Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vanh ơi, sao mày nắm vững lịch trình và hoạt động thía. Định chuyển nghề thành tourguide chắc;;) ;;) ;;)

Mấy hôm nay sao khó chịu thế nhỉ. BAD DAYS!!!

Hôm kia, tao bị bố mắng té tát vì tội ăn ít. Mọi hôm tao chỉ ăn có lưng bát, hôm đấy ức chế quá ăn đến bát thứ 4 thì ko thể nuốt nổi nữa. Tao định ăn hết đống bún đấy cơ, nhg mà mẹ tao giằng ra, ko thì....:-s :-s :-s

Hôm qua, bon chen đi xem con bạn tập bóng rổ. Tao ngay quả đầu đã ném trúng đầu 1 ông. Trời phạt hay sao mà giữa cái sân thập cẩm vừa bóng đá, bóng chuyền, bóng rổ ấy tao bị đá 1 quả vào đầu. Về đến nhà vẫn còn đau, nhức, giảm mấy năm học hành của tao. Mà tao có bị chảy máu trong não ko hả bọn mày, tao sợ quá đi :(( :(( :((

Một phòng 3 ng` hả, tốt. Như năm ngoái phòng tao đã năm đứa rồi mà Shui vẫn bám chặt lấy Quỳnh. Mong là năm nay có bác Tình đi mọi chuyện sẽ khác. Amen !:) :) :) 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Đăng thứ 5 này đi đá bóng tiếp ko?:))

Hôm kia, tao bị bố mắng té tát vì tội ăn ít. Mọi hôm tao chỉ ăn có lưng bát, hôm đấy ức chế quá ăn đến bát thứ 4 thì ko thể nuốt nổi nữa. Tao định ăn hết đống bún đấy cơ, nhg mà mẹ tao giằng ra, ko thì....
sợ mày thật :)) tao ăn như lợn mà bị mấy bà dì kêu là ăn ít suốt ngày, rõ bực mình 8-|

mèo ơi cái ảnh của mày :)) trán vẫn dô, mặt to như quả bóng ấy :)) ai bảo cắt tóc cơ :p nhưng mà bắp tay trông gầy đi nhểy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
mèo ơi cái ảnh của mày trán vẫn dô, mặt to như quả bóng ấy ai bảo cắt tóc cơ nhưng mà bắp tay trông gầy đi nhểy
trán tao thì dô từ bé oài,mới đẻ ra mẹ già tao đã biết là tao cứng đầu chỉ vì trán dô quá,còn mặt thì càng ngày càng tròn muh :)| hức,tao định cắt ngắn bớt thoai,chỉ định cắt nhưng vưỡn buộc cao lên được,ai ngờ con mụ cát tóc xoẹt mấy nhát,ngắn o buộc được nữa :((

Đứa nào học Trung cô Hoa ( nhà Dói) thì nộp tiền nhé ! Tiền học tháng 4 là 75k/ người nhưng cứ nộp 80k để tao còn mua thiếp cảm ơn + quà xin lỗi nhé!. Trì hoãn mãi đến hnay cô nhắn tin đòi tiền rồi :( .Kể ra thì mình cũng dở thật,lúc cần thì gọi cô í ới,áy náy wa'! Thế nhé!

Ôi 4h30 có mặt => dậy từ 3h30 ah? Dã man wa'!! Lại phải cắp chăn đi như năm ngoái lên xe lăn lóc nốt vậy

tau sẽ thức đến 3h 30 là vừa :)) thường thường thì cũng 1-2 h sáng mới ngủ mà :D
:D vác chăn bông lên xe ôm ngủ:)) quá ní tưởng :)) nhể ;)
Min phải đi đấy nhá :-w, Min với Dói ko đi là phòng có Khồn với Ú thoai thì con shui nó lại nhảy vào thì chit à :( con Dói đóng tiền sau cũng đc mà :D :)
chèm chẹp, shui vào là tau đuổi như đuổi tà đấy nhá :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hức,tao o xem được world cup :(( đề nghị bạn Vo sau mỗi trận lên tương thuật lại kết quả cho tớ cái :D thanks :))

Hờ hơ, lịch trình đấy, hôm trc đi kí HD, xin ng ta xe 45 chỗ cho luôn!

Con Vanh post thế tương đối đủ rồi, tau có 20 tờ, có đứa nào cần biết chi tiết thì đến nhà tao mà lấy! Có vài cái cần thông báo nữa là:
_ Ăn trên xe tự lo đê, đứa nào cũng nên mua bánh mang theo, cả mì ăn đêm nữa!
_ Mang đp
_ Mỗi đứa đóng 600 , thừa 10 k --> đưa cho mẹ Ngọc mua nc roài, mua 4 thùng nc, vị chi mỗi đứa đc 3 chai nc trong 3 ngày, thưad thiếu j bác mẹ Ngọc cho tất
_ Mẹ trê mua cho bánh mì và giò như năm ngoái, nhưng ít hơn, cả lớp vẫn phải lo ăn trên xe, bác mua cho cả 1 thùng hoa quả nữa!
_ Các cô có phòng riêng mà, lo j, đứa nào ở cùng phòng với ai thì tính trc đi nhé, lên ô tô tau sẽ sắp xếp!
_ Đúng 5h xe chạy, ko đợi đứa nào đâu, đứa nào đến muộn là ko chờ , mất 15% của 600 đấy, chúng mày cấm có mà dây chun(sợ quá, ko biết tao có dạy nổi ko? ở nhà là xong đấy)
_ ai nhà xa đến nhà ngọc đêm trc, mẹ nó nhiệt tình lắm, cho ngủ nhờ thoải mái!
_ thông báo last: Máy nhà tao vẫn chưa sử đc!

cái kiểu thức qua đêm rồi lên xe ôm chăn ngồi ngủ cũng hay đấy nhỉ ? :D Năm nay tao cũng định mang cái chăn như con Bư năm ngoái nhưng mà nếu nhiều đồ quá thì thôi. Với lại ở Cửa Lò nóng lắm, nghĩ đến chăn mà rùng mình :-s

3 người 1 phòng à ? Hihi :D nói thì nói thế thôi chứ...:D

nhớ năm ngoái con bư có cái chăn mà xin mãi kô cho bạn mượn. đã lắm lông nó ủ ấm cho rồi còn ki bo :))

:-& Cứ lôi Khùn ra thì em sợ rồi
Hú hú Khùn ơi mang mều đi ^_^ Iu mều bà òi
@ Vo: Bạn yêu đời+ phởn => cái gì cũng nói được:)) :-$ Ý Vo đã gọi nó chửa :-/:-$
Dậy từ 3 rưỡi sáng thiệt. Mà đứa nào nhà xa được sang nhà Ú ngủ chắc là thành đi 3 ngày 3 đêm nhể :)
He he Min cũng thức luôn từ hôm trước, chứ có ngủ chắc cũng ngủ có 1 tiếng => lên xe 1 thể <if wo qu>

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) thế lúc mày đi chơi bọn tau bò ra học thi thì sao hử :p
oài :|
Hú hú Khùn ơi mang mều đi ^_^ Iu mều bà òi

con Khồn mang mèo đi tau dìm chit >:)

à mà ai sang nhà tau nhể :| mãi chả thấy đứa nào bẩu tau 1 tiếng để tau còn đi mua đồ ăn :D dọn dẹp giường chiếu nhể :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên