Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ko chịu đâu, tao tìm mãi mới được chữ ký tâm đắc, vừa mới đổi sáng nay, chả lẽ b h đổi lại:(( :(( :(( :(( :((

Tại thấy chữ ký của nó ngu quá nên bảo nó đổi đi ai dè nó copy y hệt. Phải bảo nó đổi mới được, ko thì thành chữ ký đôi à.:(( :(( :((

hừ Nông ơi , cái bài 8 điểm của em lại là cái bải photo ra mờ nhất :(( .Chị đang chết phần writing đây :(

lớp mình có những ai đi cái prom của A1 . " I'm 16 " có diễn ko ? Tao đang mong được đi prom free , 40k đắt lắm :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay lại đèo con Khồn về, vào nhà nó chơi, cũng hay hay! Ra khỏi nhà nó trên tay tao có 2 màu sơn móng tay: Vàng, hồng, màu nc! Đúng là 2 con đồng bóng ngồi với nhau!

:)| đồng bóng, bóng nhoáng, vàng với hồng 8-} đúng là lạy hồn thật
về nhà con Khồn mát mẻ ^^

Mà lớp mình phải có 2 đứa , 1 nam , 1 nữ đăng kí thi Ms & Mr Ams đấy nhé, đứa nào tự thấy có khả năng thì đăng kí đi, con gái tao thấy có mấy đứa năm trc thi rất ổn, còn con trai thì...........uhm.............suy nghĩ suy nghĩ.........

trò này nhảm nhí và sặc mùi Oanh
tau chắc ko đủ khả năng tham gia rồi :)
nhưng mà bắt buộc chi đoàn nào cũng phải có ng tham gia thì quan liêu + ép bọn nó quá ^^

hừ Nông ơi , cái bài 8 điểm của em lại là cái bải photo ra mờ nhất .Chị đang chết phần writing đây

lớp mình có những ai đi cái prom của A1 . " I'm 16 " có diễn ko ? Tao đang mong được đi prom free , 40k đắt lắm

well, writing thì phải viết nhiều, viết đi viết lại, thứ duy nhất mày nghĩ đến lúc viết là có logic và có bố cục, organisation rõ ràng. Đấy là tiêu chuẩn để đánh giá essays của TOEFL mà :D xong rồi mới luyện một số đề cần cho thêm một chút personal vào. từ từ mày ạ :)| bọn mày còn 3 tháng tau còn 5 ngày :))

Dạ hội của bọn nó, vé 40k mà tiết mục thì chỉ là giống shdc :) theo tau hiểu. :)|

mà vụ vải vóc cả nhà thấy thế nào nhỉ 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Ầy ầy Ngọc péo nói j thế có mỗi 3 4 tiết mục hsinh thôi
có 1 rock band. hopèully có 1 đôi duet đang nổi :D , và 1 boy band nữa trong đó có 1 con ng khá đặc biệt. Lại còn đc ăn uống 40k chúng mày chia đôi ra là qua' rẻ rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Quên, bọn I'm 16 hôm trc tao hỏi thì chúng mày đều agree diễn lại rồi cơ mà! Sẽ diễn lại cả Valenti và I'm 16 chứ! Tao nói thật diễn lại càng vui chứ sao, chúng mày ngại cái j nhỉ? Với cả bọn A1 đã phải đến tận đây để mời và nói lớp mình như thế, lại còn phải free cho 11 đứa diễn trong khi chúng nó phải đóng ra nhiều như thế, chúng mày giúp bọn nó đi, đến đấy sẽ có nhiều thứ vui mà, bọn 10 A1 nhảy beep đấy!

Thế nhớ, có j liên lạc với tao or Quỳnh!

@ Xu, Quỳnh, Hưng và những đứa quan tâm đến Toefl tháng 8 +ông Hà: tao vừa phone cho Ngọc(A2) nhưng mừ chưa lấy được phone number của ông ý. Chờ tẹo nữa tao lấy được rùi, mai sẽ phone cho ổng. Tình hình là 900k/ khóa 3 tháng. Một tuần 2 buổi. Tao cũng chưa bít từ h đến tháng 8 có đủ 3 tháng ko nhưng đại để ông này được khen lắm. Có j sẽ thông báo sau nhé.:) 0:)

@ Tú: mày rủ tao làm partner cơ mà. Sao b h lại ko đi nữa?!?[-x Còn cái picture của mày đấy, hôm nào vẽ nốt cho xong đi.:) 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
sao Tu' làm anh em mất hứng thế nhỉ ?/:) :| TT thì để Xu lo cho được ko ? Hãy nghĩ đến kinh tế chút đê 8-} . 40K 2 đứa, 8 đứa là 160 K đấy, ko ít đâu :(
Mấy khi có dịp vui như thế, ko đi thật là uổng phí .Thi xong rồi , free mà8-|

Sao thằng Tú đổi ý nhanh thế?:-s Hôm trc tao hỏi thì mày agree rồi mà,:-s nếu mà 1 đứa của tiết mục ấy ko tham gia là phải bỏ cả tiết mục rồi còn j,:-s những đứa muốn đi thì tội cho chúng nó quá!:| :-s

Mày nghĩ lại đi, or ít nhất thì cho tao 1 cái lí do nhá.....:-s :| /:)

Thôi, tóm lại tối nay tao đến làm việc với mày!:))

:)) làm việc j thế :))
hầy hầy
anh 1 đã mời
để tau thử xin tiền xin phép vậy :)
nhưng mà tau chưa có partner, và ko có partner vào là phạt tiền--> ngại cái đấy chứ ai ngại diễn j đâu

tại sao tau ko đi với girl đc 8-| tau ko nhảy nhót j đâu mà 8-| tau chỉ muốn join xem thế nào thôi!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tú ơi đi đi tiền cả đấy. Xu à, 8 đứa bây giờ là 320k đấy, lôi thêm người mà. À, lớp mình 11 đứa nhảy múa => 440k. Chài :-o Tiền chứ có phải là giấy đâu :-/ Đi đi mà. Có ai mượn DVD không ;;) ;) :)) < cái này là vì bạn DVD nhảy I'm 16 với em em mới nói thế chứ không dám động chạm ai đâu nhá :D>
Hơ, bực mình
Bức xúc cái đống Hoan nói x( Đã thế thằng bố tao còn lắm chuyện bực cả mình. Nó đi thi Mr & Miss ams với gái òi. Đứa nào thi với tao không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu mới có dịp đi đêm ;)) Thôi thì không free cũng cứ đi vậy :D .Partner ah ? Khó nhẩy :-s Moi đâu ra 1 thằng vừa chịu đến đưa mình đi vừa chịu trả tiền vé bây h ? :))

Min có vẻ bức xúc nhẩy ? :D Tau thì chỉ háo hức xem đồng phục năm tới , cầu trời màu sắc giản dị thôi . Thích con trai đeo cà vạt , mặc sơmi, trông đứng đắn lại manly :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Hạnh Dung đã viết:
có 1 rock band. hopèully có 1 đôi duet đang nổi , và 1 boy band nữa trong đó có 1 con ng khá đặc biệt. Lại còn đc ăn uống 40k chúng mày chia đôi ra là qua' rẻ rồi
Hí hí, cho tớ hỏi 1 con người khá đặc biệt là ai thế? :x :">
Hum đấy đi một mình bị phạt à? :-s

Ú đã viết:
nhưng mà tau chưa có partner, và ko có partner vào là phạt tiền--> ngại cái đấy chứ ai ngại diễn j đâu
Mày đi với tao :D

Min Chân Voi đã viết:
Bức xúc cái đống Hoan nói x( Đã thế thằng bố tao còn lắm chuyện bực cả mình. Nó đi thi Mr & Miss ams với gái òi. Đứa nào thi với tao không?
Thằng bồ chứ? 8-| Nó bỏ Min đi thi với gái à? Thế đi với Khồn nhá? :D :*

Này, prom là đi 1 nam 1 nữ mà, mà hôm đấy phải dress up đấy, mà tình hình bọn I'm 16 như thế nào đấy?:| Chả hiểu thế nào nữa!:-s

Thằng bồ chứ? Nó bỏ Min đi thi với gái à? Thế đi với Khồn nhá?
Người ta đã viết là thằng bố rồi mà, bà sửa lại mần chi. Khồn tình nguyện mần les để được vào à?/:)

nhưng mà tau chưa có partner, và ko có partner vào là phạt tiền
.
Có ai bảo là phạt tiền đâu :D
Chỉ là phải làm một số trò thôi ;))

Lâu mới có dịp đi đêm ) Thôi thì không free cũng cứ đi vậy
Xu em, kể ai cũng được nhiệt tình như em thì tốt :x

Chòi h mới đọc lại. Khồn đi thi miss& mr ams với tôi hả? Để tôi kiếm cho bà cái complet cho oai nhá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên