Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
óe 8h30 à , sao tưởng 9h :|
tao vừa nói với thằng Thành Trung xong
ko biết số điện thoạt của bọn mày
mai Tú TT Vanh DVD cổng trưởng lúc 9h nhá , đến sớm quá cẩn thận người ta đốt giấy đuổi tà đấy :)) chỉ xem chứ ko mua người ta lại chửi cho
Oki 9h nhá ;)

Con Tuyển đang bức xúc , thông cảm vậy :D chuyện này cũng bức xúc thật :))

----------

câá bạn xì xồ tiếng anh thiệt khó hiểu :D

Mai mọi người ai có ý định may đồng phục lớp thì mang tiền đi đóng nhá 65-80K tùy bộ , nhớ nhá :D

:)) mai con Ú đi thi cho tốt vào nhá ;) Cố lên , mang con hơn 600 về cho lớp để bọn tao đi sau còn noi gương b-)

Thôi Vanh ah,sáng mai mấy đứa cứ 8h30 tập trung ở trường rồi đi ăn sáng đi.Bọn lớp mình là chúa lười ăn sáng.[-( Làm survey về breakfast mới bít bữa sáng quan trọng lắm lắm;) Nhớ ăn sáng đầy đủ để các còn làm gương cho các em bé nhé:x
Mai Ngọc ú thi thoải mái + bình tĩnh nhé:* :x

Chỉnh sửa lần cuối:
khiếp con Ú nhắn off kêu "ngày mai em đi" tao lại tưởng mai nó đi luôn :-s giật hết cả mình :(

be confident ;)
làm ko tốt tao trấn cái D600 đấy :-w

Đây là con mèo bé mới của Loan

-shot by Alex-

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko biết h này con Ú đã thi chưa nhỉ? Thi tốt nha mày , trên 600 nhá,cố lên, mày sẽ làm đc thôi!

:(( Khốn khổ 3 hôm nay 1 là máy bị ngu, 2 là HAO ngu, vào chỉ toàn thấy mấy cái khung, chẳng thấy chữ gì cả :(( Tao mù thông tin của bọn mầy :(( Sáng mún đi cùng, mà không dưng mẹ yêu dựng dậy đi ăn sáng rùi đi xin học :((. Khồn ơi tôi học thêm ở chỗ nhà nghỉ Bình Minh đấy ;;). Lúc xin học về chạy ra mua báo còn gặp Vo với Xu (thì phải) :(( Đau đớn :((
Nhí đã viết:
Mai Ngọc ú thi thoải mái + bình tĩnh nhé
Ặc, đọc cái giật mình sao lại nhắc đến em mai ngọc, mà lại còn bảo mai ngọc ú chứ :))

----------

hĩ, chồng ơi ava là hình vợ mặc áo dài đấy ;;) Trông giả quá đi hô hô< nghịch sửa ảnh 1 hồi> :))

ô hố,cả nhà làm gì mà ghê thía :)) có phải đây là cơ hội cuối cùng nó đi thi đâu :D
cố lên Ú nhá,làm quả 650 để bố béo mày cho cái laptop chat với bạn chơi :D

Min, bỏ ngay cái ava b-(, k0 được cổ động cho trẻ <18 xem fim kinh dị [-x

Cám ơn bạn Đăng Tr, tớ sẽ cố gắng để k0 phụ công bạn post :) :)).

Chúng ta cùng cầu nguyện cho ú và cho những đứa chiều nay chết tr [-o<

Loan có hứng với thú vật từ bao giờ đấy? :-/ nuôi mình còn chưa xong đi nuôi mèo ?

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Yến béo nhắc đến môn Tr làm bố sợ quá,:(( thôi cũng ngồi tụng kinh cho con Ú thi tốt vậy!

Hờ hờ, kể ra ảnh con Min trông hơi ma quái 1 tí :)) nhưng mà người lớn:) , dù sao cũng ko thể ngờ ng như thế cũng mặc đc áo dài!;;) :))

Vừa nãy type 1 bài dài,:(( nó bảo mạng bị error:(( , thế là xong, :(( mất hết!:((

ối dời ava của Min :-s cả YM nữa chứ :)) gọi = cô đc rồi ^:)^
con Khồn vác mèo về chỉ để ngắm + thỉnh thoảng vuốt ve thôi chứ nó làm sao chăm đc b-) lại đẩy hết cho mẹ cho mà xem [-( đến ng` yêu mèo như tôi đây đi dọn phưn cho nó còn thấy ngại nữa là bà :-s

con Khồn vác mèo về chỉ để ngắm + thỉnh thoảng vuốt ve thôi chứ nó làm sao chăm đc lại đẩy hết cho mẹ cho mà xem đến ng` yêu mèo như tôi đây đi dọn phưn cho nó còn thấy ngại nữa là bà

:) con mèo nhà nó tham ăn nhắm nhá, tham ăn ngang chủ :))

:)) hớ hớ cảm ơn bọn mày :))
bạn mày hum nay đi nói chung nà suôn sẻ, ngoài việc loa bị hỏng phải đợi đến 1h30 mới thi xong :| đói nhắm bọn mày ạ nhưng bọn nó ko cho ra ngoài :( ko cho nước uống :( tau thấy cứ như bị giam lỏng :(

hầy
thằng Đăng Trung làm tau thấy tương lai mờ mịt quá :))

há há đến lớp bị các bác cho quả đàn bươm bướm trắng :)) phi hồ điệp :)) ối dời ôi :)) xong rồi cho cái phù hiệu chữ CE tạo thành hình con bướm vào có khi tau thành tiên bướm ấy Vanh nhẩy :)) ối dời ôi :))

Bướm, bướm vàng :)) bướm trắng và bướm nâu :)) =)) :-" :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế là hết nhé, con Ngọc hôm nay đi thi tốt không em ? :D Chúc em kết quả được lên báo như cái em gì sinh năm 92 ý, 670 đi em. :D
Hôm nay lớp mình học bác Mạnh đã chính thức bị bác ý đuổi. Bác ý đúng là vừa lùn vừa xấu vừa béo vừa loạn ngôn. Thế là lại phải chuyển sang học bác Hà.
Hôm nay việc đồng phục lớp coi như xong nhé, công lớn nhất là của Bư, Trang, Nam Phương và nhất là ta đây, mới đi lần đầu được luôn. Dù có lao lực một tí, nhưng mà cuối cùng Fantastic 4 đã kiếm được vải khả dĩ cho cả lớp. Với sự tán thành cao nhất của lớp mình. Hoan hô. Cũng bõ công cuốc bộ từ nhà cha Mạnh ra chợ Hôm, sốt ruột vì cái vải chỉ đủ 4 bộ cho 5 đứa con trai, phải chạy tán loạn cả chợ để đi tìm, ăn mỳ vằn thắn ở chỗ bà Hồng 10k một bát, 1 cốc sữa đậu nành cho em Trang đau đầu và một cốc trà đá cho 3 anh em siêu nhân còn lại. Rồi lại chen chúc lên chuyến xe buýt để cấp tập đến trường. Chúng ta đã thật là đáng khen.
Hôm nay có một ảo giác kì dị tự tay đập chết 3 đứa trong lớp mình rồi treo cổ lên, ngồi thừ ra trong lớp, sợ hãi :))
Cuối cùng thì năm học cũng gần hết rồi
Hôm nay không hái được cho Trinh Lam cái cỏ. Rồi đứng nói vẩn vơ mấy chuyện linh tinh.
À mà này, tao thích màu quần là màu chữ này, hôm nay nhìn thấy trông thú phết :D
Good time

về áo bươm bướm tau có sự tích này muốn kể :)

chuyện kể rằng ngày xưa khoảng thế kỷ 18, đầu thế kỷ 19. Vải áo hình bươm bướm ( hồ điệp ) là vải áo được ưa chuộng trong các nhà thổ. Dựa vào hình và màu sắc các con bướm khách chơi có thể phân biệt các loại người trong nhà thổ. Ví dụ bướm trắng dành cho người mới vào nghề, còn trinh trắng. Đối lập là bướm đen, bà hoàng của bóng đêm, là những người nổi tiếng và có kinh nghiệm. ^^
Ngoài ra, những cô gái quyết định sống trong nhà thổ ( ý tau là hành nghề ) thì sẽ đc xăm hình con bướm lên ngực, tay hoặc bụng (dưới).
Sở dĩ bướm trở thành hình ảnh thường thấy và đặc trưng cho các nhà thổ là do người xưa quan niệm: Bướm là đàn ông ( not like today ^^) hoa là đàn bà. Đàn bà con gái mặc quần áo có hình bươm bướm để tỏ ý muốn ^^ mate ( nôm na là kết đôi ).

nói chung xung quanh con bướm còn nhiều chuyện rất thú vị :D (?!) Những câu chuyện đó là những câu chuyện có thật hoặc có thể là do được dân gian truyền tụng qua năm này năm khác, mỗi người thêm thắt một ít, nghìn năm bia miệng hãy còn trơ trơ nên đến đời sau sẽ rõ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp mình là bướm trong suốt :)) Thế thì làm sao. Ngọc ở nhà thổ hay gì mà lo /:)

----------

À em hỏi tí, thế nhà thổ nó là cái gì /:)

Dancing, Screaming, Flirting
Khiêu Vũ, Hò hét, Kết đôi :))

Crazy, Sexy, Cool
Điên cuồng, Gợi cảm, Mát mẻ :))

Trích An Ninh thế giới số ra 10/05/2006 trang 5, tiếp theo trang 31.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên