Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
DVD ơi tao thú cái hình của mày quá, CE lại giống trái tim, lớp mình lấy hình đấy nhé? nhé! :X
phương năm ngoái toàn đi xin thầy cô cho nghỉ tiết, tiết sau biết kô tin được cả lớp bùng :)) phương cũng bùng :)) nhí mà ở lại thì chỉ có (ví dụ) Cử nhí và shui thôi, dại gì ;;)
mà nghĩ lại thấy hồi đấy lớp mình liều thật, sợ cái lúc thầy co lên lớp thấy lớp vắng tanh, hỏi shui bảo các bạn ấy về (nhà con dói xem fim XXX ) hết rồi ạ ;;) thầy cô chắc điên tiết lắm ;;) càng nghĩ càng vui 8-|

Oài tao chả hiểu HAO dạo này hay đơ thía ko bít nữa.
Da ge à, chỉ thía là nhanh thui. Thiết kế j chứ, survey của nhóm thì ko thèm làm.:| :|
Bọn mày nghỉ ở nhà thế nào rùi. Mấy hôm đi chơi sướng vãi. Nhất là hôm qua dầm mưa may mà ko ốm.
@ ông: Quỳnh và Nhí được lắm. Bọn nó đi thăm bác Tuyển mà ko thèm rủ cháu(cũng vì mình ko hỏi bọn nó trước). Nhưng mà chắc chắn hum nào cháu sẽ đến nhà ông chơi.
À, đây có đứa nào chưa biết học Kỹ nông thì đây: từ tiết 21 đến tiết 26. Khiếp bao nhiêu đứa hỏi mà tao thì đã học đâu. Bọn mày cố lên nhé, hết tuần rùi lại thoải mái.

ối giời,Phương với Nhí mà cũng bùng học á? thiện tai thiện tai,bọn mày làm gì để thánh mẫu đổ đốn ra thế hả? thắp hương o đủ à??/
[-( hôm đấy 30/4 đi chơi nên ko đi học:> Zói nghỉ là ko có ai đèo ra Bách Khoa 8-| Zoi' úi.chiều nay đi học ;)

Mà lớp mình ơi,nghĩ ra chỗ nào đi tham quan chưa? Vẫn muốn đi biển (3 ngày 2 đêm đc ko) ,Quỳnh bảo đi Cửa Lò thì thế nào? Chỉ muốn ra biển rồi buổi đêm đi dạo nghe tiếng sóng + uống nước dừa thôi,thèm quá:((

Hè này cả lũ kéo đến nhà Lam bơi đi ,bơi xong về nhà Lam đập phá ăn uống b-) (Lam đã có lời mời thống thiết như thế cơ mà:x Lam trả tiền vé đi bơi với cả mua food về cho cả nhà ăn uống thỏa thích nhé:* ;) =D> )

Lam trả tiền vé đi bơi với cả mua food về cho cả nhà ăn uống thỏa thích nhé

b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-)

:-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-?

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Thôi nhưng mà ko sao , Nhí và Lam là 1 mà...........:)) :)) :))

Tình hình là tao cũng thik đi biển lắm, thik lớp mình đi biển lắm, sẽ có nhìu cái rất hay.............nhưng theo thông tin của tao là có 1 số đứa nếu lớp đi biển thì nó CHẮC CHẮN sẽ ko đc đi!

Mà cô chắc ji đã agree? Lại như kiểu năm ngoái, cả lớp cãi nhau mãi mới chọn là đi .......(tao o nhớ lắm), cuối cùng thân con bọ ngựa thì vẫn là con bọ ngựa, dù tiếng nói của chúng ta đã lớn thế nào cũng vẫn cực kì nhỏ bé:"Nếu cho các con đi thì chỉ cho đi Hồ núi Cốc thôi!" Và mọi ng đã phải đi .......

Kể ra mấy hôm nữa bàn chuyện đi chơi lại cãi nhau thế thôi, ng này bảo đi chỗ này, ng kia bảo đi chỗ kia nhưng dù đi đâu lớp mình cũng sẽ thik mà.......cũng sẽ thấy vui và thú vị thôi, năm sau lại mún đi típ( như kiểu năm ngoái ý mà):)

òa ko đi biển đâu bố mẹ 1 số đứa ko cho đi vì sợ nguy hiểm với lại nóng lắm ko chịu được
mấy hình của dvd bệnh quá thằng này bị ám ảnh rồi ,....poor NHÍ
thế năm nay xin đi 3 ngày 2 đêm nhá
kĩ nông học bài nào?
mai lại gặp bác CƯỜNG rồi ,bác í bẩu mai ktra đấy ,cả nhà học cho tốt

Nguyễn Trà My đã viết:
ối giời,Phương với Nhí mà cũng bùng học á? thiện tai thiện tai,bọn mày làm gì để thánh mẫu đổ đốn ra thế hả?/:) thắp hương o đủ à??/|

Hôm 30/4 Phương vẫn đi học đấy chứ !:> :p:D, có nghỉ học đâu !!!

Theo như sách giáo khoa thì kỹ nông học bài 16,17,18,18,20,21.Chết mất thôi, cô bắt học thế này ai mà nhớ được??? Lại còn cái j` mà thuốc thừ sâu Boocdo, Zinep j` đấy, bố Phương còn bảo không biết 2 cái thuốc đấy, chả hiểu nó từ đời nào rùi????:-s

À, quên mất không nhắc cả nhà, ngày mai không kiểm tra Trung 1 tiết đâu nhá!;), nhìu người phone hỏi Phương wa' nên Phương phone hỏi cô Việt rùi!!! Cô bảo thứ 7 KT, mà cô chưa chấm bài đâu[-( mấy hôm trước cô bận !!![-x

@ Hạnh : điện thoại cô không mang theo người mà vứt đi đâu thế, hôm wa tôi phone đến nhà, phone vào di động chả thấy ai???:-/ :-? vụ xem vải thế nào đây, cô là wan trọng lắm đấy mà cứ đi đâu mất hút??????[-x[-(

Cô Việt quá đáng, kiểu này làm sao biết đường mà cố hôm thứ 7. Mà h này em cố để làm gì :((. Bạn Bư cho tớ vào hội tiên tiến nhớ.

Hơ, kỹ nông là j thế? Ăn dc ko :-? Boocdo là rượu vang à :))

Bọn mày đang ngồi tụng Kỹ nông hả. Tao vừa ngồi chơi Piccachu lần cao điểm nhất. Phải thừa nhận cái môn này khó học thật. Tao học mãi mà ko vào tức mình bỏ đi chơi.:) Nhưng còn cả sáng mai cơ mà chả lẽ ko học hết.
Thui đi ngủ đây, chúc cả nhà ngủ ngon.:* :* :x

Mọi người ngủ ngon thật ngon nhá;):x:*.Chán wa', Phương vẫn chưa có chữ kỹ nông nào vào đầu!!!!!!!:|:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Oáp ! trời, Kĩ nông!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tao đc khoảng 4,5 chữ vào đầu rồi, còn phúc chán!

Hôm trc cân đc 43,5 cân ----> Sụt 2,5 cân. Hôm nay cân 44 cân----> Tạm đc! Khổ thân tao, suốt ngày bị chửi ăn quá ít!!!!!!!!!!!!!!!

tao cũng còn có 43kg :( so với mùa đông năm ngoái thì sụt mất 4kg :| :(
tao vừa làm xong phao kĩ nông :)) phởn quá :)) viết xong đống đấy mà cũng chả nhớ đc chữ nào trg đầu :| khó học thật đấy :| xem ra có thi trượt đại học mà muốn làm kĩ sư nông nghiệp cũng khó #-o :p

Thôi nhưng mà ko sao , Nhí và Lam là 1 mà...........
o có đâu,con Tuyển đồng bóng đừng cóa muh vơ đũa cả nắm thía /:) Thánh mẫu mà đồng bóng như mày à? /:)
chán nhẩy,chẳng gặp đứa nào onl cả :(.chán quá :)|,chiều nay lại bực mình ,chả hiểu sao lại bực mới buồn cười chứ :p
Đi ngủ vậy :)| cả nhà ngủ ngon
nite nite

Ko học đc!

Còn 3 bài dài nhất: 19,20,21. Bây h là 11h, kịp ko?

Hôm nay nhỡ giả toán thì sao nhỉ? Cả Địa nữa, kinh hoàng!

Sapa yé yé :)) :x
tối nay lại phải học Sinh rồi :( đi học về đến nhà ng` cứ phờ ra :( mùa này mệt thật đấy :(

PHƯƠNG à tôi chưa kịp nghe cô đã dập máy rùi
cả BƯ nũa mới 5h30 am đã gọi mà sợ tốn tiền hay sao ma lại dập nghe
thế mày ơi vừa hỏi bố mẹ xong . lại cho đi biển rồi nhưng mà tao vẫn thik đi TAM ĐẢO với PA SA hơn
còn lại là tùy lớp mình với ban phụ huynh thui
NGHỈ HÈ sung sướng hưởng thụ ăn chơi
thi xong học kì rồi tao muốn nghỉ luôn ko muốn học nữa
mai lại phải đối mặt với anh CƯỜNG sợ quá cả nhà chuẩn bị tốt trả bài anh nhá
thôi đi ăn cơm
pai pai;;) ;;) ;;) ;;)

Bọn mày yên tâm đi, anh Cường bảo mục đích bài này là gỡ điểm mà, thía nên sẽ hỏi nhẹ nhàng thui.:) 0:) Như tao thì phe phởn, chả tin là mai ông ý gọi lên bảng(nếu thầy có đọc được những dòng này thì mong thầy cũng đừng gọi em lên bảng mà tội nghiệp-Amen):)

À, vụ đi chơi thì thía nào nhỉ. Còn cả đồng phục lớp nữa. Tao thấy lớp mình rõ là ăn đong thời vụ. Thấy chủ đề nào hot hơn là quay ngay sang, quên sạch ý định ban đầu.[-x [-x

@Dói: bọn mình vẫn chưa thành lập ban nhạc được nhỉ, mai nhớ nhé.;) ;)
@Yến: hum nay con mới mở mail thấy bố bảo rút lui. Con đây cũng oải lắm rùi. Bố xem thi học kỳ xong thì còn ai nghĩ đến survey nữa đâu. Ngọc thì đang chúi đầu vào thi Toefl, DVD thì chưa thấy động chân động tay 1 lần nào thử hỏi bây h bố bỏ đi thì con bơ vơ à.:-/ :-/ :(( :(( Vì thế bố hãy quay lại nhé, có j chúng ta cùng bàn bạc thêm.:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên