Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dói đã viết:
lại nhớ hồi hk1 suýt nữa ko đc ăn cơm
Bà ăn ít thôi cho mông đỡ to :))

Min đã viết:
Bà thử mổ tôi đi, kiếm thèng nèo mần partner không tử tế là tôi bảu Dói phập bà hoặc là Phương mổ bà đấy nhá
Đùa thôi chứ tôi đi cùng bà thì thà đi một mình để chịu phạt còn hơn /:) Thế bà ko đi với Đầu Keo à?

Đùa chứ tớ nhớ là cô bẩu chiều nay đến lớp mới vít mà, với lại còn phải xem trong sổ đầu bài thế nào chứ. hê hê

Mặc dù đang sốt hầm hập thì tao cũng vẫn phải post 1 bài để giải tỏa bức xúc. Tao đang rất chi là bực mình. Vì cái j mà tao phải ngồi mất 20 làm bản kiềm điểm. Bọn mày chép hay ko thì thôi, đừng có mà nhận xét này nọ. Tao mà có ý j thì đã ko giơ cho cả lớp xem rồi, cần quái j mà phải đưa hết đưa này đứa khác rồi nhận xét ko đâu. Thía nên tao có xé cái bản kiểm đấy đi rồi thì mọi ng` cũng đừng nghĩ j nhé.:-s :-s :-s
Mai tao nghỉ xin phép hộ tao nhé.:|
@ bà: thứ 6 cháu mang bài KT Lý đi cho.:)
Một ngày buồn, mệt mỏi và chán nản.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nông à, có j` đâu mà phải bức xúc thế :) mọi ng` cũng ko có ý j` đâu mà ;) ốm thì nghỉ ngơi đi, đừng suy nghĩ bực mình làm j`, nhé ;) :*

:(
bản kiểm điểm​

thân gửi bạn Dvd
tau là Ú :( chân thành xin lỗi mày :( hum nay cô Hoan gọi điện đến nhà tau hỏi số phone của mày và tau đã cho cô 1 trong 2 số ghi là DVD trong cellfone. :D ko bit là vào số nhà mới hay nhà cũ của mày :-s nếu mà đúng thì chắc mày đang bị mắng :-s
dù sao :( tau xin lỗi vì những j đang hoặc sắp xảy ra với mày
Ú​

Chỉnh sửa lần cuối:
ừ :| sao lại gọi Ngọc nhỉ :| sao mày ko bảo em chỉ biết số nhà cũ thôi :( khéo sắp đến lượt Lê Hưng :| cô sẽ hỏi ai đây :-?

Nông à, nghỉ ngơi khéo ốm, đang giai đoạn quan trọng :-s . Ú à, cảm ơn mày nhìu :x
Hehe, dạo này tao với thằng Đăng có lắm duyên nợ thế ko biết :))
Điểm Trung kì này tao khỏi lo rồi . Dưng mà em chết KĨ NÔNG :))

@ Ngọc

Nếu là nhà cũ tao là 2510463, đang cho mấy ông người Iran Iraq gì đó thuê, thì hi vọng cô hiểu người ta nói gì :D.
Đằng nào cái gì sắp xảy ra cũng sẽ xảy ra thôi, ko sao :).

thằng Dũng dạo này ỉu xìu như cái bao bao nhúng shui thế?:)):))

lúc chiều tao với con Lam đi đạp vịt nhé :x phải đến 10 năm nay ko đi đạp vịt 8-> thú thú :x mát :x :"> zdưng mà xung quanh toàn các đôi với nhau :-s nhìn thấy khối chuyện hay ;;) ;))bọn tao còn rình trộm 2 anh chị đang hú hí :)) :"> thế là bị đuổi cho tóe khói 8-} :(( 2 con cứ cong mông lên mà đạp :)) :"> ầy.... cũng hay phết 8-> giải tỏa hết xì trét :x

hĩ hĩ,9h30 oài,mai tao có bài KT,chưa được chữ nào vào đầu,bó tay
:)| mà tao hỏi chiện bản kiểm điểm,chẳng đứa nào kể cho tao nhá [-X

Hơ hơ, sao lên đây toàn thấy kêu chán và bực tức thế?:| Có mỗi Dói iu này,;;) Yến iu này ;;) là hổng có chán j hết trơn ý! ;)

@Dói:Hôm nay đi bơi thuyền với mày thú nhỉ,:) có khi thằng cha ấy đek đuổi mình đâu, nhưng mình cứ cong mông lên mà chạy!:)) Ôi,buồn cười:)) , lúc lên thuyền ko có phao phiếc j cả, tao chỉ sợ chết đuối:)) nhưng mà nghĩ lại thấy chẳng sợ j cả vì có rơi xuống hồ thì con Dói mông sẽ nổi,:)) cứu đc tao!:))
Vui nhỉ,:x hôm nào lên Highland ngắm HN mưa mày nhé,:x đi với mày thôi!:x

@Cả nhà: Mà tóm lại đứa nào đăng kí thi Ms , Mr nào?:-s Ko đứa nào chịu thì tao ép buộc đấy,:-s nếu ko thik thì vòng 1 làm trò j đấy để đc loại ra cũng đc mà!:)) Còn trò chơi thì đăng kí kéo co và trò chơi âm nhạc nhé, có thằng nào thi men's advance ko?:-/ Còn tiết mục VN thì đăng kí cái j đây? Cái này ko đăng kí cũng ko sao nhưng tao nghĩ lớp mình cái này là có tiềm năng nhứt, o đăng kí cũng phí! ........... Yên tâm tao sẽ đăng kí hát!:)) :))

@Airen: Chơi trò The Sims ý, cái thằng đấy ko chịu đi làm,:-s cứ 1 phút lại ra mở tư lạnh 1 lần, nên bị ngất roài,:)) mà wo chẳng hiểu tại sao chúng nó ko chịu nằm cùng 1 giường,:-/ cứ đứa này ngủ thì đứa kia phải thức,:(( luân phiên nhau ngủ, thật đáng thương,:(( tiền thì ko có cứ đòi sofa!:|

Đang viết bản kiểm điểm, font size 12 mà được 4 trang rồi :). Tội lỗi nhiều quá bào chữa không xuể :( .

:)) the Sims à :)) cứ phải hỏi sư phụ đây này :)) hồi trc tao chơi suốt, cho bọn nó sinh con đẻ cái hàng đống, phát chán ra rồi :-j :D
bọn nó ko chịu ngủ với nhau vì bọn nó chưa yêu nhau :p phải cho bọn nó contact nhiều vào cho tình cảm nó nảy sinh rồi mới ngủ đc :x :)) ciũng như ng` thôi, tự nhiên chả có j` mà tối nào cũng ngủ với nhau à :)) :p

@Airen: Chơi trò The Sims ý, cái thằng đấy ko chịu đi làm, cứ 1 phút lại ra mở tư lạnh 1 lần, nên bị ngất roài, mà wo chẳng hiểu tại sao chúng nó ko chịu nằm cùng 1 giường, cứ đứa này ngủ thì đứa kia phải thức, luân phiên nhau ngủ, thật đáng thương, tiền thì ko có cứ đòi sofa!
dói ơi cái hồi tao chơi thử toàn cho bọn nó lên giường hú hí nhớ kô :)) nhưng mà dưới chăn nên trông như chó mèo quần nhau chả hay gì cả ;;) :))

tao thành thực khuyên DVD nên hỏi ý kiến Nông về cái bản kiểm điểm:))

Ôi, tao đói quá!:(( Từ sáng đến h chỉ có 2 việc: Chat và vẽ kesnhin của Quỳnh,:(( vẽ xong rồi:| , tương đối hài lòng,:) chỉ sợ đưa cho Quỳnh, nó lại rú lên : Đây mà là Keshin á? Thì đúng là chán mớ đời luôn:(( :(( :((

dói ơi cái hồi tao chơi thử toàn cho bọn nó lên giường hú hí nhớ kô nhưng mà dưới chăn nên trông như chó mèo quần nhau chả hay gì cả
ờ đúng rồi :)) tao cũng toàn cho bọn nó làm thế :"> sinh cháu nhanh cực :)) hồi đấy còn có đứa nào bảo là có mã làm cho mất cái chăn đi ý :)) nhg mà chưa thử lần nào :)) :">

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên