nhá nổi cháo lòng hả kưng,người đầy răng còn o nhá được nữa là 8-| khổ thân,chóng khỏe để đi chơi với cả lớp nhá :)

tao vừa chat với bạn Tuyển,tình hình là rất thảm,cả nhà đến thăm,chuyển lời hỏi thăm choa tao

Trích dẫn:
Ôi , chắc là ăn cháo lòng rồi

làm sao mà nhá nổi cháo lòng hả kưng,người đầy răng còn o nhá được nữa là khổ thân,chóng khỏe để đi chơi với cả lớp nhá
Hức hức, xúc động quá đi,:( nhớ Téo quá đi mất, ko ngờ bạn Téo quan tâm đến mình thế.>:-D< Bạn ko sao đâu, uống cái nc lợ lợ j mà là Ép phê ra găng là đỡ đau mà, :D chỉ tội mẹ cứ bảo sốt , đến đấy o có bác sĩ, thuốc men j thì ko cho đi, 600K cho mất luôn, quan trọng là sức khoẻ, cứ như kiểu bạn ốm dặt dẹo ý,:)| :p :-s có cái răng thôi, nhưng mà công nhận đau, chả ăn đc j cả, như bà lão ý.:-s :cry: Chắc thứ 2 là hết sốt thôi, hết đau, ăn đc ngay ý mà , lại cười phe phé!:D

2 ngày ko cười rồi, như đưa đám ý, con Vanh con Xu đến làm bạn cười véo cả mồm, ác nhân!:nono:

Yêu cả nhà nhiều, giữ gìn sức khỏe nhé để đi chơi thật vui!:kiss1: :kiss1: :kiss1: :kiss1: :smlove: :smlove: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

VĐH là ai nhạt thế?
ờ mày nói câu chí phải ;;) :))

thế là phải ăn thịt ướp cho vào lò vi sóng
nấu thế sao chín được mày, thế mấy hôm nay có phải ăn = bếp than kô :D

mày ơi áo bơi 3 mảnh là áo bơi kiểu gì, tao nghĩ mãi kô biết nhét cái mảnh t3 vao đâu :))

con khồn mày shopping nó in ít thôi :)) bạn có mỗi hai bộ mà mày có tới tận năm :)) vừa bơi vừa đổi bộ mới à ;;) mà mặc bikini ra đấy cẩn thận có mấy thằng nhà quê dê bẩn lắm...tao năm ngoái đi mặc cái tankini thôi mà đã sợ phát khiếp...năm nay mày mặc bikini cẩn thận nó bơi đàng sau nó kéo dây :)) :p

con lam status Y! ĐỂ là đi ngủ lấy sức mà lại đã post bài lên đây rồi...đi ngủ đi...

tú ơi tao cũng cổ vũ cho italy...lần trước xem có mấy anh đẹp trai phải biết :)) còn mấy anh brazil vừa đen vừa bẩn như cái anh ronaldinho ấy (kô hiểu có đúng kô :)) ) tên anh ấy là hơi bị giống với hàm răng của anh ấy ;;) nhưng mà đá đẹp :X

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ, đùa con Lam mà ko có kính che mắt thì được lên báo rồi đấy... "Lại một vụ tai nạn nữa từ bếp ga - các cháu nhỏ nghỉ hè ở nhà nên cẩn thận, ko táy máy nghịch ngợm linh tinh mà hỏng người" :)).

Đức đá vl :)) thủ thế này vào vòng sau gặp Brazil với Hà Lan nó dập cho 5-0.

Ôi chồi ôi chồng ôi :eek: Khổ thân chồng quá đi:(( Khổ nhà không có vợ là hậu đậu thế đấy[-( Giờ sao rồi??? Chắc vào HAO được thì cũng đỡ chút rồi chứ:( Khổ nè :( Cố lên đi Cửa lò :(
@ Khồn: ava xinh sao bắt tôi đổi chứ :(

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Hơ, đùa con Lam mà ko có kính che mắt thì được lên báo rồi đấy... "Lại một vụ tai nạn nữa từ bếp ga - các cháu nhỏ nghỉ hè ở nhà nên cẩn thận, ko táy máy nghịch ngợm linh tinh mà hỏng người" :)).

Đức đá vl :)) thủ thế này vào vòng sau gặp Brazil với Hà Lan nó dập cho 5-0.
mk bọn Đức tấn công ổn phết,nhưng đá với Costa Rica đá vừa chậm vừa lắt nhắt thì không thắng mới lạ,đc quả thằng Phillip Lahm với Frings sút khiếp quá 8-}
Thằng Schweinsteiger quẩ quá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc Téo thi tốt :> :x :*
ô con Tuyển nổ bếp bay mất răng hay sao? :eek: thảo nào hôm qua thấy mày nói chuyện với tao ko đc bt :-? :p nổ bếp mà cũng ốm à :-?

oàng oạc
tau thấy cả 2 bàn của bọn costa rica đều là trọng tài ko bắt việt vị đấy chứ :)) làm thằng thủ môn Đức đứng ngẩn tò te ko hiểu chuyện j đang xảy ra :))
chèm chẹp
thế rút cục là con Tuyển đồng bóng bị nàm sao :| đau răng xong roài nghịch bếp gas bị nổ à :|

@ Khồn: ava xinh sao bắt tôi đổi chứ

ờ, ava xinh ko đổi :))

Oài, hôm nay mới bàng hoàng bít tin ông bị tai nạn. Thương ông quá đi. Ông ơi, ông gắng dưỡng sức nghỉ ngơi để phụ huynh còn cho đi. Nếu tình hình mà ko được đi thì báo ngay nhá. Cháu bảo bọn nó đến đu dây bắt cóc, trốn đi ;;) ;;) ;;)

Khồn ơi, mày có 5 bộ rồi hả. Tốt, tao định mang 3 bộ có j cho Zoi', Min mượn. Mày tiện mang luôn đi nhá :) :) :)

Tình hình là đồng phục lớp nên mặc lúc đi và lúc về. Chả lẽ lúc đi bơi hay ăn cơm mang đồng phục ra mặc à. Hơn nữa mặc như thế để phân biệt ta là CE 04-07, đỡ lẫn, nhẩy :-/ :-/ :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
=))Khồn thấy chưa :p xinh mà :p
@ Nông: Min với Dói mặc áo bơi để nằm phơi nắng à, hay để làm cảnh :p :))

ý, mặc lúc đi tức là 3 rưỡi sáng mặc bộ ý đi rồi trèo lên xe hả? :-/

----------

hớ con Vanh nhanh hơn tao nhá

quên đi nhá :)) tau chỉ mặc lúc chụp ảnh thoai :)) bao h chụp thì bảo tau :))
mà tau làm hỏng cái áo roài, mặc áo khác thoai :p
Tình hình là đã có bạn Trê, bạn Vanh, bạn Khồn có ý định đến nhà Ú ngủ tối mai >:) còn bác nào có nguyện vọng đăng ký nốt để em còn dọn giường >:)

ấy, toàn bọn lợn như bọn tao có đủ giường ko chứ
để tau nằm giường thôi, cho bọn nó nằm đất mày ạ ;;) hề hề

@Min : chậm hơn tau là đúng rồi, hé hé

hơ, đến nhà con Ú ngủ à ? Tau đi với :( . Ờ nhưng mà giường chiếu thế nào nhấy ? :D Nhà ko xa mà chạy sang ngủ có được ko ? :-s
OK thì cho tau thêm 1 chân :D

tao đi cái j` đến trường vào lúc 4h sáng bi h :( mà tao lại ko đc đi ra ngoài ngủ :((
@ Nông + Min : thật đấy :)) Zói với Min ko tắm, mặc đồ bơi làm je` :p mặc váy sexy ra bãi biển thôi ;;) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Như Ú đã viết:
Tình hình là đã có bạn Trê, bạn Vanh, bạn Khồn có ý định đến nhà Ú ngủ tối mai >:) còn bác nào có nguyện vọng đăng ký nốt để em còn dọn giường >:)
Hở? Tao bảo đến nhà mày lúc nào nhể??? :-/ Tình hình là tao ko wen ngủ nhà lạ mà ko có nhiều đồ ăn...Mà tối đấy chắc là tao ko đc ăn rùi vì đồ ăn còn để mang đi :-s 4 rưỡi sáng mà bắt bố mẹ đưa ra trường thì cũng hơi khổ nhỉ :|

Nguyễn Huyền Nông đã viết:
Khồn ơi, mày có 5 bộ rồi hả. Tốt, tao định mang 3 bộ có j cho Zoi', Min mượn. Mày tiện mang luôn đi nhá
:)) Mày không nói thì tao cũng mang 3 bộ đi. 2 bộ còn lại xí xí để ở nhà. Cơ mà 2 con kia có bơi lội j bao h đâu mà cho mượn. Với lại tao ấn định là mặc 2 bộ roài, còn 1 bộ đứa nào mặc thì mặc. Ú mặc nhá :D

Phạm Ngọc Dói đã viết:
tao đi cái j` đến trường vào lúc 4h sáng bi h mà tao lại ko đc đi ra ngoài ngủ
Gọi chị đi rồi tôi bảo mẹ wa cẩu bà ra trường cùng :))

p/s: Tao không mặc đông phục lúc đi đâu nhá. Đêm đến tụ tập làm trò j thì mặc :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thanh Khồn đã viết:
Hở? Tao bảo đến nhà mày lúc nào nhể??? :-/ Tình hình là tao ko wen ngủ nhà lạ mà ko có nhiều đồ ăn...Mà tối đấy chắc là tao ko đc ăn rùi vì đồ ăn còn để mang đi :-s 4 rưỡi sáng mà bắt bố mẹ đưa ra trường thì cũng hơi khổ nhỉ :|

Pố cái koan :)) hỏi sao ng&shy;ười ta bảo bà mặt quả lê =)) ;))
Hờ, rồi mình cũng đi kỉu gì nhể:-/ hông lẽ đi bộ từ nhà ra :-/ Đin à. Đi xe máy thì cầm thế nào :-s mà đi taxi thì :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên