Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Như năm ngoái còn bé với cả cũng chưa sâu sắc như năm nay , còn chơi nhiều nên ko đi còn thông cảm đc , chứ năm nay là hết chơi rồi, chúng nó đi cũng nhiều, nên đi đâu đủ cả lớp là thik nhất chứ!
hic hu hu,năm ngoái tao o được đi,bố béo bảo học hành vớ vẩn,o xứng đáng,o choa đi.Biết thế xin mẹ cho nó rồi,:(( có mỗi 1 lần cả lớp đi chơi,mà mình o được đi chỉ vì bố béo o choa,vì lười học huhu
đúng đấy,đi đâu cũng rứa,chỉ cần cóa nhau là vui vẻ oài :)| cóa mỗi chiện đồng phục với đi chơi,tao chẳng giúp được gì,cũng chẳng được tham gia
chỉ mỗi tội vào đây đọc,nhàm quá :)|
cả lớp chơi vui nhá
tao sắp thi học kì,sắp chết đây
bb,nite nite :)|

bố à ko phải là con thay đổi ý kiến ,con vẫn thik đi 2 cái kia hơn nhưng mà cái mà phụ huynh dễ chấp nhạn và đồng ý là đi biển /:) b-) b-)
đề nghị những thành phần năm ngoái chưa đi năm nay phải đi đấy
ai cũng nghĩ là năm nay phải đi đủ ,phong cảnh ko quan trọng lắm nhưng cũng phải được phụ huynh đồng ý chứ đâu phải mún là được
thế..............;;) ;;) ;;) ;;)

hic hu hu,năm ngoái tao o được đi,bố béo bảo học hành vớ vẩn,o xứng đáng,o choa đi.Biết thế xin mẹ cho nó rồi, có mỗi 1 lần cả lớp đi chơi,mà mình o được đi chỉ vì bố béo o choa,vì lười học huhu

ối dời, năm ngoái bạn mày gọi điện cho mày cả buổi tối năn nỉ mày đi mày ko đi [-( khổ thân chưa
chẹp
sau bao ngày ko có laptop :)) tau đã lại đc onl :D mặc dù laptop lợn lành biến thành lợn què :)) nhưng mà ko sao ^^ vẫn onl vẫn chat vẫn post đều :))

hầy hầy, đi tham quan ở đâu mà chả đc :D tau chỉ cần có bọn mày đi cùng nà đc ồi ^^ chọn chỗ nào chụp ảnh đẹp đẹp :D Hạ Long và Sapa có vẻ ok về phong cảnh đẹp :) nhưng mà đắt lắm :( chỉ sợ có nhiều đứa ko đi, mà Sapa thik hợp cho các đôi trai gái đi với nhau thôi ;) Hạ Long thì ok, nhưng tau ghét nhất là đi thăm các đảo ( nếu theo tour thì chắc chắn phải đi) vì sẽ mất nửa ngày lênh đênh, phơi nắng và ko chơi đc trò j vì trên tàu ko đc nhảy nhót. [-(
==> đi đâu thì đi, đừng theo tour, tự bọn mình thiết kế lịch trình đi :D rồi trình bày với ban phụ huynh :D
như ý kiến của Mo ngày hôm nay ấy :D mọi ng đã đọc chưa?
Mo bảo sẽ có những hoạt động do bọn mình tự nghĩ ra để thác loạn ấy :D
dĩ nhiên Mo thì ko thể nghĩ đến hoạt động tầm từ đêm đến 6h sáng được :)) thời gian thác loạn chính :)) còn nhớ năm ngoái ở phòng con Tuyển cờ bạc đến tận 5h sáng :)) lê về đến phòng con Khồn con Dói chưa dậy thành ra ngồi ngoài cửa :|

à còn về vụ toefl thì tau xem trên trang này :D
www.vietabroader.org
tau bit có thêm kì thi tháng 5 cũng từ trang này :D nên tau khá tin tưởng :)
bọn mày chek it out ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
sao lại bra hồng :)) tao thík dưa bở sặc sỡ hơn ;;) :p
con Vanh dạo này phởn lạ thường nhé :-? đúng là ty làm thay đổi con ng` ;;) :p

nhưng mà cái mà phụ huynh dễ chấp nhạn và đồng ý là đi biển

???????????????????????????????????????????????????????????????????????

đúng là ty làm thay đổi con ng`

Con này thì ai yêu mày?:((
tau chưa kịp mua bra hồng tại hum nay bận học đứa nào mua hộ tau đi size tau bằng size Quỳnh ấy

Công nhận con này thâm! Quỳnh hử? Có tao biết cỡ và nó biết , mày lạy lục ai mua cho mày nào?;;)

Chán wa! Môn Trung, làm thế nào cho đủ 6,8 bây h? Đời học sinh khổ như con bọ ngựa!:|

Haha, hôm nay tao nói chuyện với cô Hạnh rất lâu, lại còn đèo cô về nhà nữa chứ!:) Tao cả cô nói chuyện như 2 ng bạn ý, cô rất hay!:) Nghe tao kể, cô có vẻ rất bức xúc với cách dạy của cô Việt, cứ hỏi sao lớp mình ko làm đơn? Mà chuyện đâu cóa to tát thế? Có lẽ tại cô chưa gặp ai dạy như Việt!:) Hehe , ít nhất lớp mình có ng ủng hộ.....À, cô bảo sao ko xin cho mức điểm hạ xuống như bọn lớp Văn ý? từ 8,0 xuống 7,0! Nhưng mà tao bảo các lớp trc chả lớp nào be bét cái môn tiếng Trung như lớp mình cả, nên ko xin đc, với cả có quan trọng nữa đâu, ko cộng điểm nữa rồi.........:|

Hờ hờ, tình hình là các cặp các đôi lớp mình cô biết hết nhớ!:)) Chúng mày cẩn thận!;)

:)) thật à :)) mà lớp mình làm j` còn cặp đôi nào đâu, chỉ có 1 nửa cặp đôi thôi ;;) :p mày với cô còn nói chuyện j` nữa ;;) kể đi kể đi :x ;;) tao cũng thík tính cô Hạnh :x tâm lí cực kì :x thương học sinh nữa :x

tuyển(ghét òi đã viết:
@Ai ren: Mai mang Conan từ tập 48 cho wo, ko mang wo giận đấy, đấy là nguồn vui duy nhất. ..........Cẩn thận ni bị xếp vào hàng 2 sau Tú đấy nhé , với vẻ quyến rũ của Tú Vo thì ........ chả ai biết thế nào!

Đùa đấy, ni là No.1 , Nó chỉ là No.2 thoai!
cái này là cái gì thế/:) Thế tôi đứng ở đâu :-w:-w
sao lại bra hồng tao thík dưa bở sặc sỡ hơn
1 mình dzói chơi sặc sỡ choa nóa đặc bịt :))
É, cô Hạnh bít hết các cặp đôi lớp mình thật à/:) Không có em đúng không chồng? À, cô Hạnh bức xúc cái gì cơ

Nói lung tung, nói tiếp đến chuyện đi chơi của lớp mình đi. Min lại ủng hộ Hạ Long mất òi ^^ Đi Hạ Long chắc có nhiều anh HQ chắc ngang ngữa cỡ TTrung nhà mình trỡ lên nhĩ ^^ Dzui dzui ^^< Dói nhĩ>
Cái logo của DVD ngộ đấy, cái đầu ý, còn 2 cái cuối thì :-w ý tưởng hay nhể/:) Tình hình dạo này bạn chả có gì cả... Vẫn còn chán ngán cái gọi là bài thi :| Không có hơi sức làm gì :(( Khó chịu quá :| Đầu em rỗng òi
Whatever... Thx to husband, nông n da jia ^^ min's better ^^ Never use those stt again ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp mình cặp nào nhỉ?8-| lê hưng với Đăng Trung à?:))

Hờ, cố sống nốt qua thứ 7... tuần sau là cuộc đời mới :))... new beginning... deja vu :((

Hạ Long có nhiều anh đẹp zdai hả Min :O =p~ /:) toàn zdai than tổ ong, áo may ô quần loe /:) HQ đâu ra /:) làm sao sánh = TTrung lớp mình đc, Xu nhể ;;) :p

sốt ruột quá bao h mới đến nghỉ hè , bao h mới được đi chơi
nhớ năm ngoái vui ơi là vui năm nay 6 đứa lại cùng phòng nhá BỐ VANH TRÊ XU ĐẦU TO
may quá hum qua thế nào anh CƯỜNG cho gỡ điểm vừa đúng 6,46666666
phù còn môn trung thì vô phương cứu chữa
amen:| :(( :(( [-x :)>- :)>-

Vũ Trinh Lam đã viết:
Haha, hôm nay tao nói chuyện với cô Hạnh rất lâu, lại còn đèo cô về nhà nữa chứ!:) Tao cả cô nói chuyện như 2 ng bạn ý, cô rất hay!:) Nghe tao kể, cô có vẻ rất bức xúc với cách dạy của cô Việt, cứ hỏi sao lớp mình ko làm đơn? Mà chuyện đâu cóa to tát thế? Có lẽ tại cô chưa gặp ai dạy như Việt!:) Hehe , ít nhất lớp mình có ng ủng hộ.....À, cô bảo sao ko xin cho mức điểm hạ xuống như bọn lớp Văn ý? từ 8,0 xuống 7,0! Nhưng mà tao bảo các lớp trc chả lớp nào be bét cái môn tiếng Trung như lớp mình cả, nên ko xin đc, với cả có quan trọng nữa đâu, ko cộng điểm nữa rồi.........:|

Ơ , có phải cô hỏi chuyện trước về cô Việt ko mày ? hay mày kể trước :-/
tao hỏi tại cái bài nói về học tập mà cô bảo làm ý , tao ngồi viết chê bai bà Việt , hay cô đọc được rồi hỏi chuyện nhỉ , he he nếu thế thật thì thanks to tau :)) hé hé

Chỉnh sửa lần cuối:
Hờ hờ, là tao nói trc thì phải, cô với tao nói nhìu chuyện nhắm! Bây h chả nhớ mấy nhưng nói chung cô rất thông cảm với bọn mình!:)

Còn các đôi thì cô biết hết nhớ!:) Cô nói đến Min và Nhân đầu tiên,:)) cô bảo là cô thấy 2 đứa hay đi với nhau với cả cô Hoan cũng bảo thế!;;) Rồi cô bảo DVD và Xu cũng thik nhau à?;;) Vì thấy hồi xưa, khi cô dạy lớp mình , 2 đứa cũng hay đi với nhau!:)) Thế là tao thành phản xạ vô điều kiện hỏi luôn: Thế cứ đi với nhau nhiều là thik nhau hả cô?:)) Thế thì con đi cả với 5 thằng rồi!:)) Thế là cô bảo : Ko, vì chúng nó đi thấy bẽn lẽn nên cô nghĩ thế! :)) :)) :))

Tao buồn cười sặc tiết:)) , cô cũng biết năm lớp 10 Tú và Phương là 1 đôi nữa nhé !:)) Sợ thật, chỉ bằng cách thấy hay đi với nhau là suy ra thik nhau!!!!!!!! Kể ra cô cũng tài thật, trúng quá còn ji!:-? :)>- :))

P/S: Có mỗi đôi con Vanh là cô ko biết vì tao đoán là cô nghĩ chả ai thik đc con Vanh cả( or ngc lại) :)) Nhưng poor mày vì tao đã khai ra mất roài!:))

À 19/5 tới, các bạn A1 mời lớp ta vào 1 cái prom chúng nó làm ở Trường ĐH Văn hoá! Có 2 tiết mục lớp mình đc trình diễn là : Valenti và I'm 16! Vì đây là cái nhảy nhót dạ hội nên các bạn ấy mới chọn 2 cái này chứ ko phải mấy cái kia chán đâu nhớ!

Các bạn ý rất nhiệt tình và đáng yêu nên cả lớp mình sẽ tham gia nhé!

nhiệt tình và đáng yêu :))
chẹp
tau bùng học về nhà ngồi điều hòa mát cứ phe phe :)) khổ thân mấy đứa trên lớp :)) hề hề b-)
Còn các đôi thì cô biết hết nhớ! Cô nói đến Min và Nhân đầu tiên, cô bảo là cô thấy 2 đứa hay đi với nhau với cả cô Hoan cũng bảo thế! Rồi cô bảo DVD và Xu cũng thik nhau à? Vì thấy hồi xưa, khi cô dạy lớp mình , 2 đứa cũng hay đi với nhau! Thế là tao thành phản xạ vô điều kiện hỏi luôn: Thế cứ đi với nhau nhiều là thik nhau hả cô? Thế thì con đi cả với 5 thằng rồi! Thế là cô bảo : Ko, vì chúng nó đi thấy bẽn lẽn nên cô nghĩ thế!

ối dào ôi :)| mấy cái này thì tau cũng bit chứ cần jề, có tí óc quan sát và thông minh là bit thoai mừh, nhất là cô giáo nữa, thâm niên bao nhiêu năm ngồi nhìn học trò :)) chả nói đâu xa chứ cô văn hôm trước đấy thôi, nói với tau nà : con quỷ Ngọc này nhá, hôm trước thi văn xong thấy đi với ai mà phóng cong đuôi cuống quít lên nhá :) sợ nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên