Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vũ Trinh Lam đã viết:
P/S: Có mỗi đôi con Vanh là cô ko biết vì tao đoán là cô nghĩ chả ai thik đc con Vanh cả( or ngc lại) :)) Nhưng poor mày vì tao đã khai ra mất roài!:))

À 19/5 tới, các bạn A1 mời lớp ta vào 1 cái prom chúng nó làm ở Trường ĐH Văn hoá! Có 2 tiết mục lớp mình đc trình diễn là : Valenti và I'm 16! Vì đây là cái nhảy nhót dạ hội nên các bạn ấy mới chọn 2 cái này chứ ko phải mấy cái kia chán đâu nhớ!

Các bạn ý rất nhiệt tình và đáng yêu nên cả lớp mình sẽ tham gia nhé!

Nhiệt tình và đáng yêu với cái giá 50k em chịu :p hí hí
mày hạ thấp danh dự và nhân phảm của bạn nhá , chẳng qua chắc tao ko biết bẽn lẽn thui :)) ha ha ha :)) :)>- cô vẫn chưa tinh đời 100% để nhận ra tau rùi b-) :-?

mk 2 tiết Toán tưởng thằng chó nào giết chết thời gian rồi :(
mai kt Trung nhỉ?:) học cũng như ko thôi :)):))

bọn mày ui
cái album ảnh lớp mình trên HAO cần người quản lý đấy
để biết thêm thông tin bọn mày vào mục tranh ảnh rồi clik gửi ảnh nhá
tau nghĩ là ảnh lớp mình trên HAO có nhiều cái đẹp nhưng cũng ko ít mấy cái linh tinh :)) ví dụ như chụp ass của shui hay mấy đứa khác :p nếu có người quản lý thì tốt quá :D

đi với Tú hả chắc cô lại tưởng đi với thằng nào chứ j`
hình như là thế :| tau dạo này đâu có thằng nào nữa đâu, ngoan rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai KT Trung hả, tao chưa học 1 chữ nào có sao ko nhỉ:) :)

@ ông: mai mang cho chau 48-49 nhá. Yêu ông:x

Mai đem luôn đống phao hum trước làm đi. Đỡ qua may mà chưa vứt đi;;)

tau vứt đi rồi làm sao đây
ôi tóe phở sắp thi :-<
đời chán như con gián thế này
đầu óc tau hôm nay điên rồi, viết đc mỗi 1 bài essay :| chán quá
ôi dời ôi 8-| giờ này em cố mà làm j
đi ngủ cho ấm thân đây :)

ê này này !!! Lê Hưng đây, đứa nào giúp tao việc này cái, gọi điện bảo con Mai Trê ngay lập tức hộ tao việc này : cái usb tao đưa nó có cái file password. Cuộc đời của tao đấy. Bảo nó đừng format cái usb đấy hộ tao nhé. Đừng xóa file đấy đi. Thế thôi cảm ơn. Gọi ngay đi nhé.

thằng Hưng hết trò rồi à :|
chẹp
mai nóng nắng lắm đây 8-|
bố tau lên cơn lẩm cẩm đang sỉ vả T__T " mày đừng tưởng đi là sướng, đi là khổ lắm" " con bit mà, khổ lắm nói mãi" " á con này mày láo, cãi bố mày nham nhảm, học đc mấy cái chữ tiếng tây tiếng tàu đã dám cãi, thử hỏi ai cho mày đi học, ai đầu tư cho mày"
nẫu hết cả ruột
:)|

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Ê Lê Hưng , mày kiếm ảnh đại diện cho Shui ở đâu mà hay thế? Mà sao lại dùng tên của bạn ý?

Uhm.......chắc hôm đấy Tú bỏ tao đến chăm sóc Shui ốm rồi, thiện tai thiện tai!!!!!!!!Thất vọng thất vọng!

@ Lê Hưng: Tel của Trê đây này, tự gọi, tao chả hỉu mày nói cái zề trên kia:8293866!

@ Hạnh: Hôm nay lúc về thấy mấy cái survey của bố ở trên bàn, hình như là bọn lớp ngoài làm thì phải, thế con ko đi thu lại cho bố à? Thế thì chết, thể nào chúng nó cũng vứt đi, chán quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!70 tờ chứ có ít ỏi j đâu!

bố tau lên cơn lẩm cẩm đang sỉ vả T__T " mày đừng tưởng đi là sướng, đi là khổ lắm" " con bit mà, khổ lắm nói mãi" " á con này mày láo, cãi bố mày nham nhảm, học đc mấy cái chữ tiếng tây tiếng tàu đã dám cãi, thử hỏi ai cho mày đi học, ai đầu tư cho mày"
nẫu hết cả ruột
hé,năm ngoái sắp đi ,bố béo tao cũng 1 tuần cho 1 trận xỉ vả như thế.toàn là:"mày lười như thế ,làm gì có nhà nào nhận nuôi,lười học thế theo sao nổi,bla bla bla".:-J các bác buồn ý muh
hôm tao xin được visa,vừa ra khỏi đại sứ quán,phone cho bố béo thông báo,2 bố con tao cùng khóc trên điện thoại hix nẫu ruột nhắm cơ.tại lúc đấy tính đến ngày đi tao chi còn ở nhà có gần 15 ngày :-<
:)|
oáp,cả nhà bây giờ bắt đầu giai đoạn bùng về nhà nằm điều hòa oài ,sướng thật.tao sắp thi,hix

vừa lên đã thấy QING SHUI lù lù khiếp vía
nhìn kĩ ra lại là bạn VO vào bếp nấu ăn cho vợ đẻ
vợ chồng iu nhau thế còn ji
gong hỉ gong hỉ a, chúc con cháu đầy đàn sống hạnh phúc trăm năm
P/S: tao vẫn ko hiểu vợ mày quay đinh thế đẻ sách dưới mông quay mà ko ai bít
to DVD :hum nay trời nóng tao thấy cả bên con gái lẫn con trai đều có phần hơi quá
thế mai các bạn đi mạnh giỏi:| :|

Hạnh nói có cái gì liên quan ở đây không thế? /:)
hôm nay là một ngày không có gì để nói của em :|

Em có cái nầy hay ho nầy < cho mều koai>

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) cái bàn chân nó Ú tưởng là rún :)) con mèo này ú thật
má to thế nhể
chèm chẹp
mai đi tầm chiều hẳn đi mày ơi
nóng nắng khó chịu lại khổ nhau ra

Ồi chiều hẳn thì người bán cũng chiều hẳn, về 1 nữa rồi còn đâu nữa mà đi. Đi tầm 3 rưỡi thì mới mong coi được chứ
mèo xinh nhể ^^

tau nghĩ là có chứ
có j mình còn xin phép mang 1 mẩu vải về cho bọn nó xem, đỡ phải đặt tiền. Hơn nữa, lúc đi chọn vào hàng quen thì ko bị lừa.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên